ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 07, 2018, 09:53:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sushinmana

สวสัยจะกวาดเรียบทั้งหมดเลยนะครับนาย

pimmy121

::Ahh:: น้องก้อยจะเก็บบัญชีนี้ไว้อีกนานมั๊ยกว่าพี่บุญจันทร์ของเอมอรจะจัดการกับเธอ

gusjung111

ทองก้อนจะได้พี่น้องทั้ง3คนเลยหรือเปล่า

Bad band

ทองก้อนน่าจะจัดชุดใหญ่ให้คุณก้อยซักหน่อยจะได้รู้ว่าใครเป็นใคร

silverwolf

ลงเอยแบบแฮปปี้มากเลย  แต่มันคาใจก็ตรงตอนท้ายนี้แหละ เหมือนจะมีภาคต่อเลย ทำให้อยากรู้เลยว่า น้องคนเล็กกับคุณหลานจะเป็นยังไงบ้าง  ::Dribbling:: แต่ก็อิ่มใจมากเลยครับ อ่านไปฟินไป  ::Shy::

jo sung

::Glad::จบแบบมีความสุขมากเลยครับ

Pikajoo

ดีใจจัง เหมือนจะยังมีต่อ ติดงอมแงมครับ

จรัญ บุญชู

ตามรูปการแล้ว น่าจะมีต่ออีกแน่ เพราะทิ้งประเด็นคุณก้อยกับน้องจ๋ายไว้

KFzzz

ยังจัดไม่ครบเลย ต้องจัดให้หมดสิ

thana7

กำลังอ่านเพลินๆ จบเร็วมากเลยครับ

อิทธิพล ทบชา

โอยยย อยากให้มีภาคต่อ จัดน้องก้อยกับหลานต่อทีค้างสุดๆครับผม

แฟ๊ต บอย

จบแบบมีเคืองนิดๆก้อยน้องเมีย.....แล้วพี่เขยจะรอดไหม???

ลม

ttkttk

อ้าวจบแล้วซะแล้ว มีภาคต่อป่าวครับ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ พี่บุญจันทร์จัดไปมีเมียสองคนน้องอรน้องเอม น้องก้อยจะจัดให้บุญจันทร์มาสยบอยู่ในง่ามขาให้ได้จัดไปบุญจันทร์