ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องยาวกับสาวหลายคน:ตอนที่ 8 น้องน้ำเจอศึกหนัก

เริ่มโดย nookky, พฤษภาคม 06, 2024, 08:54:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nookky

หลังจากที่ผมกลับจากห้องเช่าของน้ำ ผมก็กลับมาเรียนเป็นปกติ  รอช่วงวันหยุดเพื่อจะได้กลับไปหาน้ำที่ห้องเช่า  แต่ในช่วงระหว่างนั้นผมกับน้ำก็โทรศัพท์คุยตลอดแล้วจะโทรเป็นเวลาเดิมๆทุกครั้ง ซึ่งเป็นเวลา ดึกๆหลังเที่ยงคืนไปแล้ว แต่ระยะหลังๆน้ำไม่ค่อยได้โทรหา ผมเลยโทรไปบางครั้งก็ไม่รับสาย  บางครั้งก็รับสายแล้วกดวาง แต่ผมก็ยังโทรไป แล้วน้ำรับสาย ผมถามว่าช่วงนี้เป็นอะไรไม่ค่อยโทรหา  ไม่ค่อยรับสาย  น้ำบอกว่าบางวันเหนื่อยจากการเรียน  บางทีการบ้านเยอะ  ผมก็บอกด้วยความเป็นห่วงว่า พักผ่อนบ้างก็ได้นะ น้ำตอบ ค่ะ  แล้วผมก็วางสายไป ผ่านไป หนึ่งชั่วโมงผมโทรไปหาน้ำอีก  เสียงโทรศัพท์ดังอยู่หลายครั้ง คิดว่าน้ำคงหลับไปแล้ว ทำท่าจะกดวาง ปลายสายก็มีการกดรับ แต่ไม่มีเสียงพูด  แต่เสียงที่ดังออกมาทางโทรศัพท์กลับเป็นเสียง ครืดคราด ครืดคราดคล้ายกับเสียงที่นอนสปริงมันเขย่า พร้อมกับเสียงก๊อกแก๊ก ๆ เหมือนเหล็กกระทบกัน แล้วมีเสียงอู้อี้เบาๆ ดังออกมา ผมก็เรียกน้ำ น้ำ น้ำ ได้ยินผมไหม ผมเรียกอยู่ครู่หนึ่ง ก็ได้ยินเสียงน้ำพูดว่าได้ยินแล้ว ผมถามทำอะไรอยู่นอนแล้วยัง น้ำตอบ นอนหลับอยู่แต่ตื่นตอนได้ยินเสียงโทรศัพท์ดังนี่แหละ  ผมคิดอยู่ว่า เอ๊ะ กดรับสายนานแล้วแต่ไม่ได้ยินเสียงพูด ได้เสียงแต่เสียงอะไรก็ไม่รู้  น้ำก็ยังยืนกรานคำตอบเดิม แต่มีถามผมว่า แล้วผมคิดว่าน้ำทำอะไรอยู่อีกเหรอป่านนี้แล้ว  แต่น้ำเสียงตอนที่น้ำพูดนั้นเหมือนคนกำลังเหนื่อยหอบ บางครั้งก็มีเสียง อืม อืม ดังมาเป็นช่วงๆ  น้ำถามว่า มีอะไรหรือเปล่า ผมตอบกลับไป เปล่าแค่คิดถึง น้ำบอกคิดถึงเหมือนกัน แต่ยังไม่ทันสิ้นเสียงน้ำตอบ มันมีเสียง เหมือนเนื้อกระทบกัน  ดัง ปับ ปับ ปับ เป็นช่วงๆ แล้วเสียงของน้ำก็ดัง  อึ๊ อึ๊ อึ๊  ตามเสียง กระแทก เสียงนี้มันทำให้ผมรู้ได้ทันทีเลยว่าน้ำต้องมีอะไรปิดบังสักอย่าง ผมถามน้ำต่อว่า รักผมไหม  น้ำตอบ ที่ผ่านมายังพิสูจน์ไม่ได้เหรอว่าน้ำรักผมหรือเปล่า น้ำก็รักนุ๊กซิ แล้วเสียง ปับ ปับ ปับ ก็ดังขึ้นมาอีก น้ำกำลังทำอะไรอยู่ ผมถาม  น้ำตียุง ยุงมันเยอะ แล้วจู่ก็มีเสียงกรอกแกรกดังขึ้น พร้อมกันนั้นเสียง ปับ ปับ ปับ ดังชัดเจนขึ้น เหมือนเอาโทรศัพท์ไปจ่อใกล้แหล่งกำเนิดเสียง เสียง ปับ ปับ ปับ ปับ  แจ๊ะ แจ๊ะ แจ๊ะดังเร็วขึ้นพร้อมเสียงของน้ำดัง อ่า อ่า อ่า เบาๆ ลอดมาทางโทรศัพท์ เสียง ปับ ปับ ปับ ปับดังถี่ขึ้น ระยะนึง แล้วมีเสียงสูดลมแล้วถอนหายใจแรงๆ ดังขึ้น เสียง ปับ ปับ ปับ ที่ได้ยินตอนแรกก็เงียบลง  แล้วมีเสียงดังบ๊อก แป็ด แป็ด แป็ด แล้วโทรศัพท์ ก็วางไป ผมโทรกลับไปอีกแต่ก็โทรไม่ติดอีกแล้ว  มันทำให้ผมนอนไม่หลับ รุ่งเช้าผมโทรกลับไปหาน้ำอีกครั้งนี้โทรติด แล้วน้ำก็รับสาย ผมถามไปว่าเมื่อคืนทำไมโทรไม่ติด น้ำบอกแบตหมด  แล้วน้ำพูดตัดบทว่าจะเข้าเรียนแล้วแค่นี้ก่อนนะ ผมก็ตอบ โอเค
   วันนี้เป็นวันศุกร์ คาบเรียนช่วงบ่าย อาจารย์ไม่ว่าง เลยสั่งงานแล้วปล่อยกลับบ้าน ผมเลยได้โอกาสไปหาน้ำ  แต่ครั้งนี้ผมไม่บอกน้ำล่วงหน้า  ผมไปถึงห้องพักน้ำก็ค่ำแล้ว  ผมโทรหาน้ำแล้วบอกว่าเปิดประตูให้หน่อย  ตอนนี้อยู่หน้าห้องแล้ว ได้ยินเสียงน้ำพูดเบาๆว่า นุ๊กมา ๆ  ไม่นานประตูก็เปิดออก ทันทีที่ประตูเปิดออก ผมเห็นมี เอ๋ น้ำ ซึ่งใส่เสื้อสายเดี๋ยวและกระโปรงบานสั้นๆและผู้ชาย 2 คน  คนนึง น่าจะรุ่นเดียวกัน แต่อีกคนดูมีอายุแล้ว น่าจะ 40 ได้แล้ว น้ำเลยแนะนำว่า คนนี้ อ.พจน์  เรียกผมพี่พจน์  ได้เลยครับ  ส่วนอีกคนเป็น แฟนของเอ๋ชื่อบี  อ.พจน์ ถามน้ำ คนนี้เหรอแฟนน้ำ ที่เคยเล่าให้ฟัง  ผมสังเกตน้ำทำหน้าตา งงๆ แล้วตอบไปว่าใช่ค่ะ  น้ำบอกว่า พอดี อ.พจน์จะมารับไปเลี้ยงฉลองวันเกิด นุ๊กมาก็ดี จะได้ไปด้วยกัน  หลังจากแนะนำตัวเสร็จก็ชวนกันขึ้นรถพี่พจน์ พี่พจน์เป็นคนขับ  โดยน้ำนั่งหน้ากับพี่พจน์ นุ๊ก เอ๋ บี นั่งหลัง  พอรถเคลื่อนตัวออกไปไม่นาน ผมได้ยิน พี่พจน์ถามน้ำเบาๆ ไหนว่าแฟนไม่มา น้ำตอบไม่รู้  แล้วก็มาถึงบาร์ในตัวเมือง พี่พจน์พาเข้าร้านโดยมีพนักงานต้อนรับทักทายด้วยความเป็นกันเองแล้วพาไปห้องพิเศษ ที่ทางพี่พจน์ได้จองไว้  ข้างในมีเบาะโซฟานิ่มๆ ชุดนึงมีโต๊ะพร้อมสปาย และเบียร์  มีห้องน้ำในตัว  พี่พจน์บอกให้พวกเรารอในห้องเดี๋ยวแกจะออกไปบอกพนักงานมาช่วยเสิร์ฟ  พวกเราก็นั่งกินกัน ผมกินเบียร์ ที่พนักงานเดี๋ยวรินส่งๆ จนผมเองก็เริ่มมึนๆงงๆวูปเหมือนง่วงนอน พี่พจน์ถามผมเมาแล้วเหรอน้อง คออ่อนจัง  ผมบอกยังแค่มึนๆ พี่พจน์บอกพนักงานพอก่อน ขอบใจมาก กลับไปทำหน้าที่ต่อนะ พนักงานก็ออกไป  แต่ผมเริ่มไม่ไหวแล้วสลึมสลือลืมตาไม่ค่อยขึ้น แต่ยังเห็นภาพอยู่ ภาพที่เห็ตอนนั้น คือพี่พจน์กำลังป้อนเบียร์ให้น้ำอยู่ บีก็ป้อนสปายส์ให้เอ๋อยู่ สักพักพี่พจน์ก็เอามือมาโอบคล้องคอน้ำไว้ แล้วพูดว่าวันนี้วันเกิดพี่เต็มที่เลยน้อง พร้อมกระดกเบียร์และป้อนให้น้ำด้วย แต่ผมเองก็ยังอยู่ในอาการเบลอๆ ยังจ้องไปที่น้ำกับพี่พจน์ จะลุกขึ้นไปขวางดึงน้ำกลับมานั่งข้างๆ  ผมก็ลุกขึ้นไม่ไหว ได้แต่นั่งมองแบบเบลอๆ ดูนาฬิกาก็ผ่านไปเร็วมากเกือบ 4 ทุ่มแล้ว ผมมองพี่พจน์ที่ตอนนี้ แขนที่คล้องคอน้ำกลับมาโอบกอดน้ำ แล้วปลายนิ้วมือก็ลูปเนินนมของน้ำอยู่ ส่วนน้ำเองก็ปัดมือออกเบาๆ ทางฝั่งของ เอ๋ กับบีตอนนี้กำลังป้อนเบียร์กับปากกันอยู่ มือก็ลูบคลำเนินนมอยู่เช่นกัน แต่นั่นเขาเป็นแฟนกัน  แต่น้ำแฟนผมตอนนี้อยู่ในวงแขนของพี่พจน์ที่กำลังพยายามแทรกนิ้วเข้าในเสื้อสายเดี่ยว แต่คราวนี้พี่พจน์แทรกฝ่ามือทั่งฝ่าเข้าในเนินนมที่มีเสื้อสายเดี่ยวปิดกั้นอยู่แล้วลูบคลำขยำหน้าอกน้ำอย่างไม่เกรงใจผมเลย ส่วนอีกมือของพี่พจน์วางแก้วลงแล้วเอามือมาวางต้นขาของน้ำแล้วลูบขึ้นลงเบา ส่วนปากตอนนี้ก็กำลังประกบกับปากน้ำอยู่  ไม่นานพี่พจน์ก็ปลดสายเดี่ยวที่คล้องคอของน้ำออกแล้วดึงคอเสื้อบางๆที่ปกปิกหน้าอกลงพร้อมดึงเสื้อในที่ไม่มีสายออกมากองไว้ที่หน้าท้องของน้ำ ทำให้เห็นนมของน้ำเต็มๆทั้ง2 เต้า ที่ยังเต่งตึงลอยเด่นทันที  ผมหันมองด้านหลังก็มีพนักงานร้านถือกล้อง VDO เพื่อบันทึกภาพอยู่  พี่พจน์ถามผมว่าเคยดูหนังสดไหม เดี๋ยวพี่จะแสดงให้ดูกับตาตัวเองเลย  พี่พจน์พูดจบก็มีมือผู้หญิงคนนึงมาจับไหล่ผมทางด้านหลัง พอผมหันไปดูกลายเป็นเอ๋นั่นเอง แล้วแฟนเอ๋ล่ะ  แฟนเอ๋บอกพนักงานที่ถือกล้องถ่ายว่าเดี๋ยวบีถ่ายเอง ไปพักผ่อนเถอะ  บีหันกล้องไปยังพี่พจน์ที่ตอนนี้กำลังฟอนเฟ้นขยำเต้านมงามของน้ำอยู่ ตัวน้ำก็บิดซ้าย บิดขวา ทำท่าเหมือนจะหลบแต่ดูแบบเขินๆอายๆมากกว่าที่จะตั้งใจหลบ  เสียงของน้ำบอกอย่าๆ อายนะ พี่พจน์ว่า จะอายทำไม  วันนี้เป็นดาราแสดงหนังสด  มีผู้ชมมาดูแบบชัดๆเลย  พี่พจน์ใช้นิ้วเขี่ย หัวนมน้อยๆของน้ำอยู่ แล้วเริ่มเอาหน้าซุกเข้าไปที่นมของน้ำ พร้อมทั้งอ้าปากงับหัวนมน้ำ ดูดเลียอย่างเอามัน จากสียงห้ามแบบเขินอายของน้ำ ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็นสียง คราง อืม อืม อืม ออกมาแทน พี่พจน์ดูดนมน้ำดังจ๊วบๆตลอด บีก็ถือกล้องถ่ายทุกช็อต ทุกมุมเช่นกัน ส่วนผมตอนนี้ที่ถูกเอ๋กดไหล่ไว้  เอ๋ก็พูดว่าเป็นอย่างไรบ้างดูหนังสดที่มีแฟนตัวเองเป็นนางเอก กำลังพลีกายให้ชายอื่นฟอนเฟ้นอยู่ ส่วนเอ๋เป็นนางรอง เราก็อย่าอยู่เฉย  เอ๋ขึ้นมานั่งคร่อมบนตักผมพร้อมแอ่นหน้าอกที่ยังมีเสื้อบางๆ อัดหน้าผมอยู่ แล้วขยี้นมกับหน้าผม ผมยังเหลือบไปมองน้ำ ซึ่งตอนนี้พี่พจน์ก็เปลือยช่วงบนของน้ำออกหมดแล้ว เหลือแต่กระโปรงบานๆที่ยังไม่ได้ถูกถอด มือของพี่พจน์ข้างนึงก็เลื่อนมาจับที่ขาอ่อนของน้ำลูบขึ้นลูบลง แล้วสอดมือหายเข้าไปในกระโปรงของน้ำ  ตัวของน้ำสะดุ้ง แล้วหนีบขาเข้าหากัน  มือของพี่พจน์คงพยายามถูไถร่องกลีบสวาทของน้ำแน่นอน  มือพี่พจน์ก็ขยุกขยิกได้ไม่นานขาของน้ำที่หนีบไว้เริ่มกางออกพร้อมกับเชิดหน้าขึ้นแล้วส่งเสียงซี๊ดๆๆๆ ฮา.....