ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lis

prsclub

อย่าบอกนะว่าโดนสาวๆงับแหนมหมดทั้งกลุ่มแล้วนะคุณหมอ   นี่เสียดายแทนแล้วนะน้องเหมยอิงแฟนไม่น่ารีบมารับกลับเลย  สงสัยคงโดนแฟนัดหนักแน่แอบมายืนคุยกับแบบนั้น

&555&

ค่อยๆ เก็บไปทีคนสองคน ถ้าให้มาทีเดียวพร้อมกัน คงไม่ไหวแน่ๆ ดูทรงแล้วสาวๆ แต่ละคนน่าจะเอาเรื่องน่าดู 

Teekar Triyananont

pattaa

gray worm

ตอนนี้ไม่มีแย้มเซอวิสตอนต้อนเรื่องเลย

wangdora29

โหววว เพื่อนน้องดรีมมีเพียบ คุณภาพดีทั้งนั้น แต่ละคนดูพร้อมโดนจัดด้วย

grozothe

รอบนี้อย่างกับพล็อตแนวฮาเร็มมีอีเวนท์พิเศษมาเรื่อยๆ เลย

————-

หลังจากตามต่อในธัญวรัยแอบผิดคาดเหมือนกันที่หวยออกคนนี้
รอชมอนาคตจะได้เห็นซีรีย์ นักศึกษากันอีกไหมนะ

Premsak Rachod Minkiess

อยากรู้จักเพื่อนๆของดรีมทุกคนเลยแล้วอยากให้มาขอความช่วยเหลือด้วยจริงๆ

abdominizer

ตอนนี้อ่านแล้วลุ้นตามมากครับ ว่าจะลงเอยกับคนไหน เป็นไปได้อยากตามน้องเหมยอิงต่อครับ ลุ้นเพลินจริงครับ

notkey

เจอเยอะขนาดนี้ มีแต่ผู้หญิงเข้าหานะครับเนี่ยคุณหมอ แต่เป็นผมเลือกดาด้าก่อนนะครับดาวคณะเลย

pd19811983

เพื่อนๆของดรีมนี่สงสัยคัดมาแต่สวยๆทั้งนั้น แถมทั้งยังรู้ด้วยว่าดรีมมีสถานะยังไงกับพี่แมนอีก งานจะเข้าแมนหรือเปล่าคราวนี้ ทั้งดาดฟ้าทั้งมินตราและยังมีเอิร์นอีกล่าสุด ตามต่อนะครับ

Blvp

เพื่อนๆน้องดรีมแต่ละคนนี่ บรรยายเห็นภาพเลย อิจฉาหมอแมนสุดๆ

pandora13

B.B.