ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2019, 04:58:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guzzpai

แรกๆ ก็เหมือนท่านนี่แหละ อ่านเพื่อ FAP แต่หลังๆ กลายเป็นว่ามานั่งเสพเนื้อเรื่องแทน แนวธรรมดาเริ่มไม่อิน สนใฝจแนวแปลกๆ เพิ่มขึ้น

เรื่อง FAP กลายเป็นเรื่องรองไปแล้วฮะ ขออนุญาตถามเรื่องแรกของท่านหน่อยฮะ ของผมนี่ถ้าจำไม่ผิดเป็นโดจิน Ragnarok ตระกูล DL นี่แหละฮะ

เฮ้ยๆๆ! อย่าบอกว่าเรื่องเดียวกัน55 ของผมก็ Ragnarok นะ ไว้จะเอามาให้ดู  ::HeyHey::

ipor

จริงๆแล้วเป็นคนชอบอ่านการ์ตูน อ่านทุกแนว

ได้กะผี....จะโดนสูบพลังงานชีวิตไหมนั่น

zero21

ผมอ่านโดจินแล้วมีอารมณ์ขึ้นดีนะครับ ผมว่ารู้สึกมีจินตนาการกว่าดูหนังโป๊อีกนะครับ
ผมว่าเนื้อเรื่องแบบนี้ก็ดีนะ หวังว่าสุดท้ายแล้วจะสมหวังทั้งคู่นะครับ เป็นวิญญาณ ก็ดีนะ ลอยได้ทำท่าอื่นๆได้โดยไม่หนักด้วย 555

ว่าแล้วเป็นวิญญาณทำอะไรได้มากมายจริงๆด้วย ดูตัวอย่างตอนหน้าแล้วรู้เลยว่าจะให้ทำอะไรแปลกๆละ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

eka1325

อ่านโดจินมันจินตนาการได้สนุกดีครับ ยิ่งเจอเรื่องแนวที่ชอบภาพสวยนี้คือสนุกเลย แบบเรื่องนี้เจอแบบนี้ ยังไงก็ไม่ย้ายห้อง มีอะไรกับผีน่ารักมากๆ งานนี้ พระเอก ติดใจผี หรือผีจะติดใจพระเอกมากกว่ากันนะ
แบบนี้ต่อไปพระเอกพานางเอกออกข้างนอกแบบนี้ จะต้องมีอะไรพิเสาแน่ หรือจะมีคนอื่นเห็นแบบพระเอก แล้วมาจัดการนางเอกเพิ่มนะ

tadds

ถ้าถามว่าโดจินเพื่ออะไรกัน? คงตอบว่าเพื่อชัก ที่อ่านก็เริ่มมาจากอ่านการตูนปกติก่อนแล้วเจอพวกโชว์นิดๆหน่อยๆจนมาลองอ่านโดจินเนี้ยเหระครับ
เจอวิญญาณแบบนี้อยากเจอครับ
edit:ท่าทางนางเอกจะเป็นพวกชอบโชว์สะด้วยอยากอ่านตอนต่อไปเลยครับ

bigboy001

::Thinking:: คือโดจิ้นมันไม่เหมือนหนังหรอกนะ มันจะให้อารมณ์อีกแบบเลย อ่านแล้วก็เพลิดเพลินใจดี ไม่มีพิษภัย บางอย่างได้แง่คิดด้วย คือเรื่องเอากันของตัวละคร มันก็เป็นเรื่องปกติอยู่แล้วหนังก็มีเอากัน แต่พล็อตเรื่องแต่ละแนวนี่แหละที่น่าสนใจและทำให้เกิดความแตกต่าง สรุปง่าย ๆ ดูเพลิน ๆ ดีกว่าดูหนังโป้เยอะเลย 555 ::DookDig::

หนังจากดูจบแล้ว รู้เลยว่าพระเอกนี่แอบโรคจิตชอบเอาหญิงกลางแจ้ง หรือเอากันเพราะความตื่นเต้น จริง ๆ การเอากันไม่ผิดหรอก แต่หากไปทำให้คนอื่นเดือดร้อน มันก็ไม่สมควรหรอกนะว่าไหม...

BabyFace

กลายเป็นวิญญาณบ้ากาม  ขึ้นคร่อมตลอด  และตายตามกันไปครองคู่ในโลกวิญญาณ
อ่านเพราะหื่มมั้ง  ถ้าไม่หื่นคงไม่อ่าน

Pattarapol Teng

เดียวไม่ใช่ เป็นแนวดูด พลังชีวิตจนหมดเนื้อหมดตัว55+  หรือผีมีเรื่องค้างคาใจอยู่มันเลยไปสู่สุขคติบ่ได้น้่า ::Falling::

Northstar Rta

มีวิญญาณประจำห้องเป็นสาวสวยแถมทำอะไรก็ได้แบบนี้คงไม่ย้ายไปไหนแล้ว
ท่าทางวิญญาณจะกลายเป็นของเล่นของพระเอกไปแล้ว

chocolaze

::Sobad::มีแฟนเป็นผีมันจะสูบพลังชีวิตเรารึป่าวอ่ะ เคยอ่านในหนังสือผีค่อนข้างหน้ากลัวยุวน่ะ มีเมียเป็นผี

Ke2l3e2oS

ปกติเป็นคนชอบอ่านการ์ตูนอยู่แล้ว มันดูเป็นเรื่องราวมากกว่า Av สมัยก่อน

ถ้ามีคนอื่นเห็นด้วย นอกจากพระเอกนี่คงจะพีคน่าดูเลยนะ  ::Thinking::

pfrankz

อ่านเพื่อเแลี่ยนแนวครับเพราะพวกavจะทำอะไรไม่มากแนสจะเดิมๆโดจินนี่แล้วแต่จินตการคนเลย

ทำไมตัวเอกเปลี่ยนไปขนาดนั้นหรือจริงๆคือชอบแนสนี้อยุ่แล้วแต่เพิางมาเฉลยนะ

Exllector

::Hmmm:: ที่อ่านตอนแรกก็เพื่อแฟบนะผมว่ามันได้อารมณ์ดี

พระเอกนี้ก็หื่นใช่เล่นพาไปเยสทีีอืนด้วย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เอ้อ...อ่านโดจินเพื่ออะไรเหรอ นั่นสินะ แต่อ่านแล้วก็รู้สึกสนุกดี น่าติดตาม คนแปลก็มีความตั้งใจสูง และสามารถแปลจนคนอ่านสามารถเข้าถึงอารมณ์ของเนื้อเรื่องได้ ว่าแต่เรื่องนี้พระเอกก็ใจกล้าเนอะ ขอมีเพศสัมพันธ์กับผีได้ แบบนี้คงจะไม่ย้ายไปไหนแล้วมั้ง....หึหึ
....เอ้อ. รู้สีกว่ายูโตะจะมีรสนิยมแปลกๆนะ ถึงแม้จะไม่มีคนมองเห็นอริสะแต่ก็น่าจะทำให้อริสะรู้สึกอับอายอยู่นะ แบบนี้อริสะจะทนได้นานแค่ไหน  แล้วจะตอบโต้ยูโตะอย่างไร.....????

CoolNook Thangsakul

ที่ผมเริ่มอ่าน ก้อเพราะ ได้ยินเรื่องของโดจินมาจากเพื่อนเนี้ยแหละครับ พออ่านแล้วมันเกิดอารมณ์ แล้วก้อ Fap เลย พอทำไปหลายๆครั้งเข้ามันก้อติดและเลิกไม่ได้เลยละครับ