มือของน้ำตอนนี้กำลังควานหาควยพี่พจน์  พี่พจน์รีบดึงกางพร้องกางเกงในตัวเองออก ทันทีที่กางเกงพี่พจน์หลุดออก  ควยอันเท่าขวดเครื่องดื่มชูกำลัง  สีคล้ำๆยาวประมาณ 7 นิ้วน่าจะได้จากการคาดการด้วยสายตาก็ดีดผึงออกมา ผมตกใจหายวาบทันที  ทำไมมันใหญ่ขนาดนั้น ผมคิดไปเองว่าหรือนี้คือสาเหตุที่ทำให้รูสวาทของน้ำหลวม ซึ่งตอนนั้นไม่เคยคิดจะถาม แต่ผมคงคิดไม่ผิดแน่ว่า น้ำกับพี่พจน์คงเคยเย็ดกันมาหลายครั้งแล้วเพราะ วันนี้พี่พจน์บอกว่าจะแสดงหนังสดให้ดู มือของน้ำคว้าไปที่ควยของพี่พจน์แล้วรูดเบาๆทันที  พร้อมส่งเสียงคราง ซี๊ด.....  สูดปากแล้วถอนหายใจ  เพราะมือพี่พจน์กำลังล้วงชักข้อมือเข้า - ออกอยู่ภายใน กระโปรงของน้ำ ตัวของน้ำขยัยขึ้น-ลงเบา  พี่พจน์เพิ่มจังหวะการขยับข้อมือให้เร็วขึ้น เสียงครางของน้ำเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ จนน้ำพูดว่า พี่...น้ำจะแตกแล้ว  สิ้นเสียงน้ำพูดตัวของน้ำกระตุก กึ๊ก กึ๊ก กึ๊ก แล้วก็นิ่งไป ใบหน้าของน้ำอมยิ้มแบบอายๆ แล้วเหลือบส่งสายตามาหาผมแว๊บนึงแล้วหันไปมองพี่พจน์มือน้ำตีพี่พจน์เบาๆแล้วพูดอะไรก็ไม่รู้เบาๆ ผมไม่ได้ยิน ไม่นานพี่พจน์ก็เอามืออกมา  มือพี่พจน์เปียกชุ่มมันวาวไปทั้งมือ ผมไม่เห็นว่ากิจกรรมที่เกิดขึ้นภายใต้กระโปรงนั้นเป็นอย่างไร แกร็ก...ฟืด.....เสียงรูดซิบที่กางเกงผมดังขึ้นเพราะมือของเอ๋กำลังถอดกางกางผม เอ๋รูดซิบกางเกงผมแล้วดึงกางเกงในผมลงทำให้เห็นควยผมที่ตอนนี้กำลังพองตัวเต็มที่ ดีดชี้ฟ้าอยู่  เอ๋ใช้มือจับควยผมแล้วรูดขึ้น-รูดลง อย่างช้าๆ ส่วนบีต้อนนี้กำลังทำหน้าที่เป็นตากล้องอย่างตั้งใจ โดยไม่สนใจเอ๋เลยว่ากำลังทำอำรกับผมอยู่ เอ๋ผลักผมให้นอนราบไปกับโซฟา เอ๋ถอดเสื้อยกทรงออก ปล่อยท่อนบนเปลือยเปล่า โชว์สองเต้าเต่งตึง ขนาดกำลังดียั่วยวน สายตาผม  ผมเองห้ามตัวเองไม่ได้ ใจนึงก็หวงน้ำที่ตอนนี้กำลังทำกิจกรรมขั้นพื้นฐานกับพี่พจน์อยู่  ผมเอื้อมมือไปจับเต้าที่เต่งตึงของเอ๋อยู่  เอ๋พูดว่าอย่าไปสนใจน้ำเลย น้ำเขามีความสุขแบบนี้เป็นประจำ มันยิ่งตอกย้ำว่าน้ำไม่ได้มีแค่ผมเพียงคนเดียว  เอ๋ยังบอกอีกว่า เอ๋มีความลับที่อยากให้รู้ว่าที่น้ำบอกว่าเขากลับบ้านบ้าง  ไปทำรายงานบ้าง  ความจริงแล้วน้ำเขาไปมีความสุขกับพี่พจน์นั่นแหละ ฮ่าๆๆๆเสียงเอ๋หัวเราะ พร้อมกับมือเอ๋ที่ตอนนี้กำลังสาวควยผมเร็วขึ้นเรื่อยๆ  จนผมแทบทนไม่ไหมความเสียวมารออยู่ตรงโคนควยแล้ว ผมจับมือเอ๋ให้หยุดก่อน เอ๋...