ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกค้าเงี่ยนแต่อ้างเหงา เลยเอาควยเข้าไปช่วยแก้จนติดใจ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มกราคม 30, 2024, 04:14:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมชื่อว่าเมฆ ครับ เป็นพนักงานห้องพักรายวันรายเดือนแห่งหนึ่งในเขาใหญ่ ผมทำงานที่นี่เพราะว่ามันสบาย มีที่อยู่ น้ำไฟฟรี รวมทั้งงานสบาย แค่นั่งเฝ้ายามในช่วงกลางคืนเฉยๆ แลกมาด้วยเงินเดือนที่อาจจะน้อยหน่อยแต่ก็ไม่ต้องเสียอะไร มันเลยทำให้งานของผมไม่ใช่งานที่หนักหนาอะไร ผมมีลูกค้าประจำอยู่หกลายคน แต่คนที่เหมือนว่าจะสนิทกับผมที่สุดคือพี่พาฝัน เธอเป็นผู้หญิงอายุ 26 ปี ที่ทำงานระหว่างกรุงเทพกับเขาใหญ่ เธอมาพักที่นี่เพราะว่าถูกและใกล้สถานที่ท่องเที่ยวด้วย นั่นเลยทำให้ผมนั้นรู้สึกว่า เป็นเรื่องที่ดีที่มีลูกค้าประจำ จะได้ไม่ต้องโดนลดเงินเดือนเหมือนช่วงโควิดเมื่อสองปีก่อนอีก

พี่พาฝันชอบซื้อขนมมาฝากผมบ่อยๆ ซึ่งนอกจากเธอสวยแล้วก็ยังใจดีอีกด้วย ขนมที่เอามาฝากก็เป็นของแพงๆ จนผมรู้สึกซาบซึ้งในน้ำใจของเธอ เลยอาสาช่วยเธอทำหลายๆ อย่าง ยกของเอย เก็บของเอย หรือว่าอะไรก็ตามที่ผมช่วยได้ด้วยความเต็มใจ

"ถ้าพี่มีอะไรช่วยผม ก็บอกผมได้เลยนะครับ...ผมยินดีช่วยเต็มที่" ผมพูดไปแบบไม่ได้คิดอะไรเลยจริงๆ ในตอนนั้น แต่พอเธอตอบกลับมาว่า

"งั้นมาช่วยพี่ให้หายเหงาหน่อยสิ..."

เรื่องเสียวก็ตามมาทันที เพราะว่าสายตาของเธอ คำว่าเหงามันมีคำว่าเงี่ยนซ่อนอยู่อย่างเต็มอัตราเลยทีเดียว นั่นเลยทำให้ในสัปดาห์ต่อมาเธอก็เอาขนมมาฝากผมอีก และเป็นของแพง ที่มันแพงกว่าค่าแรงของผมด้วยซ้ำ กลางดึกคืนนั้น ผมเองเลยเดินไปเคาะประตูห้องเธอ เพราะว่าลูกค้าเต็มแล้ว ขึ้นป้ายเรียบร้อย จะไม่มีใครเข้ามาใช้บริการแน่นอน พอเธอเปิดประตูออกมาผมก็ถามทันที

"เหงาไหมครับวันนี้..." รอยยิ้มของผมเองก็บ่งบอกว่าผมต้องการอะไร เพราะว่ามันไม่มีอะไรมากกว่านั้นอยู่แล้ว หน้าตาของเธอสวยดี และรูปร่างก็ใช้ได้ ถ้าได้ร่วมประสบการณ์เสียวของเธอสักครั้งก็จะทำให้ชีวิตพนักงานของผมมันมีชีวิตชีวาขึ้น

เธอเปิดประตูแล้วเดินนำเข้าไป ก่อนที่ผมจะได้เห็นว่าเธอนั้นยิ้มกว้างแล้วนั่งลงตรงหน้าของผมที่ปลายเตียง

ถอดเสื้อของเธอออกช้าๆ จนได้เห็นนมใหญ่ตั้งเต้าเต่งตึงของเธอ ปานนมชมพูสวยน่าดูดมาก มันทำให้ผมเองก็สงสัยว่าทำไมเธอต้องมาต้องการให้ผมช่วยคลายเหงา ทั้งๆ ที่คนสวยระดับนี้กระดิกนิ้วทีเดียวก็มีคนเข้ามาช่วยปลดความเหงาให้เธอแล้ว

