ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 11 ภัยที่กำลังคืบคลาน

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, กุมภาพันธ์ 11, 2018, 11:05:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jinpin

ผมยังเชียร์ให้ป๊อดได้นูหลิวอีกหลายๆครั้งนะครับ 

mongk

jamom

zonique

ป๊อดจะมีเป้าหมายใหม่ใช่มั้ย ฝ
เรื่องสนุกน่าติดตามมากๆครับ
ขอบคุณครับ

Jou Mushi

คุณหลิวนี่ก็ดราม่าอีกคงไม่โดนใครคาบไปกินหรอกนะ

bkambang

รอลุ้นจะได้ซ้ำรอยหลิวหรือเปล่า
วันนี้ลงให้ 2 ตอนเลยขอบคุณครับ

spr566

solomon1977

ยินดีที่ได้กลับมาอ่านอีกครั้งครับ บอกตามตรงหายไปนานจนผมลืมไปเลย เนื้อเรื่องตอนนี้มีแนวแบบนางเอกงอนซะด้วย และมีซัดหน้ากับโจทก์ด้วย แนวแอคชั่นดราม่าสงสัยตอนต่อไปต้องมีการช่วยเหลือนางเอก(คนไหนไม่รู็)แล้วได้ซั่มด้วย แต่จะเป็นใครกำลังติดตามอ่านอยู่นะครับ

elelle

watcha keawpar

งานนี้ ป๊อดต้องเจอ ศึกหนักอีกแล้ว สงสารป๊อดเรยครับ

waralek

ขอบคุณครับ มารอดูกันว่าพระเอกหนุ่มน้อยของเรา จะทำยังไงต่อไป แล้วจะได้สองพี่น้องพร้อมกันไหม แล้วจะปกป้องเจ้านายและคุณนายได้หรือไม่ ลุ้นๆๆ

Pongsathorn Weerahong

มารค์เป็นศัตรูหัวใจ หลิวแค่สงสาร ป็อดจะทำยังไงให้รักสมหวัง 

suriyamahajit

อย่างนี้ป๊อดก็ต้องสั่งสอนน้องแอนเสียแล้วสิน่ะ

jackm

typhoon41