ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่าผมเป็นสาวไซด์ไลน์(เรื่องสั้นตอนเดียวจบ)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 08, 2017, 12:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beeriero

คนเคยคบกันไม่มีใครเค้าบอกหรอกว่าตัวเองทำอะไรแต่ก้อนะนัดกันมายังไปเรียกเงินอีก

procha

ขอบคุงคับ ได้อ่านแร้ว นึกถึงสมัยก่อน ที่มีรุ่นน้องคล้ายๆแบบนี้ นึกย้อนวัยเลยนะ ว่าแต่น้องเล็ก คงมีปัญหาจิงๆแระ ถึงปิดเฟสหายไปเลย แต่ไม่ต้องห่วง น่าจะมีเบอร์โทร ลงเหลือไว้กับน้องเล็ก เดียวก้อติดต่อมาแน่ๆ เชื่อเราจิ .... ::Confident:: ::Confident::

infantpo

เด็ดครับ

====================================
    8/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 8/11/2560    )

====================================================.
https://xonly8.com/index.php?topic=179853.msg492087#msg492087

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ชีวิตคนแต่ละคนเก็เลือกทางเดินของตน เล็กก็คงมีความสุขในการใช้ชีวิตแบบนี้

Northsouce North

เห็นใจเล็กเหมือนกันนะ แต่ดันเลือกชีวิตแบบนี้ช่วยไม่ละนะ

toptime

peat

อ่านไป..เสียวไป..แล้วก็ลุ้นตามไปด้วย..
มันทำให้นึกได้อย่างนึงว่า..ชะตาชีวิตแต่ล่ะคน..บางครั้งมันก็ช่างโหดร้ายเหมือนกัน..

acropobia899

ของมันเคยๆกันอยู่ ไม่ต้องใช้เวลาบิ้วเยอะเลย

นึกว่าจะจบแบบดราม่าว่า แฟนจับได้งี้ ซวยเลย

Kacey Chase

เจอโกหกใส่กัน  จบๆกันไปก็ดีครับ   คงเชื่อใจกันลำบากละ  (แต่ถ้าสนแค่ทางกายก็คงได้  :p)

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ อยากเจอแฟนเก่าเหมือนกันจะเป็นแบบนี้มัยหนอ

art18623

ดีแล้วที่เลิกกันไป ดีกว่าทำให้คนที่เรารักเขาเสียใจครับ

allapon

oldman

อ่านแล้วอินมากครับ...คิดว่าส่วนหนึ่งมาจากเรื่องจริงเลย...หลายคนก็มีเส้นทางของตัวเองครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

บรรยายเรื่องให้ชวนติดตามมากครับ

เนื้อเรื่องก้อสนุกมากครับ