ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 26, 2019, 03:18:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

งืม ลาสบอสตัวสุดท้าย สินะ เอาจริงๆ ผมว่านางดูไม่มีอะไรเด่นเปง พิเศษเลยนะ

อย่างสาวคนเเรกที่พระเอกได้ก็ เหมือน เข้าหาคนง่ายๆ พูดคุยได้ทุกเรื่อง สาวคนที่ 2

ขี้อายสุดๆ เเต่ดันมีอารมสุดๆเหมือนกัน คนที่ 3 กับน้าตัวเอง อารมเหมือนพี่สาว อะไรเเบบนั้น

คนที่ 4 นี่สายตื่นเต้นละมั้ง คือ จะ SM ก็ไม่ชัด จะซึนก็ ไม่ถูก ออกเเนว แปลกๆ

เเต่ไอ้นางเอกคนสุดท้าย จะบอกว่าซึนก็ไม่น่าใช่ น่าจะเรียกว่า เหมือนเด็กเรียน

ทำเป็นเก่ง ต้องถูกทุกอย่าง ห้ามผิดพลาด เท่าที่เคยอ่านเเนวนี้มา ถ้าโดนพระเอก

ก็คงถอนตัวไม่ขึ้นละมั้ง เเต่ถึงเเบบนั้น สุดท้าย ผมว่าผม ชอบ เเนว น้าพระเอกสุดละ

ตอนนี้ให้เดา ก็คงนางเอกหลักไม่รอด ตามสูตร 2 ตอนสุดท้าย ให้เดา คิดว่า คงเปง

นางเอกหลักมีบทกับพระเอกเเบบเต็มๆละมั้ง สุดท้าย คงโดนสาวๆคนอื่นตามมากวน 555+

--------------------------------------------------------------------

ขอถามเเบบตรงๆครับ ผมอาจพลาดหรืออ่านข้ามไป ในจำนวน 5 ตอนที่ ผ่านมา

มันมีบอกด้วยหรอครับว่า นานะ หรือ นางเอกหลัก เป็นเพื่อนสมัยเด็ก ของพระเอก -*-

หรือเพิ่งมาบอกเอาตอนนี้ อาการไม่มีบอกเลยว่าโกรธ เพราะจำไม่ได้ หรือผม อ่านอะไรพลาดไป

เเต่เอจริงๆ พอดูตอนนี้จบเเล้ว สรุป คนที่เด็ด+ซึนนี่ คือสาวที่ชอบเอาประตูหลังจริงๆ

ได้ครบทุกอารมจริงๆ มีบอกว่า อาการยายังไม่หมดฤทธิ์อีก 555+

ไม่มีบอกเลยครับ ปิดเงียบกริบ ผมก็เพิ่งมารู้ตอนแปล เริ่ม งงๆ ตั้งแต่ตอนที่สาวๆพูดกับซาโตชิ
ว่าเธอน่าจะไม่ได้เกลียด แต่โกรธอะไรอยู่มากกว่า น่าจะเป็นเซนต์ของผู้หญิงครับ
ก็นะ เวลาผู้หญิงงอนหรือนอย พวกเธอไม่บอกอยู่แล้ว ผมดูแต่รูปตอนสมัยเด็ก ผมนึกว่าเธอเป็นฮิซาโนะด้วยซํ้า
น่าจะเป็นเพราะซาโตชิลืมเธอตั้งแต่แรกเจอ เลยเลยโกรธและรอว่าจะจำเธอได้ตอนไหน
แต่หมอนี่ดันไปสนิทกับคนอื่นทำให้เธอยิ่งเคืองมากขึ้นไปอีก 4ตอนแรกเกริ่นสาวรายอื่นๆล้วนๆเลยครับ
เอาเป็นรอดูสองตอนสุดท้ายนะครับ ท่านอาจจะกลับมาหลงรักเธอก็ได้

ขอบพระคุณที่แปลให้ครับ ชอบเเนวนี้ จริงๆ ผมก็อ่านเเนวนี้ก่อนนอนนะ ไม่ได้หื่น เเต่เเบบมันอบอุ่นดี 555+

