ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 58 : อรัญญา & เดือนดารา

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 16, 2018, 02:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียของลุงพล คุณคิดว่าใครเซ็กส์จัดพอที่จะรับมือกับลุงพลครับ

ใบเฟิร์น
69 (16.7%)
โดนัท
22 (5.3%)
พิมมี่
128 (30.9%)
นาถลดา
87 (21%)
หมอพลอย
100 (24.2%)
ยัยอุ๊
8 (1.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 414

ชาย ชุดแดง

::Bloody::คิดถึงลีลาน้องพิมมี่เหมือนกันนึกแล้วเสียววววว

pipat por

ต้องขอแสดงความเสียใจกับเรื่องดรามาของผู้แต่งด้วย ถ้าจะมองไปชีวิตมันก็อาจจะมีอุปสรรคบ้าง เพราะคนมีหลายประเภท เราไม่สามารถจำกัดความคิดใครได้ ได้แต่หาวิธีป้องกันไม่ให้มันเกิดต่อไปเท่านั้น การที่เรามีสติเหนือกว่าอารมณ์จะทำให้เราอยู่ได้อย่างมีความสุขนะครับ ดีใจที่ผู้แต่งยังมีกำลังใจจากแฟน ๆ อีกหลายท่านที่คอยติดตามอยู่...ในส่วนของซีรีย์นี้ใกล้จะปิดฉากแล้ว ซึ่งมันอาจเป็นตำนานในอีกหลาย ๆ เรื่องต่อไปที่จบในตัวของมัน หวังเป็นอย่างยิ่งว่าผู้แต่งคงจะสานต่อปณิธานที่ตั้งไว้จนจบภาคสอง ท้อไ้ด้แต่อย่ายอมแพ้มารนะครับ

onimugae

ขอบคุณนะครับ ช่วงนี้มาถึ่ๆเลยแอบหวั่นว่าหลังจากจบจะต้องรออีกนาน

the_nation

pp1659

ลุงพลโชคดีเหลือเกินได้พลังวิเศษมา เลยมอบความสุขให้กับเมียๆทั้งหลายได้ทุกคน

speedlove1

แอบสงสารน้องอุ๊อยู่เหมือนกันนะ
หวังว่าลุงพลจะเปลี่ยนใจน้องอุ๊ได้นะครับ

rizzorizzo

kuniine

ในที่สุดน้องพิมมี่ก้กลับมาจนได้ ทิ้งทวนไปนาน กลับมาคราวนี้จัดให้หนักครับลุงพล ศึกครั้งนี้ใหญ่หลวงนัก ระหว่าง ลุงพลที่อัพแพทมาใหม่เพิ่มความอึดถึกทนที่เพิ่มขึ้น VS น้องพิมมี่ที่บ่อน้ำแห้งเหือดรอวันฝนตกใส่ จัดไปครับลุง ปล่อยน้ำใส่นาเยอะๆ 5555

kookai

ต้องขอบอกเลยว่าน้องพิมมี่นี่จะทำให้พวกเราจดจำในลีลาของน้องไม่มีวันลืมเลยทีเดียว...ขอขอบคุณผู้แต่งที่เสียสละเวลา ความคิด ที่แต่งนิยายดีๆ ให้ผมเสพ เฝ้ารอและติดตามเรื่อยมา แน่นอนงานเลี้ยงย่อมมีเลิกลาเมื่อถึงเวลาของมัน ขอให้ผู้แต่งประสบความสำเร็จ มีความสุขในสิ่งที่รักทั้งปวงนะครับ

live20

FRA5M2

ลุงพลยอดรัก 60 แล้วยังจะมามีแรงตะลอนกินเด็ก ไหวอยู่ ช่างน่าอิจฉา

rexmost gizmo

ฟิตจริงๆลุงพล จัดไป2 แล้วจะมาจัดอีก 1  นึกถึงถ้า 3:1 สงสัยเจอลุง น็อคแน่ๆ

intell13

ลุงพล เก็บแรงไว้จัดหนักกับอาจารย์เบสบ้างนะ ระวังจะหัวใจวายเสียก่อน เพราะน้องพิมมี่ลีลาสุดยอด สู้ไม่ถอยนะ

รักโลก รักไทย

ลุงพลอึดเกินคนแล้ว เจอพิมมี่น่าจะคู่ขาที่เท่าเทียมนะ

anigkanjana

เจอลุงพลที่อัปเกรดมาเนี่ย ได้ร้องขอชีวิตมากกว่าละมั้งเนี่ย