ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอน12 ชนะใจเจ้าเหลือ

เริ่มโดย darkgiggs, กุมภาพันธ์ 19, 2018, 11:05:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zerost

งานนี้สงสัยน้องฟ้าจะติดใจเจ้าเหลือซะแล้ว

บัญชี ใช้ได้

Hj

•====================================•
19/3/2561

คอมเมน ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนถาวร { 19/3/2561 }

•=====================================•.

cooper123

อ่านมาตลอดตื่นเต้ลดี แบบหมาวัด ได้กันในที่เปลี่ยวๆ มืดๆ ร้างๆแบบนี้ แหล่ะ เลือดสูบฉีดดี อิจฉาเจ้าเหลือจัง ::JubuJubu::

suwat senkha

รู้สึกอิจฉามันเหมือนกับไม่รับคนบ้างหรือไงรับแต่หมาเหรอ ::HeyHey::

bunforfree

สนุกมากๆ สมกับการรอคอยจริงๆ
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ ::Thankyou::

Deadmask13

เห็นทีว่ากับเจ้าเหลือเนี่ยคงไม่จบแค่ครั้งเดียวแล้ว ดีไม่ดีน้ำฟ้าจะเอาเป็นผัวแทนเจ้าริกกี้นะเนี่ย

Kanitkorn KetKaew

G. Otto

อ่าาาาาา อ่านเเล้วฟินสุดดดดๆ
ฟ้านี้สุดๆเลยอ่านเเล้ว ..... เลยครับ
รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

ohmiyabi

รอมานานเลยครับ

•====================================•
22/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 22/4/2561 ~22/10/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=196107.msg845121#msg845121

Fah

พึ่งจะเข้ามาอ่าน ในที่สุดฟ้าก้อชนะเจ้าเหลือจนได้

fitesama

น้องฟ้าจะโดนเจ้าเหลือนานเท่าไหร่และจะมีต่อไปจะโดนรุมหรือเปล่า

Zomchai Kimwongkul

น้องฟ้ากับหมาวัด คราวหน้าเจ้าเหลือชวนเพื่อนมาช่วยอีกทาง ปากฟ้ายังว่าง

haelonn

เนื้อเรื่องสุดยอด ขอบคุณมากมายที่นำมาให้อ่านครับ