ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 7 : ค่ำคืนของหนุ่มสาว

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 03, 2019, 05:29:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

คิราระแสดงถึงความรักของผู้หญิงคนนึงที่สามารถมอบให้กับชายคนที่รักได้อย่างสุดหัวใจถึงแม้จะปล่อยเนื้อปล่อยตัวไปตามอารมณ์ความใครแต่ก็ยังสามารถยับยั้งชั่งใจว่ามันยังไม่ถึงเวลาที่จะมอบทุกสิ่งทุกอย่างหรือชิงสุกก่อนห่ามในช่วงเวลาที่ยังกลัวและกังวลประกอบกับความที่ริวกะเป็นคนที่มีจิตใจใฝ่ดีรู้ว่าอะไรควรหรือไม่ควรแม้อารมณ์ความใคร่จะมีมากล้นแต่สามารถหักห้ามใจได้โดยไม่ใช้อารมณ์ทางด้านกามารมณ์และพละกำลังข่มเหงคิราระ...การต่อสู้ดุเดือดก็จริงแต่พอเจอกับชินมันต่างกันเยอะมากจริงๆไม่แปลกที่ชินจะบอกว่า..เด็กๆเล่นอะไรกัน..ริวกะโดนพ่อหลอกให้ไปดูความคาวาอี้ของคิราระเต็มๆ

pizzahutcha

ทุกคนเชียร์ให้ คิราระ อายุ 18 ซักทีสิ เอ้าฮุ้เร่

abaratei

ค่อยๆรุก ค่อยๆไล่ บี้แล้วบี้อีก เบียดแล้วเบียดอีก พลุ่งพล่าน แล้วพลุ่งพล่านอีกยังได้ได้อารมณ์กว่าการสอดใส่เสียอีก

dwarf

ขอบคุณครับ...เต็มอิ่มเต็มใจสมกับการรอคอยครับ...
ยอมรับว่า คิราระ..ควบคุมอารมณ์ตัวเองได้เก่ง..ที่เอาชนะอารมณ์ใฝ่ต่ำได้

baitong haha

××Mon××

555 มีแต่คนสดุดกับคำว่าแตงกวาในมือของกัปปะ สงสัยว่าจะเล็กกว่าดุ้นของริวกะซินะ

silencer001

แตงกวาของกับปะหรือจะสู้ของริวกะเราได้รอลุ้นนายริวเสียบคิราระอยู่นะครับ

toshiies

สุดยอดครับ ค่อยๆเป็นค่อยๆไป เพราะริวกะเองก็ยังไม่ได้รักโนโซมิ ส่วนโนโซมิเองก็ยังไม่พร้อม ปมเรื่องทำไมโนโซมิถึงกลายมาเป็นเมดก็ยังไม่ชัดเจน จะจบเลยก็คงแปลกๆ

amorn niemgerd

อมร

po3821

ลุ้นใจหายใจควำ่เลย นึกว่าริวกะจะเปิดซิงคิราระซะแล้ว หวุดหวิดเลยนะ แต่ก็ลุ้นสนุกดี แนวเรื่องละเมียดละไมดี ว่าแต่ดูเหมือนแม่ของคิราระจะมีประวัติความเป็นมาไม่ธรรมดาเหมือนกันนะ ปูพื้นได้เห็นภาพต่อเนื่องดีครับ ขอบคุณ

thep59

นี่คือจุดเริ่มต้นของสาวเมทคิราระหรือเปล่านะ แล้วเมื่อไหร่จะอายุ 18 ล่ะเนี่ย รอก่อนนะริวกะ

po3821

ตอนนี้มีทั้งฉากโรแมนติก ต่อสู้ แถมเอาท่าในการ์ตูนมาใช้ด้วย สนุกดี แต่ดันมีคัวร้ายมาป่วนซะได้ อย่างนี้ริวกะก็จะได้แสดงฝีมือโชว์สาวๆอีกแล้วล่ะซิ
เมดคาเฟ่ตอนนี้เป็นการปูทางให้คิราระไปสู่เนื้อเรื่องหลักล่ะซิ เป็นขั้นเป็นตอน ลงตัวดีครับ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆเลยขอรับ
กว่าจะถึงอายุ 18 ปี อีกตั้ง 2 ปีแนะ ต้องทำกันแค่นี้หรามิใจขาดก่อนเหรอขอรับ อิอิอิ