ถาม จากแตกเหรอ เดี๋ยวก่อนยังถึงเวลา  เอ๋ เปลี่ยนจากสาวควยผมมาเป็นขึ้นคร่อมหันเนินสวาทมาทางหน้าผม ปากเอ๋ก็อยู่ตรงควยผมพอดี เอ๋อ้าปากงับควยผมพร้อมรูดและดูดควยผม มันเสียวแทบจะแตก แต่เอ๋เหมือนจะรู้จังหวะ รู้จักผ่อนหนักผ่อนเบา ผมหนไปมองน้ำตอนนี้กำลังถูกพี่พจน์ดึงกางเกงในที่ปกปิดเนินสวาทออก เผยให้เห็นร่องสวาทที่เปียกเยิ้มกับขนหมอยบางๆที่เปียกอยู่เช่นกัน  พี่พจน์ซุกหน้าลงไปที่เนินสวาทน้ำแล้วใช้ลิ้นเลียร่องสวาทกับเม็ดเสียวของน้ำจนตัวน้ำสั่น กระตุกเป็นระยะๆ ส่วนบีตอนนี้เรียกพนักงานร้านมาเป็นตากล้องแทน แล้วบีก็ไปฟ้อนเฟ้นดูดเลียสองเต้านมงามๆของน้ำ เสียงน้ำครางออกมา พี่พจน์ดูดเลียร่องสวาท เม็ดเสียว ดังจ๊วบๆๆบางทีเสียงเหมือนกำลังซดน้ำซุปอย่างอร่อย  พี่พจน์ผลักตัวน้ำให้นอนราบไปกับโซฟาที่ถูกปรับเป็นเตียงนอนแล้ว  พี่พจน์เปลี่ยนจากดูดเลียร่องสวาทเป็นใช้นิ้วกลางและนิ้วนางสอดเข้าไปในรูสวาทของน้ำแล้วเขย่าดังแจ็กๆๆๆๆๆผมสังเกตุเห็นมีน้ำกระฉอกออกมาด้วยจนกระจายเต็มโซฟา เสียงครางของน้ำดังมากแล้วจู่ๆก็เปลี่ยนเป็นเสียงอู้อี้ เพราะบีกำลังใช้ควยอุดปากน้ำอยู่  พี่พจน์ดึงมืออกมาจากรู้สวาทน้ำอย่างรวดเร็ว แล้วน้ำเสียวของน้ำก็แตกตามออกมาเหมือนคนฉี่เลย  พี่พจน์ลุกขึ้นแล้วจับขาน้ำแยกออกจากกัน แล้วพี่พจน์แทรกตัวลงไประหว่างขาน้ำ  พี่พจน์จับท่อนควยถูไถร่องเสียวของน้ำครู่หนึ่ง ส่วนผมตอนนี้ กำลังโดนเอ๋ทั้งสาวควยทั้งดูดควยอยู่เสียวแทบจะแตกคาปากเอ๋อยู่แล้ว  แต่เอ๋เปลี่ยนจากดูดควยผมมาเป็นขึ้นคร่อมตัวผมแล้วแอ่นเนินสวาทให้ร่องคาบควยผมอยู่เหมือนกับน้ำที่ตอนนี้พี่พจน์กำลังถูไถควยให้กลีบแคมร่องสวาทคาบอยู่ เสียงน้ำครางในลำคอ อืม  อืม อืม  เพราะปากยังคงถูกควยของบี อัดอยู่ พร้อมทั้งบีโยกเอวให้ควยรูดเข้ารูดออก  ทันใดนั้นเองเสียงน้ำดังออกมาดังโอ๊ะ  ผมหันไปดูปรากฎว่าตอนนี้ควยขนาดเท่าขวดเครื่องดื่มชูกำลังของพี่พจน์กำลังค่อยๆมุดรูสวาทของน้ำเข้าไปอย่างช้าๆ ผมเห็นมันมุดเข้าไปพ้นเงี่ยงแล้ว พี่พจน์ดึงออกมาหน่อยนึง แล้วค่อยๆดันเข้าไปใหม่ จนเข้าไปจนถึงครึ่งลำควยแล้ว พี่พจน์ก็ดึงกลับออกมาอีกนิด ท่อนลำควยครึ่งลำเต็มไปด้วยน้ำเสียวของน้ำเป็นมันนวาว  พี่พจน์เสียบมุดเข้าไปใหม่อีกรอบ จนพ้นครึ่งลำ แล้วกดพรวดเดียวจนจมควยความยาวขนาด เจ็ดนิ้ว เสียงน้ำก็เบาลงแล้วเหลือบตามามองผมอย่างมีความสุข  วันนี้เองเป็นวันที่ผมได้เห็นน้ำคนที่ผมรักกำลังโดนชายอื่นเย็ดต่อหน้าต่อตา อย่างเต็มสองตา  หลังจากที่ควยจมหายเข้าไปในรูสวาทของน้ำ พี่พจน์ก็กดแช่นิ่งๆอยู่พักนึง แล้วก็เริ่มโยกเอวเป็นจังหวะอย่างช้าๆ เสียงน้ำครางออกมาเบาๆ อืม อืม อืม เพราะในปากน้ำตอนนี้ควยของบีอัดเต็มปากอยู่ ส่วนพนักงานของร้านที่ถ่ายวีดีโอก็วุ่นอยู่กับถ่ายช็อตต่างๆขณะที่พี่พจน์กำลังสาวควยเข้า-ออก ที่รูสวาทของน้ำ  ในขณะที่ผมกำลังจดจ่อกับการดูหนังสดที่ผู้หญิงที่ผมเรียกว่าแฟนกำลังโดนชายอื่นเย็ดอยู่นั้น  