ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Through The Wall เซ็กซ์ทะลุผนัง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 25, 2020, 06:40:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

crazy27

ผนังหรือทิษชู่เนี้ย ยุ่ยขนาดนี้ 555

เอิ่มมม พลิกล็อคแฮะตัว ผช อยู่ๆจิ้มมาเฉยย

kilo0369

xxabxx

อ้าวงานงอกเฉย สงสัยนางเอกต้องกลบเกลื่อนแน่ๆ

Worrarat Imkaow

แย่ละ! โดนเห็นแล้ว! แต่เราเชื้อว่าคุณผู้หญิงแถได้แน่ ::Confident::
.
.
.
เดี้ยวนะ คุณสามีเห็นรูตรงผนังก็แทงเลยแบบนี้แล้วรู้รึเปล่านะว่าห้องข้างๆเป็นผู้ชาย (ขอบคุณแอดที่แปลโดจินดีๆแบบนี้ให้อ่านกันครับ)

siwapol55

ผนังแบบนี้ มันทำจากอะไรเนี่ย ยิ่งอ่านยิ่งสงสัยผนัง
ขอบคุณมากครับ
ฮ่าตอนจบ คนสามีแหย่ไปแบบนั้น ไม่กลัวเลยเหรอ

toto364

อยากมีผนังแบบนี้บ้างงงงงจะอยู่ในห้องน้ำยาวเลย^^

thenefilim

ผนังนุ่มขนาดนี้เสียงไม่ทะลุสบายเลยเหรอ มันต้องมาต่อที่ห้องไหมนะ

คุณผัวเค้าไม่ลองก่อนเลยเหรอ เล่นใส่ไปเลยแบบนี้อ่ะ แต่ผนนังมันคงนุ่มจริงๆสินะ

Taroboy14

ให้คิดคอมเม้นยังไง ถ้าเจ้าของไม่ชอบ มันก็ต้องโดนแบน
ถ้าก๊อปเม้นแล้วโดนแบนมันก็อีกเรื่อง เพลีย ::Horror::

Sujit.c

คนแต่งจินตนาการได้สุดยอดมากๆๆๆ
ผัวเธอจะทำยังไงต่อไปนั

patipat100

thai4id

ผนังรุ่นนี้ดีจริงๆ 555 ทะลุทะลวงเต็มๆ

ฮาตอนจบนี่แหละ ผนังมีรูตูด
อะไรๆ ก็กู

Arnieaw

แล้วรูที่ทะลุแล้วจะซ่อมยังไง ผัวไม่รู้หรอ

mendark

สามีจะจับได้ไหมนะ เธอจะตอบปฏิเสธว่าอะไร กำลังบริหารก้นอยู่เหรอ สามีคงไม่ซื้อบื้อจนเกินไปนะ

ใช้บริการคุณภรรยาเขาไปแล้ว ก็จ่ายค่าบริการให้คุณสามีหน่อย ซักว่าวให้เลย

japon

อ้าว...ผัวมา จะเอายังไงต่อเนี่ย ว่าแต่ผนังอะไรมันถึงได้เหมือนผ้าแบบนี้เนี่ย

boom_gun

เรื่องนี้แอบเอากันในห้องน้ำ ผัวเข้ามาก็ยังไม่รู้เรื่องใช้มั้ยครับ