ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิษสวาทบ่วงบาศกามา ตอน 4

เริ่มโดย Orgasmic writer, สิงหาคม 12, 2021, 07:55:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอเค

แสดงวามันทำมาหลายคนแล้วอายสุขุม

ones26421

น้องหลิวพยายามคิดเรื่องเก่าๆเพื่อ?

bluesky11

น่าสงสารหลิวนะครับ หวังว่าเธอจะผ่านเหตุการณ์เลวร้ายไปให้ได้ และคงไม่โชคร้ายถึงกับต้องเลิกรากับคนรักเพราะสิ่งเลวร้ายที่เจอมา โชคดีที่สุขุมโรคจิตไม่คิดเผยแพร่หรือกระทำการเลวร้ายมากไปกว่านี้ แค่นี้ผมก็ว่าเป็นฝันร้ายไปตลอดชีวิติแล้วครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ekkpol

แล้วจะไม่โดนรวมมิตรครั้งที่ 2 ฤา

fufu22

spyderco

เฉลย ต้นเหตุการเสียตัวของน้องหลิว ซับซ้อนดีครับ

ball13546

mrzoom

เรื่องของหลิวจะจบแค่นี้หรอ ไม่น่าจะง่ายขนาดนั้น น่าจะเจออะไรต่ออีก รอติดตามครับ  ::DookDig::

akennya

ถ้าเรื่องของหลิวจบตรงนี้ เรื่องของคนใหม่ก็น่าจะมีมาบ้างได้แล้ว

mario

ตอนแรกนึกว่าหลิวจะเป็นตัวเอกซะอีกครับ

Naratt

::HeyHey::
สุขุมนี่ร้ายกาจไม่เบา
ใครจะเป็นเหยื่อรายต่อไป
::DookDig::

DarkGearmour

อ่านๆไปก็น่าสงสารน้องเค้าอยู่เหมือนกัน
จะใส่ตระกร้าล้างคาวล้างน้ำทันไหมหนอ

1819

ถึงไรท์จะไม่บอก ว่าที่มาที่ไปของหลิวว่าทำไมถึงยอมให้สุขถมเอา   ก็ไม่เป็นไรครับ เนื้อเรื่องสนุกดี   แถมยังบอกว่า หลิวแค่เป็นตัวประกอบยัง เสียวขนาดนี้ ถ้าเจอสาวตัวจิ๊ดนี่ สุขุมคงปล่อยไปยากแน่ๆ
Edit อ้าว โดนยานี่เองหลิว แต่ก็นะ หลิวก็ร้ายนิดๆ หวังจะหลอกผู้ชายให้มาช่วยงาน เลยพลาดเอง ส่วนสุขุม ถึงจะชั่วแต่ก็รักษาคำพูด   อาจจะเป็นคนคำไหนคำนั่น หรือ ไม่ต้องการกินของอะไรเดิมๆ ไม่อยากผูกพันกับใคร นานๆ จึงชอบหาเหยื่อีรายใหม่ไปเรื่อยๆ ไม่อยากหยุดที่ใคร
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

กิติ กิจประชุม

แล้วทำไมถึงมาเสร็จไอ้พวกนี้ได้