ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 3/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2019, 03:14:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

l3al3yl3ell

::Horror:: โครตโหดกระโดดเย็ดยังแพ้ นี่แม่คุณไปบวชอยู่วัดเหอะ

เดี่ยวๆแม่คุณพอได้ดุ้นทีถูกใจทำไมถึงไปเผาคนอื่นแบบนั้นละ  ปัดโถ่

jachal

คุณหนูอริกะ ให้พี่ชายเช่าซื้อ ปีศาจเซ็กส์ มาลองของ คุณหนูอริกะจะเป็นอย่างไรต่อไปกันน๊า::Evil::

คุณหนูอริกะหลงดุ้นม้าของโอกิแล้ว จากที่เสร็จยาก กลายเป็นน้ำกระจายหลายรอบ ::Evil::

chocolaze

::Hmmm:: มองมุมกลับดูอนาจมากๆการค้ามนุษย์เป็นเรื่องปรกติ 
แต่คุณหนูดูร่านมากๆ  ::DayDream:: ว่าแต่อสูรร้ายจะร้ายสมชื่อมั้ย

ไอ้หนุ่มหรรมม้าในตำนาน คุณหนูร่านหลงเลย ฮ่าๆ ::Waiting::

aminoclan

อยากอ่านบทสองพี่น้องอีกจัง  ::Crying:: ว่าแต่เจ๊ไม่เหนื่อยหรือไงฟะ จัดกันไปกี่รอบแล้ว  ::Horror::

เขร้น่ากลัวชิบหาย ใหญ่ขนาดนั้นทนไปได้ยังไงวะนั่น ตอนนี้ก็ตรงไปตรงมานะ ไม่มีอะไร ปักหมุดรอตอนหน้าดีกว่าจะเข้มข้น  ::Shy::

ปฏิภาณ ครับ

คนนี้จะเป็นปีศาจหรือไก่อ่อนกันแน่ รอลุ้นเลย 55

โหดเกิ้นนนนนน แม่งนึกว่าแขนคน 55

joker socool

ตอนที่แล้วแอบหยอดท่านคาร์เตอร์  ตอนนี้แอบหยอดเฟรดดี้ครูเกอร์  แหม่มีอีสเตอร์เอ้กให้ค้นหาซะด้วยนะท่าน5555

เรียกว่าตอนนี้นางเอกปากจัดกัดเจ็บจริงๆ  พอได้ของถูกใจนี่โพนทนาทั่วเลย  ร้ายกาจ!

อึ๋ย มีคนเห็นด้วยแฮะ  ::Sweat:: แต่ของจริงมันก็พูดประมาณนั้นแหละ

DARKAXL

2สาวที่ซื้อไปตอนที่แล้วมีบทในตอนนี้ด้วยแฮะ ของที่ท่านนุกิแปลไม่ได้สังเกตเลยว่าเป็นคนๆเดียวกัน แต่ทั้ง2ท่านก็แปลไม่เหมือนกันอยู่แล้วนี่เนอะ
เป็นสาวที่หื่นสุดๆ ไฟราคะแรงมากๆ เจอของใหญ่ขนาดนี้น่าจะสมน้ำสมเนื้อ

ไอ้หนุ่มนี่หรรมคนหรือม้า? ใหญ่ขนาด..... ::Horror::
แต่สุดท้ายก็รักกัน ก็แฮปปี้เอนดิ้งล่ะนะ

ไม่ทันขาดคำ ตอนหน้าดาร์คสัสๆ ::Horror::

ไม่รู้สิ ผมว่าจบแบบนี้มันสนุกกว่า มุขเล่นคำญี่ปุ่นแบบโคนันผมไม่เข้าใจอ่ะ โอกิอิมูระแปลว่าดุ้นใหญ่อะไรนั่น
มีแต่มุขลุงแป๊กๆชาวญี่ปุ่นเล่นกัน ผมเลยดัดนิดหน่อย

bigboy001

จริงๆ มันก็น่าจะเป็นซีรีย์เดียวกันหมดนะ เพียงแต่มันอยู่ที่ใครเป็นพระเอกนางเอก ที่แน่ ๆ น่าอิจฉาไอหนุ่มหำยาวมากๆเลย มีคนให้เยแล้วยังได้ตังอีกด้วย ::WooWoo::

EDIT น่าแปลกใจนิดๆ ก็ตรง เด็กรับใช้ในบ้าน และพี่ชายต่างก็ยัดเยียดความเป็นผัวให้เธอหมดแล้วแต่ก็ยังไม่โดนใจ ต้องมาโดนไอ้หนุ่มน้องม้านี่เอง..555+

kagussugi

ติดใจดุ้นใหญ่แน่ๆ 555
ผมว่าแว้วว่าต้องติดใจแหง่มๆ จบตอนแบบเอาเป็นผัวเลย แต่ตอนต่อไปนี่คงปวดตับแน่ๆเลยแค่เห็นถาพตัวอย่างก็...นะ  ::Orz::

ไพฑูรย์.เ

tadds

เดี๋ยวคุณหนูโดนจัดหนักจนไม่ไหวเองแน่นอนงานนี้
edit: เรื่องต่อไปนางเอกโดนพ่อจัดสินะพระเอกน่าสงสาร555+

kapomman

คุณหนูนี่ช่างโหดแท้ กะรีดจนแห้งตายเลยนะนี่  5ชม.อึดสลัด  มาดูกันว่าปีศาจตนนี้จะสยบเธอได้ไหม
ว่าแต่เมดคู่นั้น  โดนล้างสมองโดยสมบูรณ์แล้วซินะ T T

โอ้ มวยถูกคู่ซินะ ยินดีกะคุณหนูด้วย  แต่ตอนจบนี่ คนอื่นนี่กระอักเลือดเลยนะ

เอิ่ม ตอนต่อไปนี่เห็นแววปวดตับมาแต่ไกลเลยวุ๊ย

carman

โดนจัดหนักแน่ๆๆ ดูแล้วไม่ธรรมดา

เป็นคู่กันจริงๆๆด้วย แต่น่าส่งสารพ่อของ ผู้หญิงสอง คนตอนที่แล้ว คิดแล้วเศร้าแทนเลย

tanawichar

5ชม. 1รอบ สงสัยหนังมดลูกจะด้านแล้วมั่ง ::Horror:: ::Horror::
เป็นการจับที่ถูกคู่ นางคงสมใจยากแล้วละ

eiaws

โปรไฟล์โหดแท้ อยากรู้ว่าจะทำให้คุณหนูเข็ดได้มั้ย

Omg ของคนหรือม้าครับ ด้ามเดียวแทงทะลุกถึงหััััวใจ