ยิ่งเปงของท่าน Homunculus นี่ฟินใหญ่ เพียงเเต่ไม่เคยเห็นของท่านนี้เปงเเบบรายตอนเหมือนของท่านอื่ๆ

ตอนเดียวจบตลอด ^^

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ ธันวาคม 26, 2019, 05:08:13 หลังเที่ยง
ซาโตชิถึงขนาดฝันถึงนานามิในสภาพเกือบเปลือยแบบนี้ มันเหมือนกับว่าทั้งสองคนเคยอยู่ในเหตุการณ์แบบนั้นมาก่อนรึเปล่านะ ฮิซาโนะดูเหมือนว่าจะเปิดใจมากขึ้นถึงขนาดเข้ามาเลียดุ้นของซาโตชิกับเมกูมิเลย ส่วนสาวทาคาโนะก็คงจะติดใจดุ้นของซาโตชิเหมือนกัน ถึงขนาดอ้างว่าฤทธิ์ยาปลุกเซ็กซ์ยังไม่หมด ส่วนคุณน้าวาคาบะก็แสบเหมือนกันฉวยโอกาสตอนที่สาวเผลองาบซาโตชิก่อนเลย จำได้ว่าตอนที่แล้วมีรูปที่นานามิมาเห็นสี่สาวกำลังมะรุมมะตุ้มซาโตชิอยู่นี่นา....อิอิ
ที่แท้ซาโดชิกับนานามิเคยเป็นเพื่อนสนิทที่อยู่บ้านติดกันมาก่อน ถุงขนาดที่ซาโตชิก็เคยเห็นร่างเปลือยของนานามิตอนเป็นเด็กมาแล้ว แถมยังเคยสัญญาอะไรกันไว้อีก แต่ซาโตชิดันจำนานามิไม่ได้เสียนี่ นานามิก็เลยน้อยใจก็เลยทำเป็นไม่พอใจซาโตชิ แบบนี้ซาโตชิรู้เรื่องความหลังจากคุณน้าวาคาบะแล้ว จะหาวิธีง้อนานามิด้วยวิธีไหนกันนะ....อิอิ

sunlightz

ต่อคิวกันขนาดนี้ น้ำหมดทุกวันแน่ๆ ต้องบำรุงด้วยอะไรดี

อ่าว เพื่อนสมัยเด็กแบบนี้ นางเอกมั้ยเนี่ยยย เป็นคนสุดท้ายซะด้วย

ramasa

อีกไม่กี่ตอนเก็บสาวหมดยกหอแล้ว เจอสาวๆรุมจะแห้งตายหรือป่าวเนี้ยนซาโตชิ
ฝันใกล้เป็นจริงแล้ว

Akira Watanabe

::Shy::  เหลือแค่คนเดียวในบ้านที่ยังรอดสินะ  จะมีเหตุการณ์ยังไงเนี้่ย

::DookDig::  นี่มันนางเอกชัด ๆ เพื่อนสมัยเด็ก มีสตอรี่แบบนี้ชัวร์แน่นวล

hippopov2

สรุปเหมาทั้งหอพัก เหลืออีกคนเดียวไม่น่าพลาด ว่าแต่ชีวิตจิงจะมีคนอึดได้ขนาดนี้มั้ย ผู้หญิง 4 คน ก็ 4 น้ำแล้ว แถมไม่ใช่คนละรอบด้วย ฟ้าไม่เหลืองได้ไง

คนสุดท้ายเป็นเพื่อนเก่าสมัยเด็ก เพราะพระเอกจำไม่ได้รึป่าว นางถึงดูไม่ชอบพระเอกเอามากๆ แต่ไม่ต้องกัวคุยด้วยหัวล่างเดี๋ยวก็คืนดีกัน

ensd-07

ตอนนี้ก็สีดไป 4 แล้ว น้ำหมดตัวแน่นอน จัดสี่คนครั้งเดียวแบบคนละน้ำเดี๋ยวคนที่ ห้ามาคงมีฟ้าเหลือง

