ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 8 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 21, 2020, 05:50:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จะทำให้แม่เค้าหึงซินะ  แต่ดูท่าเพื่อนสาวเราจะได้ไปกับเค้าด้วยนี่ดิ

ของปลอมนั่นอะ เสียบแม่หรือตูดพระเอกเราฟะ

pharaoh

Herb Sloth

เกมส์พลิกน้องหนูชิกะไม่ยอม คุณแม่เลี้ยงรีบมาเบียดนางให้หลุดจากแท่งพระเอกเลย จะได้รู้ซะทีว่าใครใหญ่ ::KO::

jkpro

เหลี่ยมจัดที่สุดก็ต้องชิกะคนนี้นี่แหล่ะ จัดฉากให้ได้ตลอด มันจะไม่สมหวังได้ไง

ยังไงก็ต้องนับให้ชิกะเป็นจอมวางแผนที่สุด แต่หักมุมตรงที่ดันมาสวิงด้วยผิดคนสะงั้น

BabyFace

งานนี้ศึกแย่งผัวแล้ว  แต่เหมือนเป็นแผนยั่วให้หึง  แต่ทำทำไมมาถึงขั้นนี้  ::Beggar::
คือแบบนี้ก็จัด 3 คนผัวเมียซะเลยดีกว่านะ

ืns52800189

แผนลองใจของพระเอกหรือเปล่านี่
หรือเป็นแผนเอาเธอทั้งสองคนพร้อมกัน

ที่แท้แผนของกิ๊กลูกเลี้ยงที่จะรุมแม่เลี้ยงพระเอก

apichart2523

ช่างเป็นการลองใจที่เสี่ยงยิ่งนัก อาจโดนตบได้นะเอากันต่อหน้าขนาดนี้ กลายเป็นสวิงสามคนเสียนี้ช่างโชคดีจริงจริง

GongGang

แผนสูงจริงๆ แต่ลงทุนแก้ผ้านี่ ต้องมีแอบรัก ฮิโระแหละ

Edit : ชอบตรงที่ ค่ำคืนที่ยาวนาน 5555

ab123ab123

เอาแล้ว
อยากให้จบแบบได้ทั้ง2คนแหะ

The Naive

มี 3 ซัมแน่นอน ฟันธง

3 ซัมจริงๆด้วย 555 ผมว่าน่าจะได้อยู่เป็นครอบครัวเดียวกันนะ 3 คนนี้

OverG

::Dribbling:: แผนยังลึกล้ำเหมือนเดิมท่านอาจารย์โปรดถ่ายทอดวิชาให้ข้าบ้าง

___

ทรีซั่มจริงด้วยแต่ไม่เหมือนที่คิดไว้นะ ::Angry::

Peapea302

มาแล้วตอนที่รอคอย แผนสูงจริงๆ กะให้แม่เลี้ยงแสดงความรู้สึกออกมาสินะ ว่าแต่ตอนนี้จะได้เห็น 2-1 หรือเปล่า

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

heromomo

เพื่อนนี้จอมวางแผนตัวจริงเลยนะช่วยเต็มที่เลย

Edit สุดท้ายก็ยอมพูดจนได้ว่ารักพระเอก

gfthebc

ชิกะ​จัง​ช่าง​เป็น​นาง​ฟ้า​ เป็น​กามเทพ​จริงๆ​ อยาก​ให้​ชิ​กะ​จัง​มี​ความ​สุข​ด้วย​จัง​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ แอบ​หวัง​ไว้​ว่า​ตอน​จบ​ของ​เรื่อง​นี้​ จะ​มี​ความสุข​กัน​ทุกคน​ เป็น​ครอบครัว​สุขสันต์​3คน​นะครับ​

nuy999