ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 20, 2019, 06:00:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามคุณว่า นางเอกเกมรักภาค 2 สไตล์แบบไหน ที่คุณชอบครับ

อีฟ อรัญญา - แม่ศรีเรือน กุลสตรีที่เรียบร้อยและใจดีประจำเรื่อง
หมวย เดือนดารา - สาวน้อยโมเดิร์น ติ่งกงยู ผู้คลั่งไคล้ในวัฒนธรรมเกาหลี
ทราย ฉัตรพร - สาวอาชีวะสุดฮ็อต สก๊อยสุดแซ่บลูกสาวป้าตวง
ลูกขวัญ ภาสินี - ลูกคุณหนู สาวน้อยคอนแวนต์ ว่าที่นักเรียนแพทย์
แนนนี่ นริศรา - สาวสุดเอ็กซ์ พริตตี้ตัวท็อปผู้ร้อนแรงเกินห้ามใจ
ครูเบสท์ ภัคจิรา - อาจารย์สาวผู้มองโลกในแง่ดีและมีจิตใจงดงาม

Phisuiti Suwacheecharan

naja313

livpool

ลุงพลยังไม่ได้มีแนวโน้มจะช่วยหมอพลอยได้เลย แต่กำลังจะได้เมียเพิ่มซะแล้ว

karn_cab

ลุงพลจอมลีลา เมื่อไรจะช่วยหมอพลอยได้เนี่ย

supstar123

ตกลงลุงเราจะช่วยหมอคนสวยได้หรือปล่าวเนี่ย

AonNirvana

อ้างถึงเมียคนที่เจ็ดของลุงพลก็คือ "น้องอีฟ อรัญญา" นะครับ เผื่อใครยังไม่รู้ แล้วตามด้วยน้องหมวย ที่เหลือลองเดาเอา ซึ่งจริงๆ ผมใบ้ไปเยอะพอแล้ว ถ้าใครเป็นคนช่างสังเกตน่าจะรู้นะ 55555+

ผมไม่ได้สังเกตหรอก แค่ผมกลับมาหลังจากหายไปนานแล้วมาเห็นตอนนี้เข้าพอดี เลยรู้ว่าน้องอีฟเป็นคนที่เจ็ด แล้วก็ไปอ่านตอนก่อนๆ เลยรู้ ไม่ว่าหมวยจะชนะโหวดย้ังไง อีฟก็ต้องได้

T122

ลุ้นลุงพลจะช่วยหมอพลอยได้ก่อนหรือได้สาวคนใหม่ก่อนกันแน่

Sri Trang

SparklingZ

series120

ครั้งแรกของน้องอีฟจะเป็นแบบ3pเหมือนยัยอุ๊มั้ยน้า ::Thinking::

makecloud

หยั่งงนี้เข้าเรียกว่าดวงเข้าข้าง ไม่ต้องทำอะไรก็สำเร็จลุล่วง  ::Evil::

intanianoi