ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 29 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 27, 2020, 12:21:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

potaeds

supertor

คุณโทนครับ ทำไมคุณโทนได้เหมาๆ ไหนจะเหมียว ไหนจะให้เจ้หมิวมาตามง้ออีก ทำบุญด้วยอะไรมา

evilbenz

เอาแล้วเจ๊หมิว มาง้อแล้ว จะดีกันซะที แล้วเหมียวผมว่ามีรีแมตช์แน่ๆ แหย่ๆแซวๆ กันแบบนี้ สงสัยติดใจนายโทนซะแล้ว

Edit : ผมว่านายโทนไม่ทำพี่หมิว เหมือนที่ไม่ทำพี่เตยนะแหล่ะครับ ยังไงคำว่าพีสาวมันคำ้คออยู่. แต่เจ๊ก็รุกเหลือเกิน สงสัยจะรู้สึกผิดจริงๆ นะครับ ถึงมาตามง้อซะขนาดนี้   

chapter11

คิดแล้วว่าต้องเป็นเบอร์เกอร์เจ๊หมิว มีแผนมาง้อถึงที่เลย รอดูครับว่าจะดีกันได้เหมือนเดิมมั้ย

Sitthikirn

สงสารเลยนายโทน แต่ยอมวิ่งเกือบ2กิโลเพื่อมาไห้เจ๊หมิวง้อก็น่าจะคุ้มอยู่นะ ::DookDig::

ThTh43

JabaWoCK

Angel_p

เย้ มาแล้ว ลุ้นคืนดีกับเจ๊หมิวด้วย ส่วนกิจกรรมกับเหมียวก็รอนะครับ ดูว่าจะดุเดือดสู้สามสาวไหวไหม (พออ่านวิธีง้อของเจ๊หมิวแล้วก็ยิ้มตามเลยเรา แผนการเจ๊นี่ไม่เบานะเนี่ย อิอิ)

buark

แหมไรท์ทำบุญมาด้วยอะไรครับ สาวคนไหนอยู่ใกล้ พลอยจะสปาร์คกันทุกคน แต่น้องหมวยหายไปไหนแล้วครับ โผล่มาแว๊บๆ แล้วก็ลืมไปเลย แล้วน้องเหมียวนี่จะไปกันยังไงต่อดี 

KonMol2

ดีใจด้วยนะครับที่มีคนเป็นห่วงขนาดนี้ ขอให้คืนดีกับเจ๊หมิวไวๆน้าาา