ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] For the Son “Cosplay Mother” [แปลไทย By HypN♥s]**แนวแม่ลูก

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 09, 2018, 06:31:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องสุดท้ายแนวแม่ลูกที่แปลล่ะ

เรื่องนี้อยู่ในมังงะ[Natsu no Oyatsu] Chibo Soukan Ch.4 แนวแม่ลูกอีกเช่นเคย

เรื่องนี้ขอตั้งชื่อภาษาไทยว่า "คุณแม่คอสเพลย์"

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-22

Akira Watanabe

::Sweat:: ไม่รู้ช่วยให้ลูกดีขึ้น หรือหื่นขึ้น เอาเป็นว่ามันออกจากห้องได้เป็นพอ

showlao

น่าจะเป็นลูกช่วยแม่ให้หายเงี่ยนมากกว่าน่ะ 

TanukiKen

Ke2l3e2oS

ตกลงช่วยลูกชาย หรือหาตัวช่วยระบายกันแน่คุณแม่

Pharadorn Kaewsan

Boran Mark

ลูกไปโรงเรียนได้ แม่ก็ได้รับความสุขเพิ่มอีก หึ หึ หึ

yopern

ลูกไปโรงเรียนหรือเข้าสังคมได้หรือเปล่าผมไม่รู้แต่ที่แน่ๆแม่ได้รับความสุขเพิ่มเยอะเลยจากผัวคนใหม่

woai2526

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

กลายเป็นว่าจะอยู่กันในห้องสองคนไม่ออกไปไหนเลยทีนี้

SickSleeplab

ความพยายามของแม่นางช่างเปนแรงบันดาลใจให้ชายหนุ่มจิงๆ

Phoowadol

ก็เขาเป็นลูกชายหัวแก้วหัวแหวน คุณแม่เลยต้องทำทุกวิธี เพื่อลูกสินะ
แต่ว่า ทำขนาดนี้เลยเหรอ อื้อหือ แต่ดูมันจะได้ผลเกินคาดนะ แต่ที่มันพีคที่สุดเห็นทีจะเป็นตอนที่คุณแม่ทำเนียนเป็นนักเรียนสาว โก้งโค้งให้ลูกชายเสียบ ต่อหน้าเพื่อนๆนั่นหละว่ามั้ย ไม่น่าเชื่อเลยเนอะ ว่าแม่จะติดใจดุ้นลูกชาย อิอิิ ทำกันทุกวันเลยสิท่า มิน่าลูกชายหุ่นดีขึ้นผิดหูผิดตา แถมยังหล่อขึ้นด้วยสิ  ::Glad::
แบบนี้คุณแม่ต้องคอยกันสาวๆมาจีบลูกชายแล้วหละม๊างงงงงงอิอิ
  ขอบคุณมากครับ

ผมว่าบ้านนี้โรคจิตกันทั้งบ้าน นี่ยังดีพ่อไม่มาร่วมวงด้วยนะ ไม่งั้นมีเฮ  ::ChuChu::

jachal

คุณแม่ร่านขนาดนี้ลูกชายเลยได้อานิสงค์แห่งควาเงี่ยน

trong5171