ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Last Swordman ตอนที่ 1 [No SEX]

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 01, 2019, 09:58:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Man_On_The_Moon

สงสัยสักพักคงได้วิชาดาบมาจากโจนออฟอาร์คแน่ๆเลยพ่ออาทมาตของเรา

อิทธิพล ทบชา

โจนส ออฟ อาร์ค นักรบกุหลาบแห่งฝรั่งเศส สนุกขึ้นมาเรื่อยๆเเล้วสิ

zethkhun

โจน ออฟ อาร์ค หรือครับ น่าสนใจ แต่เปิดที่มาของอาตมาทนี่ ไม่ใช่จะตายตามช้างเผือกไปนา

navy868

บทรักไม่มีก็ไม่เป็นไร แค่เนื้อเรื่องก็มันแล้วครับ... ::Glad::
ปล.ว่าแต่โจนมายุคนี้ทำไม? ต้องสำคัญมากแน่ๆ

ballbergkamp

โจนน่าจะเป็นคนที่ให้พลังวิเศษและวิชาดาบแก่อาทมาตครับ

ปฐพี คิ้วตรง

เรื่องใหม่ฉากต่อสู้มันมากถึงจะno sexก็เหอะคับ

pongsap

เปิดมาก็งงกับอดีตของเจและความเป็นมาของโจนแต่ฉากต่อสู้สนุกดี

ัuffa555

โอ้วว เจมีตอนของตัวเองแล้ว 
มีกดแจ้งเตือนไหมครับเนี่ย  ชอบแนวพระเอกใช้ดาบอยู่แล้วด้วย  ::Glad::

ziggy2

::Glad:: เรื่องของเจ นี้เอง ว่าแต่ ต่อไปอาจมีฉากเสียว โพล่มาก็ได้หรือเปล่าครับ write

dwarf

ขอบคุณครับ..แนวแฟนตาซีมีมาให้ติดตามอีกแล้ว..รออยู่ครับ..ชอบแนวนี้ที่ไม่จำเป็นต้องมีบทเซ็กส์

taton

เล่าต้นกำเนิดของอาตมาทใช่ไหมครับ อ่านในเรื่องหลักเข้าไปว่าไปฝึกการใช้ดาบญี่ปุ่นมานะ แต่นี่มีนักรบยุโรปด้วย เพื่อไขปริศนาที่สงสัย(แอ๋บท่าแบบโคนัย) ดูท่าคงต้องตามกันยาวซะแล้ว
ปล.ชายชราที่เจให้ความช่วยเหลือทำให้ผมนึกถึงพ่อมดเทาแกนดัล์ฟเลยครับ 555

naitoom

เรื่องราวของ Protector อีกคน อาตมาทหรือเจ น่าจะสนุกไม่น้อยกว่าเรื่องราวของปันแน่ๆ

♤judas♤

เรื่องของเจในอดีตน่าลึกลับดี..แล้วโจนจะเกี่ยวข้องยังไงต่อไปนะ

napakon

winnythepooh

เป็นเรื่องราวในอดีตของอาทมาทนี่เอง แล้วก็มีโจน ออฟ อาร์ค อีกด้วย