เมื่อเห็นว่าเธอถอดเสื้อออก ผมเองก็ไม่รีรอ ถอดเสื้อตัวเองออกตามด้วยกางเกงทันที เพราะว่าจะน้อยหน้าเธอไม่ได้ อย่างน้อยพ่อก็ให้มาเยอะ ผมเองก็ภูมิใจและมั่นใจในตัวเองไม่น้อยเหมือนกันนั่นแหละครับ เธอยิ้มเหมือเห็นควยของผม เอื้อมมือมาจับควยของผมแล้วบีบมันเบาๆ ไม่นานผมก็เริ่มควยแข็ง มือของเธอกระตุ้นความเงี่ยนได้ดีเลยทีเดียว

ผมค่อยๆ ขยับเข้าไปหาเธอก่อนที่เธอจะเริ่มอมควยให้ผม ความเสียวซ่านกัดกินผมจนร้องครางออกมา ลูบไล้แก้มนวลเนียนของเธอแล้วตามมาด้วยเริ่มลูบหัว พอเธอเริ่มเลียที่รอยหยักหัวควยที่เป็นจุดเสียว ผมก็ลืมตัวกดหัวของเธอลงไปทันที ซึ่งเธอเองก็ไม่ได้ปฏิเสธอะไรเลย จนผมเองที่ทนไม่ไหว ผลักเธอลงไปอย่างแผ่วเบาแล้วเริ่มเล้าโ,มเธอ ไซ้คอ ดูดนมจนเธอแอ่นอกสู้ ผมก็ดูดดุนอย่างเต็มที่สลับซ้ายขวาจนเสียงครางกระเส่าของเธอดังขึ้นมาอีก

ผมไล่ระดับความเสียวลงไปเรื่อยๆ จนถึงหน้าท้องและหีชมพูของเธอตอนที่ถอดกางเกงออกมาผมถึงกับยิ้ม เพราะว่าไม่ได้เจอหีสวยๆ แบบนี้มานานแล้ว ผมค่อยๆ แหวกแคมหีของเธอออกช้าๆ หีใหญ่อูมถูกใจเหลือเกิน ก่อนที่จะลงลิ้นเลียหีให้เธอดิ้นพล่าน ก่อนที่จะจัดการเอาลำควยยัดรูหีของเธอทันทีด้วยความที่ทนเงี่ยนแทบจะไม่ไหวอยู่แล้ว

เสียงครางของเราดังขึ้นมา รูหีของเธอตอดควยผมตุบๆ จนรู้สึกเสียวไม่ได้พักผ่อนเลย

ผมจับสองขาของเธอแยกออกแล้วกระแทกเอวโยกสะโพกกระเด้าเย็ดหีของเธอเข้าไปจนตัวโยน เสียงกระแทกดังขึ้นมาหนักแน่น สีหน้าของเธอเสียวซ่านชัดเจน

ปั้บ ปั้บ ปั้บ ปั้บ

"อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊า เสียว เสียว อื๊อออ...เย็ดพี่แรงๆ เลยค่ะ อ๊ะ อ๊ายยย..." น้ำเสียงของเธอต่างจากพี่สาวแสนใจดี กลายเป็นสาวร่านควยไปแล้ว

แต่แบบนี้แหละ ผมชอบ

เอื้อมมือไปจับนมของเธอบีบคลำกระตุ้นความเงี่ยนแล้วขยับเอวกระแทกตอกควยเข้าไปไม่หยุดหย่อน ยิ่งนานก็ยิ่งเสียว ยิ่งใกล้แตกมันก็ยิ่งเสียวขึ้นไปมากกว่าเดิมอีกในตอนนี้ ผมเร่งจังหวะเข้าไปยับ ซอยยิกจนหัวหมุน แต่มันก็เสียวจนผมเองเหมือนจะลืมตัวทุกๆ อย่างไปหมดแล้ว

กัดริมฝีปากล่าง กลั้นหายใจ มีเท่าไหร่ใส่ไปเท่านั้น จนสุดท้ายก็เผลอปลดปล่อยน้ำควยแตกในเข้าไปในรูหีของเธอเต็มที่ ทว่าเหมือนเธอจะชอบเสียอย่างนั้นเพราะว่าเธอยกขามากอดเอวของผมเอาไว้แน่นแล้วส่งเสียงลมหายใจหนักๆ ออกมา

ผมกระซิบถาม "หายเหงาไหมครับพี่..." คืนนี้เป็นการทำงานและเป็นประสบการณ์เสียวที่เกินคาดจริงๆ

"ยังเหงาอยู่เลยค่ะ"

อา...งั้นก็เย็ดต่อสิครับ

Previous
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก