ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arakure] Hitouzuma | Secret Hot Spring Wife ความลับของออนเซ็น [แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 02, 2020, 08:26:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

l3al3yl3ell

พวกลุงใจดรจังพวกคุณนายไปห้องพยาบาลแน่ๆเลย

สุดท้ายทำไมทำหน้าฟินแบบนั้นละ

lunla

คุณลุงให้ผช.อ่านประกาศคนเดียวแสดงว่าต้องมีแผนร้ายแน่ๆ

สุดท้ายคุณนายฟินซะจนลืมสามี

นายไข่ย้อย

คิดว่าคงจะจบลงด้วยการตับแหกกันไปข้างนึงชัวๆ

กลายเปนติดใจสะงั้นสินะ
อิอิอิ

Tuttwo

Tuttwo

kantap9

ตาลุงเจ้าของร้านต้องมีเอี่ยวแน่ๆ งานนี้นางเอกคงโดนจัดหนักจนติดใจคนแก่ซะละมั้ง

นั่นไงจัดซะจนนางเอกเคลิ้มเลย ว่สแต่พระเอกมันจะทำหน้ายังไงต่อละเนี่ยเห็นเมียตัสเองสภาพนั้นน่ะ

tem19991

tongah

ผมว่า คนเก็บเงิน อ่ะตัวดีเลย  แยกสามีไป ให้คนมารุม

สามี เห็นเมียตัวเองแบบนี้ ถึงกับช็อค แน่นอน

แมงโก้ส้นตีน

ออนเซ็นกับดักรึเปล่าเนี่ย อีตาลุงก็หลอกคนผัวซะปล่อยให้เมียโดนรุม  ::Angry::

แล้วก็เอามาพังตับผัวทีหลังเนี่ยนะ ร้ายมากคุณตา  ::Angry::

San023

มาแนวntr อย่างแรก็คือต้องนอกใจ
ส่วนคำถามว่าคิดอย่างไรผมก็ขอบตอบว่าเมียสาวนอกใจแล้วไปติดชายชู้แล้วกันครับ

เอาจริงนี่มันแนวข่มขืนมากกว่าntrนะผมว่าผู้หญิงไม่เล่นด้วยตั้งแต่แรก แต่สงสารผมนะที่ตัองรอเมียโดนเย็ด5555

Worrarat Imkaow

เสร็จอยู่แล้วละงานนี้ งานอาจารย์คนนี้โดนรุมเกือบทุกงานละครับ คงจบแบบแฟนโดยไปเยอะจนติดเซ็กกับไอ้พวกนี้อะไรแบบนี้

sniperteam

maomaozaa

ผมละชอบหุ่นสาวรุ่นกลางจิงจิง แบบว่าน่าจัดมากๆ ถ้าเป็นพวกลุงคงอดใจไม่ไหวเหมือนกัน

Edit ตาเจ้าของ onsen นี่ร้ายสุดเป็นตัววางแผนการแน่ๆ สาวเจ้าเคลิ้มเลย 555

B&B

คงกลายเป็นลูกค้าประจำแน่ๆ เลยน่าาา

โอ้ววว ไม่ได้ติด Tag แบบนี้มาด้วยนานแล้วน่าาาา ถ้าติด Tag จะทำให้เดาเรื่อง่ายขึ้น มันดีต่อผมมากเพราะบางทีก็เดาเรื่องออกไม่เหมือนกันน่าาา

::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

คิคิคิคิ NTR ออนเซ็นแบบนี้ ไม่อ่านแบบนี้มานานแล้วเหมือนกัน อืมๆ ได้อารมณ์​ดีจริงๆ น่าาา

ผัวนางดูโง่สมเป็นพระเอกโดจิน NTR จริงๆ น่าาา แทนที่จะตามไปบอกแต่กลับไม่แช่คนเดียว แทนที่จะไปบอกนาง หรือเช็คสักหน่อยว่าอยู่บ่อไหน น่าเหนื่อยใจกับพระเอก NTR จริงๆ น่าาา

ขอบคุณ​ครับ​