ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Onna Kyoushi ni Tsugu เรื่องเล่าอาจารย์สาว 3 วิชาอังกฤษ

เริ่มโดย พัดลม, กันยายน 27, 2017, 01:50:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pm2015

sittipong.p_new

::Glad:: ::Glad::อาจารย์สอนวิชาสุดท้ายแบบนี้ ผมจะตั้งใจเรียนเลย อิอิ

aholic

ชอบซี่รี่ย์นี้จังครับ ตอนนี้เป็นอาจารย์ต่างชาติเลยเว้นบางช่องไว้ไม่แปลเพื่ออรรถรสใช่ไหมครับ

Ae Haha

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Phisuiti222 Suwacheecharan

อายครูไม่รู้วิชา อายภรรยาไม่มืลูก  เอาครูเป็นเมียได้วิชาและลูก

LogHorizon

::GiveMe:: ขอกันง่ายๆงี้เลย. แล้วก็สบายตัวเลยด้วยทีนี้

ภาพสีสวยมากครับ ทำให้น่าอ่านมากขึ้นไปอีกเลย ::Thankyou::

xxxzaaaa

สุดยอดเลยครับ ภาพสีสะด้วยหาอ่านได้ยากครับ ขอบคุณมากๆนะครับ ภาพแสดงอารมณ์ได้สุดยอดเลย

possionseul

กำ โชคดีแท้ อยู่ ๆ ไปขอเยเค้า ไม่เจอตบก็บุญละ ดันไปเจอสาวสนุกชอบกินเด็กเลยวินวินทั้งสองฝ่ายสินะ 

hot2day

จารก็ยอมให้เด็กมันง่ายไปนะ หรือเพราะต้องการอยู่แล้ว เอิ๊กกก  ::Oops::