ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 14

เริ่มโดย cdx, กันยายน 03, 2018, 12:02:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ruktala-2536

เอาละซิลุงบุญ งานเข้าแล้ว แต่เชื่อว่าลุงเอาอยู่

delealpi

ekplaywalk

เมียเก่าเจอเมียใหม่ มาก่อนก้ไปก่อนสิ เรื่องมันจบไปแล้วป้าาา

××Mon××

น้องกุ้งซวยละ แม่จิตจะจัดการยังไงล่ะทีนี้ แต่ก็นะ แม่ก็หย่าไปแล้ว แถมลูกแท้ๆก็ไม่ใช่ ลุงบุญจะกล่อมแม่จิตยังไง

Anan Saidakhot

เอาแล้วลุงบุญศึกแย่งกระดอทองคำฝังเพชรเลี่ยมทับทิมของสองแม่ลูกเกิดขึ้นแล้ว.... ลุงบุญจะแก้ไขสถานการณ์เฉพาะหน้ายังไง... แล้วลุงจะรอดพ้นการโดนเฉือนให้เป็ดกินไหมมารับชมไปพร้อมๆกันเลยครับพี่น้อง... 5555

Aomba

ลุงบุญงานเข้าแล้วและกุ้งอ่านเกมส์ออกหมดเลยลุงจะทำยังไง

อีกา

neung_cm

กลายเป็นศึกสองแม่บูกไปซะอย่างนั้น

SAIVIA

ความแตกแล้ว อดกับน้องกุ้งแล้วมั้งเนี่ย  ::Sweat::

แสน แสน

narongrit hongsabak

ตายมั้ยล่ะงานนี้ แม่มาพอดี สงสัยโดนทั้งคู่แน่ๆ

pitsanume

ขอบคุณครับ มีเมียเด็กก็แบบนี้แหละ แต่มีแขกไม่ได้รับเชิญมาหา แล้วจะทำอย่างไงดี เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

Nong5670

เอาแล้วงัยลุงบุญ แม่ฝ่ายหญิงมาอาละวาดแล้ว

Suriyan Thauan

ลุงบุญเลิกแล้ว "แล้วเด็กๆจะเอาไว้ใหน"ครับ