ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 5 การอาละวาด ของมังกรเพลิง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 12, 2019, 10:37:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Man_On_The_Moon

นพเอ้ยโผล่มาไม่กี่ตอนก็จะโดนตบเกรียนซะแล้ว

phurin84

ถ้าชอบคงชอบริวที่สุดครับ เพอร์เฟคแมนดี 
สถานการณ์ก็อยากให้ริวมีฮาเร็มแบบจัดเต็มครับ
ตัวละครรองก็มิไรครับ อยากหาคนมาสยบริวครับ

Debaker Singlek

1.ชอบน้องพลอย ดูแล้วเป็นคนที่ขยันอดทน สู้ชีวิตดี
2.หาเรื่องเข้าตัวเองชัดๆๆนายนพ นี้คงไม่รู้ว่าการทำแบบนั้นเหมือนกับการไปปลุกปีศาจร้าย ออกมา
3.เวย์ ถึงจะมีความหื่น แต่ก็มีส่วนดีๆๆอยู่บาง การช่วยน้องๆๆปี1ไม่ให้เกิดอันตรายนั้นถือว่าดีจริงๆๆ(ถึงในเรื่องจะเน้นไปที่น้องผู้หญิง2คนก็เถอะ)

papa969

ชอบเวย์ กวนตีนดี เนื้อเรื่องดูวางพล็อตดีมีหลอก

helios

ชอบพี่เวย์ครับ เพราะดูเป็นคนสบาย แต่รักพวกพ้องแล้วก็ไม่ยุ่งเรื่องพระเอกดีครับ
ส่วนเนื้อเรื่องคิดว่าน่าจะเข้มข้นขึ้นเรื่อยแต่ยังดูเส้นเรื่องหลักไม่ออกครับ
รอติดตามครับ

ziggy2

ชอบริวครับ perfect จริงๆ

::Fighto:: ไอ้นพ นี้ น่าจะเป็นคู่กัด กันอีกหลายตอน

divadevil

1 น้องพลอยครับ ชีวิตโคตรผลิกผัน พ่อแม่เสียชีวิตเพราะปกป้องพระเอก เลยต้องทำงานส่งตัวเองเรียน
2 พบคนชื่อนพที่ไหน ความบรรลัยเกิดที่นั่น
3 ตาเวย์รูปหล่อสุดอึด ได้แต่สาวๆสวยๆตลอดเลย อิอิ

MAC

ชอบน้องริวกับน้องพลอยครับและอยากเป็นแบบน้องเวย์ครับ(ได้สาวๆมากดีครับ) ::Shy::

sommchai

gfthebc

ตอนที่​1-4ที่ผ่านมา​ ชอบ​นายริวกับนายเวย์ครับ​ นายริวดูนิสัยจะหล่อมาก​ ส่วนนายเวย์ดูแล้วเป็นเพื่อนที่ดีดูจริงใจ​  ส่วนในตอนนี้​  ทั้งคุณมิไร​ พี่อั้ม​ สาวเมดคิราระ​ เปิดตัวขนาดนี้​ ทุก​ๆคนในเหตุการณ์​ยังไม่ทราบว่าริวเป็นใครเลยเหรอครับ​ เรื่องใหญ่เหมือนกัน​นะครับ​ มีแต่นายเวย์ที่พอจะเดาออกว่าริวมีฐานะอะไร​ และก็​ในตอนนี้​ชอบนายเวย์ครับดูเป็น​เพื่อน​ที่จริงใจ

อิทธิพล ทบชา

ชอบเวย์ครับมเรื่องนี้ตลกดีเเต่ก็ช่วยเหลือเราไ้ไว้ใจในยามยากได้

Am1112mA

Y.O.anime

killkinly

ชอบน้องฝนนนนนน สายนักกีฬาาาาาาาาาาาาา และแอบอิจฉาพระเอกเบาๆ 5555