ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอคนนี้ คนที่ผมรักที่สุดในชีวิตเนื้อ~เรื่องคนภายในครอบครัว~~(พิเศษมีคลิปแจก.)

เริ่มโดย anatomy051, สิงหาคม 08, 2017, 09:01:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saka2520

aumzoo2

อดุลย์ สารคร

cyborg0011

สถานการณ์มักพาไปให้เกิดใคร่เหนือกว่าทุกสิ่ง แต่อย่าได้หลงระเริงจนหน้ามืดตามัว อย่ายึดครองพึงปล่อยวาง ให้เป็นไปตามกาม

nekki

ถ้าสวนตัวผมว่าไม่แปลก ไม่ใช้คมาสัมพันทางสายเเลือดโดยตรง แต่ก็นะทางสังคมเรายังรับไม่ได้อยู่ดี
อย่างไงก็เป็นกำลังใจให้ครับ

delta941

มารายงานตัวครับ

...นี่ขนาดท่านบอกว่าบรรยายเป็นตัวหนังสือไม่เก่งยังเปิดตัวได้ขนาดนี้ผมก็ว่าเก่งละนะ...

ผมเชื่อแล้วว่าท่านมีอารมณ์สูงต้องปลดปล่อยเยอะ 555 สมัยเรียนผมก็ปล่อยเยอะไม่แพ้กัน แค่ไม่ได้ซื้อกินเท่านั้น พอทำงานก็เลิกเพราะไม่มีเวลา...

ขอรับไปชมก่อนครับเดี๋ยวมาต่อ....

หลังจากชมภาพ+คลิป: เห็นภาพละชวนฝันหวาน หลานท่านนี่หุ่นเสปคผมเลย หุ่นบางๆ มีหน้าอกกำลังดี

เข้าใจว่าทำไมถึงเกิดขึ้นได้ เรื่องพวกนี้ไม่เข้าใครออกใครจริงๆ555

เป็นผมเจอแบบนี้แล้วเด็กเล่นด้วยก็ไม่รู้ว่าจะอดใจไหวไหม (ขอโทษถ้าเม้นท์ไม่ถูกใจบางคน)

เห็นภาพแล้วนึกถึงสมัยวัยเรียนเลย 555 หุ่นแบบนี้ ลีลาไม่ค่อยมีไรมาก มีโอกาสก็ทำกันเลย

แต่ใจผมยังให้น้องการตลาดอยู่นะ ชอบปาก555 แต่หลานท่านได้น้าช่วยฝึกไม่นานเดี๋ยวก็เก่ง...

แต่ติดอย่างเดียวนะครับ ภาพในคลิปมืดไปนิด ถ้าสว่างกว่านี้แจ่มเลยยย

ขอบคุณมากครับ...

gundamseedd2

[/img]