ผมรู้สึกเสียววาบ ที่ปลายควยผมหันมองดูปรากฏว่า เอ๋กำลังกดรูสวาทให้ควยผมมุดเข้าไปอย่างช้าๆ  ตอนนี้ผมคงทำอะไรกับน้ำไม่ได้แล้ว ได้แต่มองดูน้ำที่กำลังโดนพี่พจน์เย็ดอยู่ ผมเลยทุ่มความรู้สึกเสียใจและผิดหวังลงไปที่กิจกรรมที่เอ๋กำลังดำเนินการให้อยู่ ผมเด้งควยรับรูสวาทของเอ๋พร้อมเอามือจับเอวเอ๋กดลงมา จนเอ๋โอ๊ย บีที่กำลังเพลิดเพลินอยู่กับเย็ดปากน้ำอยู่หันมาดู แล้วยิ้มมุมปากพร้อมพูดว่าเดี๋ยวตากูบ้าง  เอ๋ถามว่าทำไมวันนี้ควยผมแข็งและแน่นมากเลย  ผมคงรู้สึกตื่นเต้นที่แฟนผมกำลังโดนชายอื่นเย็ดอยู่ ผมกระเด้งควยเข้ารูสวาทเอ๋ในจังหวะไม่ช้าไม่เร็วแต่มันเสียวควยมาก เสียงเอ๋ครางออกมาแข่งกับเสียงน้ำแฟนผมที่พี่พจน์กำลังสาวเอวเข้า-ออกในจังหวะที่เร็วกว่าช่วงแรก เสียงผับ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆและเสียงแจะๆๆๆๆๆๆที่ดังอย่างเป็นจังหวะมันส่งสัญญาณบอกว่า น้ำเงี่ยนของน้ำกำลังหลั่งออกมา พี่พจน์สาวควยอย่างถี่แรงๆ จมโคนทุกดอก แกเล่นเข้าสุดออกสุดทุกดอกเลย รูสวาทน้ำยุบเข้า ปลิ้นออก พร้อมน้ำเงี่ยนที่ถูกเสียดสีจนเป็นฟองเกาะอยู่ที่ปากกรูสวาท เสียงน้ำครางอื้ม อื้ม อื้ม ดังเหมือนคนจะขาดใจ พี่พจน์ก็ถอนควยออกมาจากรูสวาทน้ำ พร้อมทั้งน้ำเงี่ยนของน้ำที่แตกออกมาพุงทะลักอย่างกับท่อแตกกระจายเต็มโซฟา ผมเย็ดกับน้ำยังไม่ถึงจุดนี้เลย แต่พี่พจน์แกทำได้  หลังจากที่น้ำเงี่ยนหยุดพุ่ง พี่พจน์ก็เสียบควยต่อแล้วสาวควยอย่างถี่ยิบต่อ ไม่ถึงสามนาที น้ำบอกพอก่อน หยุดก่อน แต่ฟังเสียงไม่ค่อยเป็นคำเพราะบีกำลังเย็ดปากน้ำอยู่ แต่พี่พจน์ไม่หยุดยิ่งเพิ่มความเร็วในการเย็ดอีกแล้วแกก็ถอนควยออกจากรูสวาท น้ำเงี่ยนน้ำก็แตกมาอีกรอบ  พี่พจน์เสียบควยเข้ารูสวาทของน้ำต่อ ฝั่งเอ๋ตอนนี้ก็โยกควยผมอยู่แต่ไม่ถึงใจผม ผมเลยพลิกให้เอ๋นอนหงายลงกับโซฟาแล้วผมกระแทกควยลงไปถี่ๆอย่างเร็วจน้ำเงี่ยนของเอ๋เกาะควยผมเป็นฟองขาวๆบางๆ แต่ทำไมไม่รู้ความเสียวที่ผมจะแตกไม่ไม่ค่อยมี แต่ควยแข็งมาก ผมหันไปมอง  ฝั่งน้ำตอนนี้ที่ถูกบีเย็ดปากอยู่นั้น บีสาวควยเข้าออกไม่นาน บีดันควยเข้าลึกสุดพร้อมกระตุก สอง สามที แล้วนิ่งแป๊บนึง บีถอนควยออก น้ำเชื้อไลออกมาจากปากของน้ำ แล้วน้ำก็กลืนลงไปอย่างไม่รังเกียจเลย พี่พจน์ก็เร่งสาวควย พร้อมส่งเสียงดังคำราม เหมือนคนจะแตกแล้ว  พี่พจน์พูดเสียงดังว่า แตกแล้ว แตกแล้ว แตกแล้ว แกส่งท่อนควยอัดเข้าไปในรูสวาทของน้ำแรงๆ สองสามทีแล้วกดควยนิ่งแช่ มีกระตุกบ้าง แล้วแกก้มไปดูดนมน้ำดูดปาก สาวควยเข้าออกเบาๆ แล้วค่อยๆถอนควยออกมา ทันที่ควยหลุดออกจากรูสวาท  น้ำเชื้อพี่พจน์ก็ไหลพรวดออกมาเป็นก้อนก่อนไหลเลอะเต็มง่ามก้นและโซฟา