ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 11

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 26, 2018, 12:50:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc7895

::Crying::อยากให้ลุงแกมีคู่จริงๆ เห็นแล้วมันเศร้า

Pattrick13

นี่คือเด็กคนแรกที่ลุงหลอกเอาใช่ป่าวเนี่ย  ::Oops::

Tayipasu Aruniko

พึ่งมาตามเรื่องนี้ครับ กุ้งนี่นางเอกแบบแปลกๆมาก

๋GEORGE

กินแต่เด็กนะลุงบุญ ลูกเลี้ยงก็ไม่เว้น

Chalermsak Kraiwas

ลุงบุญท่าจะถูกโฉลกหอย อิอิอิ
ขอบคุณครับ

thee1701

upperbound

ตอนแรกคิดว่า ฝ้ายกับมาย จะเป็นนางเอก ซะอีก ไหงนางเอกกลายเป็นลูกได้นิ แต่อย่าให้ความแซ่บ แพ้สองสาวนะ จริงๆ ตั้งฮาเร็ม ให้ลุงได้เลยนะเนี่ย เยอะขนาดนี้

test1234

Matsudaira777

ได้อ่านสามบรรทัดแล้ว พอนางเอกมาถึง ขอเด็ดๆเลยนะครับ

pingcolo

mengchan

takumazasa1999

thep59

ช่างโชคดีอะไรแบบนี้นะ ที่ลุงบุญได้ทั้งลูกจริงและลูกบุญธรรม

Topupp

ผูกเรื่องได้น่าติดตามมากๆครับ ลุ้นตลอดจะมีอะไรหักมุมอีกมั้ย อิจฉาลุงแกจริงๆ

Pong Sak