ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 90/1 (มาร...น้องภา)

เริ่มโดย Sukita, กันยายน 26, 2020, 07:23:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ไอ้กรดูดดื่มสองเต้าของดร.อรคนโปรดปราณอย่าสนุกยิ่งดูดหัวจุกส้มอมสีชมพูยิ่งแข็งสู้ลิ้น ควยใส้กรอกเยอรมันดุ้นโตถูไถเม็ดแตดโตของอ.อร แถมยังไถดงหมอยจองสาวสวยชุ่มน้ำเงี่ยนตัวเองจนราบลู่ จนเธอครางร่า เพราะลีลาดูดเต้าและเสยแตดของนายกร "โอววว กร จ๋า ทำครูเถอะ ทำอรเถอะโอวววซี๊ด" กรเห็นเธอคงจะเงี่ยนจัดเลยขอ อ.อร "ได้ครับผมจะเย็ดให้ แต่อ.อรต้อง ดูดควยให้ผมก่อนครับ" ไอ้กรต่อรองอย่างผู้มีชัย มันขยับตัวขึ้นมาเอาควยใส่กรอกมาที่ใกล้ปาก อ.อรผู้โชคร้าย เธอถูกหัวควยบานมาจ่อปากอาจารย์สาวค่อยๆแลบลิ้นไปสัมผัส ปลายควยแดงของนายกรอย่างไม่ขัดขืนเพราะเธอก็ต้องการควยของนายกร "ดีครับอ.อรอ้าปากกว้างๆแล้วอมอย่าให้ฟันครูดควยครับ" กรสอนบทอมควยแก่อาจารย์สาววัย31  ที่มันเช็คหีแล้ว ว่าซิงจริงไม่เคยงานแน่ๆ ดร.อราณีอ้าปากกว้างอมหัวควยของกรเข้าปากเพราะความเงี่ยนง่านอยากเจอควยเย็ดหีเธอ กรรู้สึกพึ่งพอใจเป็นอย่างยิ่งที่ปากบางสวยของดร.สาวคนเก่งขวัญใจคนทั้งมหาลัย ยอมอมควยจนปากบวมตุ่ย กรค่อยจับหัวอาจารย์และโค้ชคนสวยแล้วดันลำควยจนสุดลำคอลิ้นไก่จน อ.สาวหน้าเบ้คล้ายจะสำลัก ส่วนมันยิ้มกริ่มด้วยความภูมิใจอยากระเบิดน้ำเงี่ยนใส่ปาก อาจารย์สาวเสียจริงๆ

แต่สวรรค์คงไม่เป็นใจระหว่างดร.อรกับไอ้หนุ่มกร จู่ร่างกรก็มีอันล้มคว่ำลง อ.สาวถอนปากออกมาจากดุ้นควยกรที่หมดสติอย่างตกใจ พบร่างของน้องภาอดีตคู่รักของกรเธอมาช่วยไว้ทัน เนื่องจากภาและกรมาแอบดูบทรัก 5p ที่บ้านท่านรองราตรีมันจึงไม่ใช่เรื่องยากที่ น้องภาจะทายได้ว่ากรพาอ.อรมาที่ไหน "ไปคะอาจารย์" "ภาเธอมาได้ไง พอดีเมื่อวานเรามาสืบเรื่องที่บ้านนี้คะ"  ดร.อรจึงรีบแต่ตัวแล้วให้น้องภาไปส่งที่หอ ปล่อยร่างของกรนอนสลบอยู่เอาตัวรอดเองที่บ้านท่านรองราตรี

เวลาบ่าย4 มือถืออ.อรดังขึ้น พ่อเธอพูดว่า โรคหัวใจแม่กำเริบหนักต้อง ทำการผ่าตัดบายพลาส เธอจึงตัดสินใจว่า พรุ่งนี้เธอจะกลับแต่ให้พ่อเธอส่ง รถมารับ ใช่แล้ว อ.อร ที่สับสนใจของเธอคิดว่าคนฝ่ายพวกเธอก็ร้ายกาจ เธอคิดจะลาออกจากที่ม.แห่งนี้ และอ.อรก็ออกจาก ม.กระสันต์ของเราโดยได้ยื่นใบลาออกและจากม.แห่งนี้ไป แถมยังเปลี่ยนเบอร์โทรเพราะต้องการลืมอดีตที่ไม่ดีไป

เวลาครึ่งปี แม่ดร.อร เป็นปกติ เธอเริ่มธุรกิจโรงเรียนติวภาษาอังกฤษ ที่ห้องแถวภายในย่านสยามสแควร์ กิจการเป็นไปอย่างดี เธอรับหน้าที่ทั้งสอนและบริหาร มีลูกน้อง10 กว่าคน เธอยังแปลกใจว่า รร.ของเธอเป็นที่นิยมเร็วมาก แม้จะเปิดได้เพียง3เดือน แต่รายรับมากกว่าเงินเดือนอาจารย์ในม.2ปีเสียอีก @

ขออภัยแฟนน้องกรและคนอยากเห็นนางเอกโดนยิ้มเร็วๆด้วยครับ บทหักมุ่มนี้เราให้ ดร.อร มีสิทธิ์เลือกดุ้นเองครับ อีก 10ตอนพอจะให้เสียวอยู่ครับ สาววัย32 มีพร้อมย่อมมีสิทธิ์เลือกดุ้นที่ใช่ได้เองครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ว่าแล้วกรไม่ได้แอ้มอ.อรแน่ๆเลย จบแบบนี้ก็ดีครับ....หึหึ

sincethai

peddo

เป็นตอนจบที่ดีแต่ไม่ถูกใจผู้อ่านสักเท่าไร หักมุมได้ดีมากเลย
ขอบคุณครับ

Kingmar

ยังไงหวังว่าอาจารย์อรจะได้ดุ้นที่ดีและถูกใจนะครับ รออ่านอยู่ครับ

swss2511

อุปสรรคเยอะเหลือเกินแบบนี้ซิงไปตลอดชีวิตดีกว่า

จิตร จักรพรรดิ์

สรุปนางเอกของเรื่องก็ยังคงไม่ได้กับใครสักคนฟาวล์แท้

zebrazaa

คนใน มหาลัย อดกันถ้วนหน้าเลย  อ.อร  จะโดนใครนะ