ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus] My stupid sister เหลือแค่พี่น้อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 02, 2020, 05:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Master-V

บอกเลย แนวพี่น้องนี่ กระตุ้นอารมณ์มากๆ ยิ่งเป็นเรื่องราวที่พี่สาวที่ใกล้ชิดน้องชาย แล้วอยู่ๆต้องมีเหตุ ทำให้ตัวเองมีอะไรกับน้องชายตัวเอง ยิ่งทำให้เรื่องราวมันดูน่าติดตามขึ้น

เอาจริงๆ เรื่องมันรีบตัดจบไปหน่อย แต่ก็โอเคละ รอบเดียว แตกในกันไปแล้วก็อยู่ด้วยกัน

ไม่ครับ ไม่มีทางรอบเดียวแน่นอน มันต้องทุกวันสิ ทุกวันนนนนนนนนนนนน  ::Angry::

Big5588

พี่สาวมอบซิงให้น้องชายเปิด​ รู้สึก​อิจฉา​พระเอกเบาๆ

Hunfrid

ดูขมขื่นดีจริงๆ พ่อแม่แยกทางกันด้วย  ผมชอบแนว incest ม๊ากมาก โดยเฉพาะแม่-ลูก

พอเป็นอาจารย์ท่านนี้มันดูจบไม่ค่อยแฮปปี้่เท่าไหร่ ถึงมันจะแฮบปี้ ได้อยู่กับน้องชาย กินตับกันทุกวัน
ส่วนชื่อเรื่องมันแปลตามชื่อภาษาอังกฤษไม่ได้จริงๆแหะ

vincentzx202

จิง ดูแล้วได้อารมมาก ไม่ใช่แค่เงี่ยนแต่มีความรู้สึกท้อแท้ด้วย เลยอยากให้น้องชายได้อะไรตอบแทนจากการอาศัย

ตอนสุดท้ายมีสวีต เอ็งเอ้ย นี่เมียไม่ใช่พี่แล้วขนาดนี้

iammek

ตอนแรกน้ำซึม  ซักพักน้ำตาซึม เปลี่ยนอารมไม่ทันเลย

ถ้ามีตอนต่อไปได้มีลูกอีกคนแน่

CoolNook Thangsakul

แค่นี้ก็เหลือเฟือละ พระเอกก้อไม่มีอะไรติดค้างละ แต่ลายเส้นนี้ แม่งดราม่าใช้ได้เลยแหะ

gfthebc

เดา​ว่า​ที่​ไม่​ชอบ​แฟน​ใหม่​ของ​แม่​ น่า​จะ​โดน​แฟนใหม่​ของ​แม่​ลวนลามมานะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ พี่สาว​น่า​จะ​ได้​อยู่​ยาว​แล้ว​ละ​ครับ​ แถม​ยัง​มี​ความ​สุข​กัน​ทั้ง​คู่​อีก​ต่างหาก​

treerasitnut

ทำไมมีเลือด นึกว่าพี่ขายตัวสะอีก

สรุปคือพี่ยังซิง แต่อยากท้องอีกด้วย

micmicmic6

เอ๊า ไอ้เราก็นึกว่าโดนหลอกเสียซิงไปแล้ว หรือว่าจะยอมเสียซิงให้ก่อนแล้วค่อยรับงาน

ก็อปตอบชัดเจน เห็นอีกลบIDทันที

l2aito

สงสารคุณพี่จังเลย ; -;
อยากดูแลคุณพี่

โอ้ยยยยยยย ไดคุงโว้ย
ดูแลพี่เอ็งให้ดีๆ เลยนะ  ::WowWow::

mariners1

เรื่องไปไงมาไงทำไมคุณพี่เศร้าแบบนั้น
จะบอกว่าเศร้าเพราะโดนหลอกฟันก็ไม่ใช่

——————

ไม่เฉลยซะงั้นว่าทำไมคุณพี่เศร้า ทำเป็นซีรี่ยาวได้เลยนะเนี่ย ปมมันยังดูมีให้เล่นเยอะเลย

etracker

พี่สาวเป็นอะไร ร้องไห้มาให้น้องปลอบ แถมยังซิงด้วย นึกว่าไปโดนใครปล้ำมา

จบเรื่องแบบงงๆ ว่าพี่สาวร้องไห้เรื่องอะไร แต่ก็โอเคครับ ซัดต่อกันไปยาวๆ ละทีนี้

tamama

มอบซิงให้สะงั้น มีแววว่าจะ ดาร์ตชัวร์เรื่องนี้

ปล. จบแบบ เนิบๆซะงั้น - -

ipor

พี่สาวครับ อยู่กับผมตลอดก็ได้นะครับ

นั่นไง..........จัดไปครับพี่คนเดียวเลี้ยงได้อยู่แล้ว

dilok211021

แนวพี่น้อง คุณพี่สาวท่าทางจะมีอารมณืร่วมกับน้องชาย ตอนนี้ยังดูไม่ออกว่าจะเป็นแนวปวดตับยังไง ::Dizzy::

เป็นแนวอบอุ่นดีครับ ส่วนชื่อเรื่องผมว่า เหลือแค่พี่น้อง ก็ ok แล้วหรือจะชื่อ เราสองพี่น้อง ก็ดีคับ