ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 03, 2022, 12:27:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

กลับมาต่ออย่างรวดเร็วทันใจ

สงสัยอย่างครับ เอะอะจัดการ ให้ตาทองลงมือไปตลอด แล้วเวลาใจอ่อน กลายเป็นตาทองได้เมียเพิ่มแทน ทำไมไอโกะใจดีแบบนี้

kgerrard

amagusto

ผมว่านางเอกแนวนี้แจ่มครับ นอกจากโหด ยังใจกว้าง ทำให้ผัวมีเมียได้หลายคน อันนี้ชอบเป็นพิเศษเลยครับ

zezebee12

jarbmong

lucipher666a

เป็นซีรีย์คุณภาพดีอ่านสนุกมากครับ แต่ชื่อตอนนี่จะไปเหมือนกับเรื่องอื่นเขาหรือป่าวคับอาจจะทำให้ผุ้อ่านสับสน

ijfkdory

ไอโก๊ะ เอาอีกแล้วนะ เธอมันวร๊าย

naris1423

ภาคใหม่มาแล้ว และตาทองก็เป็นลูกพี่ไปแล้ว
แต่ที่สำคัญ ตาทองได้สาวเข้าฮาเร็มเพิ่มอีกแล้ว 

kpnttn

มีไอโก๊ะเป็นเมีย ลาภมาไม่ขาดสายเลยนะ

gusjung111

ตาทองจะได้เพิ่มภาคละคนเลยหรอ

natt4556

ตาทองจะได้เพิ่มอีกมั้ยเนี่ยยยย

เจมจิ

ลงเรือลำเดียวกันแล้ว ตาทองจะปฎิเสธไม่ได้น่ะ ขอบคุนที่มีภาค3น่ะครับแอด

rasta

peddo

สงสัยจังว่าทำไมต้องขึ้นมาสามคน​ เรืองกับเอ้จะมาช่วยอะไร​ ที่แน่ๆ​ตาทองได้เมียเด็กเพิ่ม​ หนูเอ้จะยอมมั้ย และพงศธรจะมาร่วมแจมหรือเปล่า​ อาจจะมาช่วยรุมอารยา แบ่งกันกับลุง​เลือกรูที่ถนัดกันเลยครับ

Skchai