ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2019, 04:58:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mark5111

ลอยได้แบบนี้เจอซุปเปอร์แมนเข้าตี่จดท่าไม่ทันเลย คงมีท่าใหม่ๆเยอะ

saturn

masternum99

elviswhat

ตอนแรกที่อ่านโดนจินนี่เหมือนกับท่าน kater เลยอ่านเพื่อน แฟ้บ จริง ๆ ต่อมาหลัง ๆ นี่อ่านเพื่อความสนุกของเนื้อเรื่องแล้วก็ลายเส้นมากกว่าเอามาอ่านแล้วแฟ้บนะทุกวันนี้

อริสะนี่น่ารักจริง ๆ ลองครั้งนี้แล้วจะไปเกิดแล้วรึเปล่านะ

อันนี้ออกแนวจิต ๆ เอ้าดอร์แล้วนะเนี่ย สงสัยจริง ๆ ตอนต่อไปจะเป็นยังไง

freekang

จับวิญญาณได้ด้วยสุด ๆ ว่าแต่จับได้แค่คนเดียวหรือเปล่า
ถ้าเจอวิญญาณอืน ๆ จะจับต้องได้เหมือนกันมั้ยนะ

อ้าวเห้ย พาเข้าสู่ด้านมึดซะแล้ว ::Horror::
เห็นลิงมั้ย !!

Ae Haha

ได้มีอะไรกับวิญญานสาวๆน่ารักๆ เยี่ยมไปเลย ไม่ต้องยัายห้องไปไหนละ อิอิ

bigzaba

อ่านโดจิน บางเรื่องมันก็แหวกแนวไปหลายๆมุม มันแตกได้เยอะกว่าหนังอ่ะ หนังมันก็มีข้อจำกัดของมัน แต่ถ้าโดจิน ไม่มีจำกัดในเรื่องลายเส้น 

thegift52

ลอยได้ด้วย ไม่ต้องห่วงว่าตำแหน่งจะไม่เป็นใจ จะตรงไหนก็ปรับได้ ของดีนินา แต่ตอนถือจานเกลือกับสวดพิธี อันนั้นฮามาก ตลกดี ชอบๆๆๆๆๆ
.
อ้าวววว หมอนี่มันร้ายยยย 55555555555

ผมอ่านก็เพราะรู้สึกว่ามันสนุกดี มีไอเดียแปลกๆที่การ์ตูนปกติไม่มีให้เห็น อีกทั้งรูปร่าง สัดส่วน สีหน้า ท่าทาง อะไรต่างๆที่วาดแบบนี้จะสวยมาก การ์ตูนปกติไม่มีได้เห็นจ้า

Oleygunashocha

ผมชออบที่เนื้อเรื่องยาวๆอ่านเพลินๆๆครับ มันเปิดโลกดีีเมื่อก่อน เนื้อเรื่อวชวนติดตามักมุม ฮาฮาฮา ชอบแนวแอบๆจิตๆหน่อยลุ้นดีครับ ครั้งแรกที่อ่าน เมื่อ 8-9 ปีที่แล้ว ฮาฮา

mariners1

อ่านโดจินเพื่ออะไร? แรกเริ่มเดิมทีอ่านเพราะเพื่อนชอบชวนกันเปิดดูตอนสมัย ม.ต้นครับ แล้วมันก็ติดมาเพราะชอบอ่านการ์ตูนอยู่แล้ว เลยได้อ่านมาเรื่อยๆ สรุปคืออ่านเพื่อความสนุกบางทีให้อารมณ์มากกว่า av เพราะเราได้จินตนาการบวกเพิ่มอารมณ์ไปด้วย

ส่วนตัวชอบทวินเทลเรื่องนี้จัง มีอารมณ์ตอนไหนก็ได้ตอนนั้นเลย แอบเข้าห้องน้ำแป๊บๆไม่มีใครเห็นด้วย
————
ตอนหน้ามีแอบโชว์แล้วใครจะเห็นเนี่ย 5555

niceanglev

วิญญาณนักเรียนแบบนี้แหล่ะ ได้อารมณ์ ฟินนักแล

edit กำพระเอกก็โรคจิตไม่น้อย นางเอกก็คงชอบโชว์ด้วย

siwapol55

อ่านโดจินเพื่อความบันเทิง และ แก้เบื่อ
ว่าแต่วิญญาณคนนี้ มีความลับอะไรอยู่นะ อยากรู้จริง
ขอบคุณมากครับ
คาดไม่ถึงว่ารสนิยมของทั้งคู่จะไปด้วยกันได้ซะงั้น

Kingkong Keang

ถามว่าอ่านเพื่อไร ก้อเพื่อว่าวล้วนๆ แล้วโตจินเรื่องแรกก้อต้อง 15หยกๆ 16หย่อนๆ เรื่องนี้ชอบเนื้อหากับลายเส้น ทำเอาแตกไปหลายน้ำที่เดียว

กำลังได้ที่รอตอนต่อไปน่าจะมีสวิงมั้งนะ 555

sonteen42

ขอรับไปอ่านนะครับ แหม่เริ่มต้นมายังไงก็คต้องอ่านเพื่อ fap นั้นแหละครับ 5555

delta941

ซัดผีซะแล้วเหรอเนี่ย

ขอเดาตอนจบเลยละกัน

ผีได้พลังชีวิต (จุจิ) มากพอจนกลายเป็นคน จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง

ขอบคุณมากครับ