ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 26

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 22, 2021, 10:53:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

n_neng

kobjuk

เอาให้ฮาเร็มไปเลย บอยอิจฉาตาแตกตายไปยิ่งดี

hunterkung

Jaker1234

ดูท่าแล้วพี่สาวไอ้เอกจะมีลูกกับบอยนะ มีลูบท้องด้วย

longman_44

เอกเจอใครเช็คบิลล่ะ..มิ้นไม่เจอบอยสักตอนล่ะครับ

peddo

เอิญเป็นจิตแพทย์ แต่เลือกใช้วิธีนี่ สงสัยอาจจะโรคจิตซ่อนอยู่เหมือนกัน เผลอๆถูกสายดาร์กเข้าครอบงำ อาจจะโหดกว่าบอย ต้องระวังไว้นะครับ เดี๋ยวพอฮอร์โมนความเป็นแม่เริ่มออกฤทธิ์ กึ๋ยยย
เอิญยังไม่ออกฤทธิ์ กลายเป็นตัวแม่อีกตัวพลิกอารมณ์มาเล่นเอง บอยแย่แน่ครับ

จรัญ บุญชู

solomon1977

หักมุมมากเลยครับแต่ไม่ชอบใจผมสักเท่าไหร่นักบอยน่าจะลงเอยกับเอินไม่ก็กับรีนนะส่วนฟ้าน่าปล่อยไปตามทางซะแต่สงสารเอนนะนอกจากเสียตัวแล้วยังเสียใจอีก

lindor

อยากให้มีตอน threesome ระหว่างบอย ฟ้า เอิญ จัง ฝากพิจารณาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :D  ::Glad::

jackkie

ขอบคุณผู้แต่งน่ะครับ  ที่เขียนชวนติดตามมากไปครับ  ดับใจดับไฟลืมอดีตมาเริ่มใหม่

hart

ข้าจะแทงเจ้า

จะมีอะไรมาหักมุมอีกแล้วเนี่ย ชักหวั่นๆตอนจบ