ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Hitozuma Choukyoushi สอนเสียวเมียคนอื่น ตอน 3 แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2018, 06:49:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syusuke syusuke

ขอบคุณครับ พล็อตเรื่องแบบนี้ไม่เคยอ่านเลยจริงๆ

karnkarn

wunman

นี่เรื่องสั้น3 ตอนจริงๆรึครับ น่ามีต่อเสียดาย ผมว่าเขียนต่อก็ยังมีเยอะเลย แต่ก็เคารพคนเขียนเช่นกัน คนแปลก็สุดยอด ถ้ามีผลงานดีๆขอติดตามทุกเรื่องเลยครับ

DenXii

ยังไม่เคยอ่านตอน 1 - 2 เลยครับ ฮ่าๆๆ ไว้จะกลับไปไล่อ่านครับ ท่านฮิปขอบคุณครับ  ::DookDig:: ::DookDig::

oar123

jw4321

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

araristz

แบบนี้เรียกว่ามือปราบได้ไหม แบบใครโดนต้องทำตามคำสั่งหมดเลย

dechakit

kapomman

อย่างน้อยเขาก็มีจรรยาบรรณของความเป็นครูล่ะ..มั้ง

deadtime

ที่อ่านมา 3 ตอน ผัวชาวบ้านทั้งนั้นที่เอ็งได้เนี่ย

Ponganun Junthong

knightmoon

น่าจะจัดนักเรียนไปด้วย แต่พระเอกเราดันชอบแต่สาวที่มีผัวแล้วเท่านั้น แม่หุ่นแจ่มมากๆ นมใหญ่สุดๆ