ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 29, 2019, 10:05:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sagekung

สังคมแบบไหนเนี่ยเอาคนมามัดจำได้ด้วย ว่าแต่จักประมูลที่ไหนนะะ

ประธ๊านน มึงเทรนโหดเกินน

castiel47

siwapeeza

ผมขอไปช่วยเทรนงานได้ไหมครับนี่

โหววว ไอคนซื้อไปนี่ไม่รู้จะดีหรือเปล่า โดนจับเทรนงานขนาดนี้

toeylogic

หน้าประธานนี่เถื่อนมาก บ่งบอกถึงความหื่นเลย

edit : ชอบการเทรนแบบนี้มากทำให้ติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นเลยทีเดียว

takking1234

ประธานน่าจะเก็บกดมาแน่นอน เห็นเด็กๆเป็นไม่ได้

กลายเป็นประธานสร้างปีศาลทาสเซ็กขึ้นมาเฉย

Kit.m555

สงสาร 2 คนนั้นที่ต้องเจอประธานสุดหื่น ::Ahh::
EDIT : กลายเป็นมือโปรสินค้าไปแล้ว
รูปสินค้าสุดท้ายนี้ปมชวนอ่านต่อไป

stormgambler

นี่มันฮาเร็มส่วนตัวชัดๆ หายากนะเนี่ยที่ประธานบริษัทจะมาเทรนงานเด็กใหม่ด้วยตัวเอง เป็นผู้เอาที่ดีจริงๆเลย 5555

ว่าแล้วมันต้องโหดเล่นจัดทีมฝึกกันเลยทีเดียว

natthapon.sinsadee

คนละฟีลกับตอนแรก เลยนะครับอาจารย์ มา เป็นฝึกทาสเยี่ยงนี้ คงไม่แฮปปี้เอนดิ้งแน่

FFXCY

อ้าว นึกว่าได้มาแล้วขายเลย กลายเป็นโรงงานนรกซะงั้น

จัดหนักจนเอาไป เป็นของชำร่วยและ

RennY

หน้าตาท่านประธานโหดมากครับ อาวุธก็ใหญ่ยาวใช่น้อยเลย   อิจฉาท่านประธานนะครับได้เปิดซิงทั้งพี่ทั้งน้องเลย สุดท้ายประธานก็ทำได้อย่างที่พูดนะครับว่าจะทำให้ทั้ง2คนเป็นกระหรี่

pizzahutcha

gutongnk59

เห้นหน้าประธานละคิดดีไม่ได้เลย

//มีบริการทั้งหญิง-ชายเลยวุ้ย

ipor

อย่าบอกนะว่าคนเทรนคือประธานคนเดียว อย่างอิจฉาอะ

ยังดีที่ประธานแบ่งงานให้คนอื่นทำบ้าง

vosonkun