ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Last Swordman ตอนที่ 3 [No SEX]

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 13, 2019, 09:28:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

sunnyman

พอมี วีรบุรุษ หรือ ตัวละครมีชื่อ หลายๆตัวมารวมกัน ทำให้ผมนึกถึง Fate series จักรวาล Typemoon เลยครับ
น่าสนใจดีครับ

Phoowadol

พลิกไปพลิกมา หลาย ตลบกันเลย  กับ ซีรีย์ นี้ เจ กำลัง ตกที่นั่ง ลำบาก เหมือนจะยากที่จะเอาตัวรอด   แต่ว่า  ท่านแมน บอกแล้ว  เจไม่มีวันตาย  ในจักรวาล เซคเตอร์ นี้  ดังนั้น ก็ เบาใจได้  ยังไงๆก็รอด  แต่ว่า  คง  ต้องออกแรง เยอะหน่อยนะ  ใช่ปะครับ
   อีกอย่าง  เมื่อไหร่  น้องขวัญ จะ  ออกโรง  เข้าฉาก  มาซักที  อะครับ  อยากรู้จัก เธอ มากขึ้น อะครับ  เพราะ  ตอนนี้  เหตุการณ์ทางฝั่งเวคเตอร์  เธอได้ อุ้มท้อง ทายาท ฉันอยู่ด้วย  น่าจะมีบท  ขยายให้เราได้ รู้จักเธอ  มากขึ้น นะ   ::Sweat::

taton

โหย ตัวละครข้ามภพข้ามชาติกันมาเยอะมาครับ เริ่มงงแระ ขอตัวไปต้มเหล้ากินกับท่านไดเมียวก่อนนะ 555

xvenomz

นี่อาทมาต หรือแบทแมนครับเนี่ย มีนินจาโผล่ ถ้ามีราช อัลกูน โผล่อีกนี่ใช่เลย (เอ หรือ พ่อเสือเขี้ยวดาบนี่หว่า)

naitoom

เรื่องเริ่มเปิดเผยออกมาแล้ว ยุ่งๆตรงเกี่ยวข้องกับคนยุคก่อน ทั้งเสือคาบดาบและเจก็นเป็นเพียงรุ่นลูก

eak3799

แผนซ้อนแผนจริงๆ สนุกตื่นเต้น มีตัวละครใหม่ๆแทรกมาตลอด

testman

อ้าว กลายเป็นศึกสายเลือดล้างตระกูลซะแล้ว
แถมยังมีล่าสมบัติ อีก

witpower10

yiba111

ขอบคุณนะครับขอให้เขียนต่อเรื่อยๆนะ

cocopelli

เอาตัวละครในประวัติศาสตร์มาผูกรวมกัน ไอเดียดีครับ

jamemy007

กลายเป็นเรื่องตามหาของวิเศษซีนะ

××Mon××

ปมเรื่องเพทายสีเลือก ที่ขวัญฝากปันเอาไปใหเจที่ดรงพยาบาล เริ่มเฉลยมาล่ะ

sparrow_ap

พอได้มาอ่านแล้วก็พึ่งรู้ว่าเจมีของมาก่อนแล้วนั่นเอง
แล้วทำไมเจไม่ใช้หล่ะคับ??????
แต่ฝีมือนี่เทียบกันปันตอนนั้นเจเก้งกว่าเยอะ(แม้ตอนหลังจะโดนปันยำอ่ะนะ)​5555