แล้วยังมีที่กำลังไหลงมาเป็นทาง ปากรูสวาทของน้ำตอนนี้บานเป็นรูโบ๋ น้ำเชื้อพี่พจน์ก็ยังขังเต็มรู  ส่วนผมก็เร่งตะบี้ตะบันส่งท่อนควยเข้ารูสวาทของเอ๋ แต่ไม่ยอมแตกสักทีไม่รู้ทำไม ผมถอนควยออก แล้วจะเดินไปหาน้ำ เจ้าบีเดินมาปาดหน้าแล้วพูดว่าไปจัดการของตัวเองให้เสร็จ เอ๋ยังค้างอยู่ ส่วนน้ำเดี๋ยวเราจัดการเอง  พูดเสร็จมันก็เอามือสาวควยมันแล้วจับน้ำให้พลิกตัว น้ำก็พลิกตัวเป็นท่าหมาหันเนินสวาทมาทางบี  ควยบีตอนนี้เป็นลำอย่างกับกระบอกไฟฉาย  มันจับควยมันถูไถไปกับร่องสวาทของน้ำทางด้านหลัง แล้วเสียบเข้าไปในรู พรวดเดียวเลยเพราะรูสวาทของน้ำยังเต็มไปด้วยน้ำเชื้อของพี่พจน์  ผมเองก็เดินมาที่เอ๋ จับเอ๋หันหลังทำท่าหมาเหมือนน้ำ  แล้วผมก็เสียบรูสวาทเอ๋ทางด้านหลังเช่นกัน  ค่อยสาวควย แต่ครั้งนี้รู้สึกว่ามันเสียวที่ปลายควยแล้ว ผมรอเวลานี้มานานแล้ว ผมเร่งความเร็วถี่ขึ้น พร้อมกับมองดูน้ำที่กำลังโดนบีเย็ดท่าเดียวกัน บีก็สาวควยอย่างเร็วเช่นกัน จนน้ำเชื้อของพี่พจน์ที่ค้างอยู่ในรูบวกกับน้ำเงี่ยนโดนเสียดสีจากการเย็ดของบีจนเป็นฟองขาวฟอดไหลย้อยหยดลงมาจากรูสวาทตามจังหวะการเย็ด เสียงน้ำครวญครางด้วยความเสียว ฝั่งพี่พจน์ลุกขึ้นยื่นควยเข้าปากน้ำ ส่วนผมตอนนี้เด้งควยอัดรูสวาทของเอ๋ จนใกล้จะแตกแล้ว  ท่านี้ทำให้ผมแตกง่ายเหลือเกิน ผมทนไม่ไหวแล้วที่เห็นน้ำโดนบีเย็ดมันกระตุ้นอารมณ์  ผมกระฉูดน้ำเชื้อเข้าในรูสวาทเอ๋อย่างเต็มแรงเช่นกัน แล้วดึงควยออกมาน้ำเชื้อผมก็ไหลตามมาด้วยไหลหยดย้อยลงบนโซฟา  ส่วนบีก็กระทุ้งรูสวาทน้ำจนเสร็จ อัดน้ำเชื้อเต็มรูสวาทน้ำเช่นกัน บีถอนควยออกมาน้ำเชื้อของบี ของพี่พจน์ และน้ำเงี่ยนผสมปนกัน พุ่งพรวดออกมา กลิ่นคาวสวาทเต็มห้อง  น้ำฟุบลงไปเพราะหมดแรง เอ๋ยังนั่งชิวๆ ผมเองตอนนี้ก็หมดแรง หันไปมองน้ำก็นอนแผ่หรา รูสวาทยังขมิบน้ำเชื้อไหลย้อยลงมาเป็นระลอก ๆ ผมเผลอหลับตอนไหนก็ไม่รู้  มารู้สึกตัวอีกทีตอนเอ๋มาปลุกด้วยการดูดควยผม พร้อมได้ยินเสียงน้ำครวญครางดังมาก ผมหันหน้าไปมองดู เจอช็อตที่น้ำกำลังกลายเป็นไส้แซนวิชอยู่ พนักงานของร้านที่ถ่ายวีดิโอ ก็เปลือยกายท่อนควยแววเป็นมันเลื่อมมีคราบฟองขาวๆเคลือบอยู่เต็มลำ ผมหลับไปนานแค่ไหนไม่รู้ ตอนนี้น้ำกำลังเป็นไส้แซนวิชอยู่ พี่พจน์กำลังกระทุ้งรูสวาทของน้ำอยู่ จนน้ำเชื้อที่ผสมกันและน้ำเงี่ยนก่อตัวเป็นฟองไหลย้อยหยดลงมาตามพวงลูกไข่ของพี่พจน์ แต่ที่น่าตกใจมากคือตอนนี้  รูสวาทของน้ำกำลังอมควยทั้งสองแท่งของเจ้าบีและพี่พจน์อยู่ มันเข้าไปได้อย่างไร แต่มันเข้าได้จริงๆ แล้วทั้งสองก็สลับกันกระทุ่งมีบางครั้งที่กระทุ้งพร้อมกัน ทันใดนั้นพี่พจน์ก็เกร็งแล้วกระฉูดน้ำเชื้อเข้ารูสวาทน้ำอีกรอบ ตามติดด้วยเจ้าบีก็กระฉูดน้ำเชื้อเข้ารูสวาทน้ำอีกคน ไม่นานทั้งสองก็ถอนควยออกมาจากรูสวาท น้ำเชื้อเอ่อล้นรูสวาทออกตามมาทันที ทำให้เห็นรูสวาทน้ำ กรวงโบ๋เลย  น้ำตอนนี้นอนหายใจเหนื่อยหอบหมดแรง พี่พจน์เปิดวีดิโอที่บันทึกไว้  ส่วนผมตอนนี้เอ๋แค่สาวควยผมเล่นๆ  ทุกอย่างในห้องเริงสวาทดูเงียบ เสียงพี่พจน์พูดขึ้นมาหลังจากที่ได้ดูวีดิโอที่บันทึกไว้  เยี่ยมมากน้อง  ตรงตามคอนเซบที่ลูกค้ารายใหญ่ต้องการ เดี๋ยวพี่จะคัดลอก ส่งลูกค้า  เดี๋ยวได้เงินมาก็แบ่งๆกัน  เฮ้ย! น้ำแฟนผมเป็นนางเอกหนัโป๊ไปแล้วเหรอ  พี่พจน์พูด เอ๊าเพิ่งรู้เหรอ  แล้วหันไปหาพนักงานในร้านที่เป็นคนถ่ายแล้วบอกว่า ถ่ายดี มุมสวย ต้องตบรางวัลสักหน่อยแล้ว  เอ๊า เอ็งเลือกเย็ดคนไหนก็ได้ แต่แค่ หนึ่งน้ำนะ พนักงานร้านบอกว่าครั้งนี้ขอเป็นนางเอกแล้วกัน แล้วก็เริ่มปฏิบัติงานทันที จนเสร็จ พี่พจน์บอก วันนี้พอแค่นี้ก่อน กลับกันได้แล้ว พอน้ำลุกขึ้นยืน น้ำเชื้อทั้งสามคนไหลพรวดออกมาจากรูสวาทลงมาเป็นก้อนเลย แล้วเข้าห้องน้ำไปทำความสะอาดและกลับหอพักกัน น้ำกับเอ๋ นั่งหลับมาตลอดทางจนถึงทั้งหมดก็เข้าห้องกัน พี่พจน์กลับบ้านพักครู น้ำก็ล้มฟุบลงบนที่นอนแล้วหลับต่อทันที ผมได้แค่นอนกอดน้ำแล้วล้วงมือไปคลำรูสวาทลองเอานิ้วแหย่ดูทีละนิ้ว โอ้ สามนิ้วยังเข้าได้ง่าย คงหลวมหมดแล้ว แล้วผมก็เผลอหลับไปไม่นานรู้สึกตัวเหมือนที่นอนมันยุบตัวเป็นจังหวะ ลืมตาดูเห็นเอ๋กับบีกำลังเย็ดกันอยู่แล้วผมก็บหลับต่อจนเช้าและเดินทางกลับบ้าน เรื่องทั้งหมดมันวนเวียนอยู่ในหัวผมว่าจะไปต่ออย่างไรกับน้ำ ผมไม่ติดต่อกับน้ำเป็นเดือน น้ำก็ไม่ติดต่อกับผมเช่นกัน คงต่างคนต่างรู้กันแล้วผมกับน้ำก็เลิกคบกันไปเอง เรื่องของน้ำก็จบแค่นี้ คนต่อไปของผมจะเป็นใคร ติดตามต่อไปนะครับ

prsclub

จัดแต่ละสาวแบบสุดจัดจากเป็นแฟนในตอนแรกๆ สุดท้ายกลายเป็นนางเอกหนังโป๊

1819

นั้น นายนุ๊ห สุขเสียวก่อนทุกข์ตลอด เอาดีทางรักไม่ได้งั้ยเอาดีทางเก็บแต้มสาวๆเลย ดีกว่า แต่ว่าก่อนเปลี่ยนสาวใหม่ ขอรู้เหตุการณ์ของน้ำก่อนทำไมถึง โดน อ.พจส์ และ ผัวเพื่อน กับ เป็นนางเอก av  คือ เป็นก่อน ได่กับนุ๊ก หรือ หลัง  ไรท์คงไม่ตัดจบง่ายๆ สาวๆคนอื่น มีปมเหตุและผล ว่า โดนยังไง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Raymond

NTR กันอีก พี่นุ๊กเจอแบบนี้ 2 คนละ แต่ก็หาคนใหม่ได้ตัลหลอด เจ๋งสุด ๆ

ponggunyuki2527

swss2511

kabyala

เฮยยย​ ไหบบอกว่าเป็นเด็กช่างเรียน​ปวส.ไงโดนหักเหลี่ยมแบบนี้ยอมได้ไงเป็นเราเอาพวกไปรุมกะทืบอาจารย์นั้นให้เละส่วนนังน้ำก็ปล่อยไปไม่สนถือว่าลูกพ่อวิษณุอย่ามาหักเหลี่ยมกัน

Tum666