ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 6

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2017, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sessiri Ratanatharakeat

ผมชอบเรื่องนี้นะ แปลกดี ฉากเซ็กซ์ก็เขียนได้ดีมากครับ ตามอ่านต่อไปครับ

Sc0019

หายไปนานมากแล้วนะนี่ แต่ก็ยังมาฝากให้ได้ติดตามเสมอ ขอบคุณมากๆ

pinmonkey

สองปีแห่งความหลัง รมต.ช้างช่างน่าอิจฉายิ่งนัก แต่สุดท้ายจอมพลังช้างเผือกน่าจะชนะนะครับ ขอบคุณมากครับ

darkdd1999

::Shy:: ถึงจะข้ามไปบ้างแต่ก็ตามอ่านมาตลอดนาจาไรต์เตอร์555

winds

จังหวะกำลังดีเลย

ไรต์อย่าลืม vector น้าาาาา

offroad

มาาาาาแล้ววววววว ดีจายยยยยยยย มว๊ากกกกกกก
ขอบคุณครับผม

tonnextgen

ได้เวลาเปิดโปง ความจริงสักที ความ จริงเป็นสิ่งไม่ตาย
สนุกมาก ทั้งฉากเสียว และแอคชั่น

ultrasonic

clickkuu

ใครมาขัดจังหวะกำลังมันส์เลย หรือจะมารุมคุณวรรณ

zeropp

มาแล้วๆๆๆ ติดตามตลอด นะครับ ว่าแต่วรรณ จะเสร็จคนอื่นด้วยป่าวนาาา ::Glad::

winwin007

rak9897925

กำลังสนุก อยากอ่านให้จบ ลุ้นทุกตอน  ขอบคุณครับ

andyg

ขอติดตามไรท์ไปเรื่อยๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

spty24

โถ่ๆๆ ไม่น่าเลย กำลังมา55555
เรื่องตอนนี้กำลังเดือดขึ้นเรื่อยๆแล้ว จะเป็นไงต่อน้อ ก้องจะทำสำเร็จมั้ย หรือแพ้ไอ้ช้างอีก555555

Akera11

ก๊อก ก๊อก ก๊อก เปิดประตู เปิดออกดู เค้าเป็นใคร 555 ขุนช้างโดนดีแน่