ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ringo Gakuen] Perfect World โลกในอุดมคติ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 05, 2018, 06:37:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

glaciar

เหมือนจะเคยอ่านแนวๆนี้แหะ ยังไงก็ขอบคุณครับ เป็นแนวที่แปลกๆตา นานๆได้อ่านที  ::Falling::

INTERNAL Series

ขอบคุณครับ อยากไปเรียนด้วย

ชอบมาก ว่าแต่งานดีๆคือตำแหน่งอะไรนะ

makijung

ชอบแนวนี้แบบที่โดนเย็ดแล้วชิวๆ แต่ลายเส้นไม่โดนเลย ถ้าลายเส้นสวยกว่านี้นมใหญ่กว่านี้จะดีมากอะ

Sodemacom107

ผญ แต่ละคนดูชิลกันมากเลย  ::Waiting::
เจอนักเรียนแลกเปลี่ยนเข้าไป  ::Oops::

ArtKung Art

ถ้าเป็นงี้ก็อยากจะไปรร.ทุกวันนะ555
ขนาดแค่ช่วงฝึกยังโดนกันเป็นหมื่นที

yoshizugi

มีรรยังจะไปทุกวันไม่ขาดเรียนเลย
เจอแบบนี้ทุกวันน่าจะหดซะมากกว่า

super T

ohmygods

ถ้าเจองานบริการกิจกรรมกีฬาสีนี่คงจะไม่ชาชินแบบนี่ละมั่ง

jachal

เป็นโลกในอุดมคติที่น่าอยู่มาก

มาฝึกภาษาอังกฤษจนไม่มีแรงเลย

Reggal

แบบนี้มีก็ดีครับ แต่มีเยอะเกินมันก็จะตายด้านเอาได้นะผมว่า หรือเปล่าหว่า 5555

rainios

ขอลองอ่านก่อนครับ เดี๋ยวมา edit ให้

edit : ใจนึงก็สงสาร อีกใจนึงก็อยากเป็น ผช ในเรื่องบ้าง

samata chaimuang

ถ้าเป็นจริงคงเบื่ออ่ะ555เเละก็ไม่ค่อยจะตื่นเต้นเท่าไร ดูตัวละครเเล้วเหมือนตายด้านอ่ะ

Inzomnia

แหม่ โลกที่เอาใครก็ได้งั้นหลอ ก็น่าสนใจนะ