ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Dynamite Moca] Easy Fucking My Friend Mama แม่เพื่อนพันธ์เอ็กซ์ [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 01, 2020, 08:48:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kazu36

วันนี้เบอร์หนึ่งเลยจ้า
เดาก่อนอ่านเลยว่า ชักชวนกันไปสานความสัมพันธ์
ในที่สุดก็ติดใจซึ่งกันและกัน ว่าแต่มีเพื่อลูกคนเดียวเปล่า อะ แม่เล่นหมดเลย

Demon-Wolf

ตอบ ได้แม่เพื่อนไง555+ ::Oops::

555+ แม่มีติดใจด้วย

CoolNook Thangsakul

เอ้า นึกว่าจะลักหลับ คุณแม่เค้าอาจจะรออยู่ก้อได้นะ หุหุ

Akira Watanabe

::Ajark::  ยังไม่ได้ลบรูปสุดสยิวออกเลย คุณแม่รู้เรื่องแน่นอน

::Shy:: คงได้แวะมานอนค้างคืนบ่อย ๆ

gfthebc

เป็น​แม่​เพื่อน​ที่​แจ่มสุดๆเลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ คุณแม่​เพื่อน​ต้อง​แอบ​เล็ง​ไว้​ก่อน​แล้ว​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ และ​ก็​น่าจะ​ได้​ช่วย​คุณ​แม่​เพื่อน​ยาว​เลย​ครับ​

sutee seechart

แม่เพื่อนนี่ก็นะ สงสัยอยู่บ้านคนเดียวแล้วเปลี่ยนวไปหน่อย
งานนี้จากเพื่อนขอขยับเป็นพ่อแน่ๆ
ปล. นมมหึมามาก เปิดซิงได้เจอตัวแม่เลย

นั่งไง แม่เพื่อนเหงา เราซิง ก็เลยยิงสดซะเลย

ipor

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
แม่เพื่อนจับปล้ำ แล้วได้เป็นพ่อเพื่อน

หญิงมีอายุมักอันตรายเสมอ

MooOon

ตรงๆเลย อยากเจอเเม่เพื่อนสาวๆน่ารักเเบบนี้ สักครั้ง เอาจริงๆ

ไอ้ผัวนางเอกปล่อย เมียสวยๆน่ารักๆเเบบนี้ให้เหงาได้ไง ดูทรง

คงมีอารมาจนได้กับพระเอกเเน่ๆ ดีๆไม่ดี ตอนจบอาจมีเเอบนัดไปกินตับกันต่อ

เอาจริงๆก็น่ากลัวนะ ถ้าเรามีเมียสวยน่ารักเเบบนี้ เเล้วทำไมงาน

ไม่ค่อยอยู่บ้านจะเปงเเบบนี้ไหม

-------------------------------------------------------------

ท่าทางจะทั้งคืนจริงๆ ดูจากหน้าตาพระเอกเเล้วฮษจริง 555+ เเต่เปงผมก็ยอม

สาวมีผัวเเล้วเเต่หุ่นเเบบนี้ บอกว่ายัง 20 ก็เชื่อนะ ทำยังไงให้หุ่นดีเเบบนี้ เเล้ว

ไอ้ผัวปล่อยให้เมียเหงามาเปงปีๆได้ไง -*-

สมมุติพระเอกซัก 16 แม่ก็อายุ 30 กว่าหน่อยกำลังอร่อยเลย ::JubuJubu::

nowhereman

ชื่อเรื่องตั้งได้เหมาะมากๆครับ 555 งานนี้ตอนจบไม่น่าต้องเดาเยอะ แม่เพื่อนเปิดซิงพระเอกเราแน่ๆ

เป็นตามคาด แต่ไม่นึกว่าแม่จะขาดของ 555 หุ่นขนาดนี้ สงสัยสามีหนี เพราะเติมเต็มไม่ไหวแน่ๆ

SickSleeplab

แม่เพื่อนสวยเกินกว่าจะเปนแม่เพื่อน เปนแฟนพระเอกเวอจิ้นของเราไปเลย555 ดูทรงแล้วพระเอกโป้ะแตกโดนจับได้ งานนี้จัดเตมแน่ๆ 

ab123ab123

จัดหนักแม่เพื่อน แน่นอน
ว่าแต่แม่หรือพี่สาววะ น่ารักซะขนาดนี้

น่าร็ากกกมาากก แถมเจ๊แกติดใจก้วยซินะ

HaloStars

yugiboy

เมื่อกี้ยังนอนไม่สนโลกเลยแท้ๆ ตื่นมาแย่งมือถือเฉย
เป็นแม่เพื่อนที่สุดจิงๆ ทำให้ความฝันพระเอกเป็นจิง

eak_494

แม่เพื่อนหน้าเด็กมากๆๆ เนื้อเรื่องต่อไปไม่ต้องเดา จากเพื่อนเลื่อนมาเป็นพ่อ 555