ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : เกาะสวาท...หาดสยิว

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 22, 2019, 10:56:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jibxonly

รออ่านตอนติดเกาะสงสัยสาวสงยโดนลุงปล้ำแน่ๆ..อีกเรื่องลุงพลหลอกสาวอีฟมาได้ไง

อิทธิพล ทบชา

ฉากน้องอิฟนี่ข้ามมาหลังจากโดนเยเลยเเหรอเนี่ยเอาละหว่างานนี้รอเสพความเสียวอีกยาวๆ

MAC

หนูอีฟนะคิดผิดแล้วนะครับลุงนะแกเก็บหมดไม่มีเหลือนะฮิๆๆๆ ::Shy::

drof666

Summermay

เอาแล้วสิ สาวแอมป์พริตตี้ตัวทอป ติดเกาะกับลุงชัย แบบนี้จะรอดหรอ แล้วจะพบสาวอื่นเพิ่มขึ้นเป็นเกาะฮาเร็มด้วยมั้ย

Tanaka Tanaka

เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกนะครับที่

1. นางเอกมีต้นแบบมาจากดาราเอวี คือน้องเนเน่ โยชิทากะ นั่นเอง (ผมเดาว่าเป็นสาเหตุที่ทำให้ชนะใจสมาชิกบอร์ด ได้โหวตมาอันดับสองด้วย)

2. มีตัวละครกระเทยเป็นครั้งแรก (อันนี้ไม่แน่ใจว่าผมจำผิดใหม่)

Humanright

รอลุงพลกับน้องอีฟ คนสวย รอว่าลุงจะมีไม้เด็ดอะไรมาจัดการ

Kingmar

mario

รูปน้องอีฟนี่ตัวจริงเป็นสาวญี่ปุ่นหรือเปล่าครับ

tong20

armsmartmai

รอดูว่าลุงพลยังจะกล้าทำน้องอีฟอยู่มั้ย ถึงแม้จะรู้ว่ายังไงก็ต้องเรียบร้อยโรงเรียนลุงพลอยู่ดี ฮาๆ