ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), พฤศจิกายน 09, 2023, 01:33:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคยเป็นประจำ
4 (40%)
เคยนานๆครั้ง
5 (50%)
ไม่เคยเลย
1 (10%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 10

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
      มีท่านใดเคยรู้สึกบ้างไหมครับ? ว่าเวลาอ่านเรื่องเสียวหรือดูหนังโป๊( ทั้งหนัง R หนัง X )  บางครั้งมันกลับคล้ายกับประสบการณ์จริงของเราหรือเรื่องที่เราเคยจินตนาการถึงมาแล้ว

ชุ้ง

เหมือนแม่เลี้ยงผมใส่ชุดสีขาวไปรับผมสนามบินประเทศจีน

::Glad::
       ประสบการณ์จริงๆไม่ค่อยตรงเท่าไหร่ยกเว้นเรื่องการเย็ดกับสาวใหญ่  แล้วตอนเย็ดกันมีการเล้าโลม  ดูดนม  เลียหี  อมควย ดูดไข่   เย็ดกันหลายท่า 
       แต่ถ้าเป็นจินตนาการนี่  จะตรงกันในเรื่องที่ผมชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนในครอบครัวเดียวกัน  ทั้งแม่  น้า อา ป้า  ป้าสะใภ้  น้าสะใภ้  อาสะใภ้   จินตนาการว่าได้เย็ดกับครูอาจารย์หลายๆคน  หรือพวกสาวใหญ่ผู้หญิงที่อายุมากกว่าหลายๆปีคราวน้าคราวแม่เป็นประจำ

ชุ้ง

ผมไม่เคยเอาครับไปแอบดูแม่เลี้ยงอาบน้ำ

อ้างจาก: ชุ้ง เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2023, 02:49:17 หลังเที่ยง
ผมไม่เคยเอาครับไปแอบดูแม่เลี้ยงอาบน้ำ
แอบดูแล้วได้เห็นอะไรบ้างไหมครับ? เช่น นม ก้น ฯลฯ

อ้างจาก: ชุ้ง เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2023, 02:49:17 หลังเที่ยง
ช่วงหนึ่งสมัยเป็นวัยรุ่น ผมก็เคยแอบดูแม่กับน้าตอนอาบน้ำ  แล้วชักว่าวไปด้วย  รู้สึกตื่นเต้นมาก   แต่ก็ระวังตัวไม่ให้มีพิรุธจนไม่เคยโดนจับได้

ชุ้ง

หัวนมสีชมพูครับ ผิวขาวมาก วันแรกผมนอนกับแม่เลี้ยงห้องนอนผมยังไม่เรียบร้อยพี่เคยดูหนังแนวนี้ไหมครับ Fifty Shades of Grey

Mazsky

มีบ้างครับ