ที่แท้โกรธที่จำรักแรกไม่ได้คงมีจัดหลายนน้ำในตอนหน้าแน่นอน

Summermay

วันนี้พระเอกได้พร้อมกันสี่คนเลยหรอ ถ้าไม่หนุ่มแน่นคงตายแน่  ::Hunger:: แต่สุดท้ายก็จะอยากได้คนที่ยังไม่เคยได้ รอดูต่อไปว่าจะได้ได้ยังไง

อ๋อ ที่แท้เพื่อนสมัยเด็ก แต่พระเอกซื่อบื้อจำไม่ได้เลยโดนงอน ตอนนี้รู้แลว้นะ หาทางจัดการให้ได้เร็ว จะได้ครบห้าสาวซักที ชีวิตเอ็งมันน่าอจฉาจริงๆเลย

freelance

4-1ก็ยังใหวแบบนี้สายแบกแน่นอน
เพื่อนสมัยเด็กแถมคงมีมากกว่าการอาบน้ำพร้อมกัน

Peter Taowating

สาวๆแต่ละคนก็มีเหตุให้ไอ้หนุ่มได้แอ้ม  แถมโดนแล้วติดใจกลายเป็นขาประจำแทบทุกคน  แม้ก็กระทั่งน้าตัวเองก็ติดใจ  แต่สาวในฝันนี่เดาทางไม่ออกเรย ว่าจะโดนไอ้หนุ่มพระเอกเราแอ้มในมุกไหน   แต่ทุกวันนี้ผมว่ามันก็เยอะแล้วไอ้หนุ่มจะไหวเหรอ ::Glad::

โห เรื่องมีปมนี่เอง แหม เด็กๆคงสนิทกันมาก อาบน้ำด้วยกัน เผลอๆมีสัญญาอะไรกัน แต่เจ้าหนุ่มดันลืม  สงสัยตอนหน้าต้องอาบน้ำด้วยกันเพื่อกระตุ้นความทรงจำ 555

Barmby

สวัสดีชาวโลกเลย ต่อคิวกันแบบนี้ น้ำหมดทุกวันแน่นอน  ::Hunger::

ddcc

พระเอกอยากจัดคุนนานามิไหมผมไม่รู้ แต่ผมอยากอ่านฉากคุนนานามิฝระ คุนทากาโกะเริ่มซึนมาไต่อันดับผม แต่คุนน้ายังท็อปฟอร์มอยู่ เอาวุ้ยๆ แถมจากคำเปรย มีเนื้อหลังจากนี้อีกรึ ขออย่าปวดตับละกัน เอาหน่อยๆ
เฮ้ยๆๆๆๆ เพื่อนสมัยเด็กรึเนี่ยยย เรียกว่านานะจังอีก น่ารักจริงโง้ยยย แถมได้เห็นตอนเปลือยตั้งแต่เด็กแล้วอีก แต่ถ้าโกรธเพราะพระเอกลืม ทำไมต้องแคร์เรื่องสนิทกับคนอื่นๆด้วยหว่า อยากอ่านตอนต่อไปแล้วครับ ขอความกรุณาด้วยครับ 5555

Noproblemman

งานนี้สาวๆลุยกันแบบไม่มีใครอายใครเลยนะ
แต่ 4-1 มันหนักเอาการอยู่นา แถมยังเหลืออีก 1

ที่แท้สาวเจ้าน้อยใจที่เพื่อนดันจำกันไม่ได้
คงต้องรื้อฟื้นความหลังกันยาวเลย
ขอบคุณครับ

God25

ทาคาโกะกลัวเสียเชิงหรอ ทำฟอร์มไม่อยาก ลึกคงติดใจมากแน่ๆ คุณน้าก็ติดใจหลานมาก จับหลานทำผัวซะเลย

ตอนหน้า นานามิจัดหนักแน่ๆ เหมือนจะแอบหึงพระเอกรึเปล่า

test1234

เป็นพระเอกที่โชคดีมากจริงๆ จะครบทั้งบ้านหรือยัง ตอนนี้พระเอกจะรอดมั้ย น้ำหมดตัวแน่ๆ หรือนานะคือรักแรกขอพระเอกเรา