ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nakamine Hiroshi] Neesan พี่สาวครับ ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 19, 2020, 02:51:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tok0126

น้องชายนี่เสียบไม่เลือกเวลาเล้ย

พี่สาวก็ชอบซะอีก ครอบครัวสุขสันต์

Exllector

พี่สาวโดนหัวหน้าแล้วจริงไหมนี้
ช่วงนี้ตับพังเยอะแล้วขอเบาๆหน่อว

น้องก็จะเอาอย่างเดียวเลยความแตกจนได้

jittipat

แต่ละตอนไม่เชื่อมกันซินะ แต่ทำไมหน้าปกซีรี่มันเหมือนเชื่อมหว่า

wunman

คู่นี่ดูน่ารักดีแหะ พี่สาวแกล้งบอกน้องแบบนั้นหรือป่าวเพื่อให้น้องหึง เพื่อจะได้เอากับน้องชาย แต่เหมือนน้องชายเองก็เอากับพี่บ่อยเหมือนกันนะ เพราะดูพี่สาวก็ไม่ได้ขัดขืนไร

edit: แหมรู้สึกว่าพี่สาวจะชอบนะเอาไปเรือยๆแถมติิดไฟง่ายด้วยแต่ชอบตอนจบอะ พ่อแม่เห็นแบบนั้นยังว่าสนิทกันอีกท่ามันเหมือนอุ้มแตงอยู๋เลย555

time288

น้องชายพูดตรงดี ส่วนพี่สาวนี่น่าจะเยดหัวหน้าเลื่อนขั้นมาเยอะแล้วแน่ๆ

สนิทกันสุดๆ สนิทแบบจู่เสียบจิมิ 555

siwapol55

น้องชายรุกใส่พี่สาวแบบนี้ หายากนะเนี่ย
ส่วนพี่สาวก็หลงน้องชายซะเต็มที่เลย
ขอบคุณมากครับ
ฮ่า ตอนจบ พ่อแม่คงสติแตกไปแล้ว เจอลูกสองคนคนทำแบบนั้นกัน

jdrafayed

ตัวพี่สาวเองก็คงแอบหวังอยู่แล้วแหละครับ แค่รอดูเชิงน้องชายไปก่อน พี่สาวคนนี้ออกแนว โชตะค่อนแฮะ
ตัวผมหวังว่าจะมีพี่สาวอีกคนโผล่มาในตอนนี้นะ
** ::Dizzy:: พ่อแม่กลับมาซะงั้น ดีไม่กลับมาเร็วกว่านี้นะ ไม่งั้นล่ะก็***

akasaboy

เป็นใครก็คงจะทนไม่ไหว มีพี่สาวหุ่นเอ็กขนาดนี้

สายซึนสินะ พ่อกับแม่
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

I2eI3oI2n D Ace

พี่สาวคนนี้น่าสงสารนิดๆไม่น่าอยากเลื่อนตำแหน่งงานแบบนั้นเลย น้องชายก็อยากช่วยแต่ดันหื่นก็เลยแอบลักหลับพี่สาวตอนจบคงกลายเป็นคู่รักแน่ๆ

ไหงพ่อกับแม่จับได้แล้วไม่โดนด่าหว่า หรือเห็นแค่เล่นไม่ได้สิครอบครัวนี้แปลกจริงๆ

xtazy

ที่เล่าให้ฟังคิอยั่วให้น้องอยากล่ะสิ

บ้านนี้คงถือว่าsex  เป้นกิจกรรมสานความสัมพันธ์

doujin

ไอ้ตัวน้องว่าหื่นแล้วนะ
ไอ้ตัวพี่น่าจะหื่นกว่า

พ่อแม่คงดีใจที่เห็นลูกๆสนิทกันดีจัง
สนิทแนบแน่น จนน้ำแตกไม่รู้เท่าไหร่แล้ว
ขอบคุณครับ

teet