ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 49

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 16, 2021, 09:50:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zzzbamboozzz

อันนี้ไปทำภารกิจหรือไปสู้รบครับเสี่ย ขนไปขนาดนั้น

iammaa

ต่างมิตินี่ในอดีตหรืออนาคตล่ะป๋า...ที่ตุนไปใช้นี่จะใช้ได้หมดหรือเปล่า

taton

แบบนี้ไปถึงต่างมิติปุ๊ป เปิดรับเหมาได้เลยนะป๋า 55

กฤษดา บุญมา

kpnttn

ป๋า ขนไปทั้งโลกเลยมั้ย ไล่เปิดซิงเพิ่มแล้วพาไปด้วยให้หมดเลย

พาไก่ไปด้วยไม่ได้ ก็หาเป็ดตัวเป็นๆ แล้วจับเ-็ดเป็ดไปซักที แล้วค่อยพาไป 55

holovelove

ลุงเรากลัวไปทุกอย่างเลย   แต่เป็นการพิสูจน์น้ำใจเมียเป็นอย่างดี  ยามลำบาก  จะแสดงน้ำใจมาได้อย่างงดี
เหงาๆ

pigy007

ไปไหนไม่มีอดไม่มีเหงา เล่นพกปิ่นโตไปด้วย

suaassccc

Peelly

เอาแล้วป๋าชัยได้ถึงคราวบู๊แล้วเว้ย 

ton2012

darkside

จะเอาเยอะอย่างนี้  น่าจะออกไปดึกๆ แล้วไปเหมา homepro  ทั้งตึกมาเลย ไม่ต้องจัดของด้วย 555

tatata01

ป๋าตกลงจะไปทำภารกิจหรือไปสร้างเมืองของตัวเองละนั้น
ขนาดนีไม่จ้างทหารรับจ้างไปด้วยละครับใส่เตรืาองช่วยหายใจแล้วเก็บไว้
ในแหวน พอถึงที่ค่อยปล่อยออกมา ฮึฮึ

biggiggog

งานนี้เล่นเอาเดาทางกันไม่ถูกเลย
แล้วจะไปโผล่ที่ไหนกันหว่า
ขอบคุณครับ

krissyou

อ้าว จะโดนวาปไปไหนหล่ะ ตายได้ด้วย  ::Dizzy::