ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้เมียเสียวกับคนสวน (พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ)

เริ่มโดย kobkobkob, สิงหาคม 10, 2018, 11:53:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

M60A3

neoglaradar

คิดถึงท่านพงษ์เทพครับ
ส่วนตัวแล้วชอบงานของท่านพงษ์เทพมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
โดยเฉพาะอย่างยิ่งฉากสังวาสที่ถึงใจและสวยงาม ทั้งจากการบรรยายคุณลักษณะของตัวละครหญิง และซีนอารมณ์ที่อ่านกี่ทีๆก็มี"เสียน้ำ"ทุกครั้งไป 55555

ดีใจที่ยังเห็นงานคุณพงษ์เทพ และยิ่งดีใจมากขึ้นไปอีกเมื่อคุณพงษ์เทพนำมาโพสท์เองครับผม
จะติดตามงานต่อไปเรื่อยๆเลยครับ

จอห์น สมิท

ท่าทางน่าสนุกดีครับ  ตื่นเต้นดี เดี๋ยวตามตอนต่อๆไปก่อนละกัน

เหนก นกเพลิงลำพอง

แม้รู้จังหวะซ้ะด้วย!!ไม่ใช่ไอ้เสริมนะหมายถึงคนแต่ง ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Shinosuke