ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arakure] Hitouzuma | Secret Hot Spring Wife ความลับของออนเซ็น [แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 02, 2020, 08:26:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

ไอ้เจ้าของมันต้องวางแผนไว้ ฮือ ฮือ โดนรุมแน่เลย
edit:โดนดุ้นอันท้ายเข้าไปเหมือนจะลืมโลกเลย 555

Hungry

เป็นลมต้องรีบพาไปพัก หวังว่าในน้ำจะไม่มีอะไรนะ พวกลุงยังไม่ทันได้ลงน้ำเลย

ติดใจเฉยแสดงว่าแฟนไม่ถึงใจจริงๆ

b522055023

เห็น Tag : NTR+Rape ผมนี่รีบเข้ามาเลยครับ  ::Grimace::

ดูจากทรงแล้ว แม่นางไม่น่ารอด โดนรอบวงแน่นอนเลย ไอเจ้าของร้านออเซ็นนี่แผนการของเค้าแน่นอน  ::Hmmm::
------------------------------------------------------------------
นั่นไง ทำไมแทงหวยไม่ถูกอย่างงี้บ้างแวะ  ::Touchy::

ของปู่นี่ใหญ่โคตร ฝังมุกด้วยมั้งเนี่ย  ::Hungry::

Tomtum

เราเป็นสุภาพบุรุษ เห็นผู้หญิงจะเป็นลมต้องช่วยเต็มที่ ถ้ายังไม่ดีขึ้นคงต้องบีบนวดไล่เลือดลมให้อีกหน่อยด้วย

exhausis123

พาไปนอนพัก? จะได้พักจริงมั้ยนะ
นี่มันวางแผนเอาไว้แล้วนี่นา

ตอนจบโหดร้ายน่าดูเลย ชวนสามีเข้าไปดูอีก

darknessjk

ขออ่านก่อนนะครับ
พระเอกจะเจอกับนางเอกปะนิ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน90วัน

darknessjk

เย แน่นอน
ว่าแล้วไอปู่ต้องมารวมแก้ง

Nabisca Sathu

ออนเซ็นสวรรค์เลยแบบนี้ ผัวนี่หายไปไหน ท่าทางจะไปบ่อที่มีแต่สาวๆแหงเลย

เอ่าไม่ใช่แฮะ โดนเฉพาะผู้หญิงซะงั้น มีชวนผัวมารุมด้วยแน่ะ แหมใจดีจริงๆ

mika2009

โดนข่มขืนหมู่แน่ผัวไปไหนไม่มาด้วยเสร็จพวกแก่ๆ

ไม่เคย Editเลย/ทำผิดซ้ำครั้งที่ 3
แบนถาวร

jopjung

อยากไปบ่อรวมแบบนี้มั่ง กลัวจะเจอแต่ป้า

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

taetae255555

เนื้อเรื่องดี  นี่อยากเป็นหนุ่มๆในบ่น้ำร้อน ได้มีโอกาสช่วยสาวสวย

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

skethit11

เส้นสวยเนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆเลย อยากอ่านต่อไวๆแล้ว ขอบคอมเม้นหน่อยยย

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำซาก
แบน180วัน

code47

พวกลุงๆ เนี่ยใจดีมากเลย เห็นคนเป็นลมก็ช่วยปฐมพยาบาล

numkrieng

::Hmmm:: เป็นลมแบบนี้คงจะพาไปพักผ่อนกันยาวๆเลยครับ แต่เหมือนจะวางแผนมานะ แค่สงสัย

มีนัดกันมาด้วย แต่ตอนสุดท้ายเนี้ยจะรอดไหม ไปชวนแฟนเขามา

PHAISAL

ถึงจะเป็นก็มีคนช่วยแล้วนะ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน