ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Onna Kyoushi ni Tsugu เรื่องเล่าอาจารย์สาว 3 วิชาอังกฤษ

เริ่มโดย พัดลม, กันยายน 27, 2017, 01:50:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

parabellum

งานภาพนี้ไม่ยะกะเคยเหน!! ต้องตามหาผู้วาดสะแล้ว

9kiesao

ลายเส้นสวยมากครับ ถ้ามีอาจารย์แบบนี้จะตั้งใจเรียนเลย ฮ่าๆ

as72340639

sittipong.p_new

xonly-2020

สุดยอดมาก ภาพสวยมากครับ เนื้อหาตอนแรก อาจารย์บอกว่า ให้แค่ครั้งเดียว พอกลางเรื่อง พระเอกแตกคาอก (ท่า Volcanic) ไปแล้วครั้งนึง อาจารย์ก็ต่อครั้งที่สองให้อีก แบบนี้ถือว่าผิดคำพูดนะคร๊าบ....

ไหนๆก็ผิดคำพูดแล้ว ก็ขอรอบที่ 3, 4 ต่อเลยละกันนะครับ

pongsan

ชอบลักษณะ&ศิลปะการนำเสนอภาพ สไตล์นี้!....มันดู หื่นดี! ::JubuJubu:: ::Grimace::   ขอบคุณที่คัดสรรงานสวยๆมาให้ได้ชมในบริบทภาษาไทยครับ ::Thankyou::

siwapeeza

โหว ขอกันง่ายๆอย่างงี้เลยหรอนี่โครตใจเด็ดมากกกก

strikef.

ขอบคุณครับ ทำไมตอนเรียนไม่เจออาจารย์ใจดีแบบนี้บ้างนะ ทั้งสวน ทั้งใจดี 555

ตัดสินใจถูกจริงๆ ที่ถาม สุดยอดข้อคิดจริงๆ

untimateleo

ตอนที่ 3...

จะมีครบทุกวิชามั้ยนะ.. (รอลุ้นครับ)

ขอรับไปชมก่อนนะครับ.. มีคลีนด้วย อยากดูๆ

ขอบคุณมากขรั่บทั่น  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::