ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Agata] Oneshota Friends Kouhen พี่ กับ เพื่อน 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 04, 2019, 05:00:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hnongchem

เห็นเนื้อเรื่องคร่าวๆแล้วอยากอ่านเลยครับ
ปกติจะเห็นแต่แนวผู้ชายกินเด็ก แต่นี่ผู้หญิงกินเด็ก
ไม่ค่อยได้เจอแนวนี้ น่าสนใจมากๆครับ
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

nuyzall1

ทำไหมตอนเด็กไม่เจอแบบนี้บ้าง

สุดท้ยดันแตกคอกันแต่เดวคงไเกันใหม่

gunflow

สวยงามมากๆๆครับ

เนื้อเรื่องดีนะ เจอเพื่อนรสนิยมเดียวกัน   อ่านละอยากเป็นเด็ก อิอิ

เด็กน้อยจะหมดสภาพแค่ไหนเนี่ย โดนพี่สาวรุม

เอิ่ม ดันแตกคอกันเพราะฉี่ใส่หน้า แต่แกพรากผู้เยาว์มากี่ดุ้นละ 555

Redviolin

กินเด็กแล้วเป็นอมตะ  

ตอนหน้าขอให้มีเด็กหลายๆๆคนด้วยเถอะ

FFXCY

ก็นึกว่าน้องชายคนแรกนะเนี่ย ไปหลอกกินมาก่อนแล้วเหรอ

โอ้โอช้ำชองมาก เยอะแยะไปหมดเลยโชตะ กินนอกสถานที่ก็ด้วย

vegitoo1

kurokami

ผมว่าเด็กที่โดนไปแล้วมันต้องเป็นโรคกลัวผู้หญิงแน่เลยถ้ามันยังไม่รู้จักเรื่องอย่างว่าอะนะ

นายไข่ย้อย

เรียงตอนได้งงนิดๆ ตอนแรกนี้โหดกว่าตอนสองจิงๆนั้นละ  ::Elder::

เหตุผลแตกคอบ้าบอจิงๆ  ::Evil::
อิอิอิ

ensd-07

พี่กับเพื่อนมาอีกแล้วโดนทีสองสบายไปครับไอ้น้อง

toptime

เด็ดเลยครับ
ได้ฟันพี่่่่สาวสองสาว
สุดยอดไปเลยครับ
อยากให้สาวๆเพิิ่มมาอีก 
ชอบกินเด็็กจะได้เป็นอมตะ
ผมว่าเด็กคนเดียวน่าจะไม่พอ

hunterkung

สายกินเด็ก ทำไมเราไม่มีโมเมนแบบนี้มั่งหนอ

dilok211021

ว้าว แนวผู้หญิงกินเด็ก แถวรุมโทรมเด็กด้วย

อ่านจบแล้ว เพิ่งรู้ว่าญี่ปุ่นมีแนว โซตะ อะไรนี้ด้วย มาลุ้นต่อไปว่าสองสาวจะกลับมาคืนดีกันรึเปล่า ทั้งๆที่ก็ชอบโชตะเหมือนกันแท้ๆ

asdw

Ae Haha

แนวสาวๆชอบกินเด็กๆสิน่ะ ได้เปิดซิงเด็กหนุ่มๆคือความชอบของสองสาวที่บอกใครไม่ได้

เด็กๆต้องระวังสองสาวนี้ให้ดี จะโดนหลอกเปิดซิงไม่รู้ตัวน่ะ