ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2020, 01:27:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

g9898

พระเอกซื่อๆแบบนี้ จะทันพวกตัวโกงป่าวเนี่ย ::HeyHey::

นั่นไงไม่ทันจริงๆด้วย ไออ้วนฟาดเรียบ  ::HoHo::

dilok211021

ท่าทางเรื่องนี้พระเอกของเรื่องคือโนโมดะ ขอลองอ่านดูก่อนว่าใช่รึเปล่า

อ่านจบแล้ว เป็นแนว ntr ท่าทางปวดตับอย่างที่ชอบจริงๆ ผมขอโดเนท 50 บาท เพื่อแปลตอนต่อไปครับ

ขอบคุณมากครับ ถ้าไม่ถึง300เดี๋ยวผมPMให้คุณDอ่านคนเดียว  ::DookDig::

thai4id

ต้องรีบช่วย พระเอกพ้นจิ้นซะทีนะ

หน้าเชี่ยมาก แต่มันได้ฟันสาวเยอะวุ๊ย
อะไรๆ ก็กู

yopern

คนดีๆเขาไม่ชอบหรอกระดับคาเรน ต้องเสร็จเจ้าโนโมดะเท่านั้น ส่วนพระเอกก็เอาน้องซุ่มซ่ามไปแล้วกันเหมือนจะมีใจนะ

edit อ้าวน้องซุ่มซ่ามโดนคนแรกเลยหรอ ดูจากสภาพพระเอกแล้วไม่ได้กินซักคนแน่

Boran Mark

ไอ้พวกร้ายๆ เหย่ ๆ ทำไม่ได้ฟัน ญ ง่ายจัง ส่วนพระเอกของเราต้องรอกินเดนเขาหรือปล่าว เฮ้อ
edit:ไม่ทันไรเอาน้องปี 1 คาเอเดะไปกินแบบง่ายๆ ซะแล้ว แถมยังมาเล็งคาเรนของพระเอกเราอีก มันจะมากไปแล้ว สู้ สู้ หน้อยเจ้าทึ่ม

ChaX

ตัวนางเอกต้องติดใจตัวร้ายก่อนแล้วแน่ๆถึงไม่ได้ครบกับพระเอก

Lonelyworm

คนเขียนต้องมีอะไรในใจแน่ๆเลย แอบโรคจิต อิอิ  ::Evil::

นั่นไงๆ คนเขียนมีปมแน่ๆ แต่ไม่เป็นไร คนอ่านชอบบบบ  ::Evil::

virgozero

เออดุแล้วน่าจะสอยสาวที่พระเอกรักไปแล้วกับเด็กปี 1น่าจะโดนไปแล้ว

Edit เวรกำละไงไม่นะ

tadds

สรุปเสร็จไอ้หน้าเฮียนี้หมดสินะครับ
edit ตอนต่อไปไปบ้านมันก็เสร็จสิแบบนี้

DARKAXL

สัมผัสได้ถึงความปวดตับๆๆ ::Hungry::
ถูกสาวที่แอบชอบสลัดรัก มาเจอรุ่นน้องแสนน่ารัก แต่เดาได้เลยว่าหลังจากนั้นไปโดนอะไรมา และที่หมอนั่นอวดหมายถึงใคร

อ้าว ไอ้เXี้ยนี่ พอตรั่บๆจนเบื่อก็ทิ้งเลยเหรอวะ? แล้วตอนหน้า ชวนนางเอกเข้าบ้านอีก ชิบผายแล้วครับ ไม่รอดชัวร์

kazu36

คาเรน ก็ความรู้สึกซับซ้อน น่าจะมีเบื้องหลังบางอย่าง ที่คนเขียนตั้งใจผู้ปมเอาไว้
ไอ้อ้วนต้องคิดแผนอะไร สนุกๆมาต่อแน่นอน

yugiboy

คนดีๆเขาไม่ค่อยชอบกันเสียใจด้วย
โดนเรียงคิวแน่ๆ

Beer Sukjai

นี่มันพี่อ้วนสายเทพ
ประสบการณ์ช่ำชองมากทำจนติดใจเลย
สงสัยนางเอกคงโดนจัดหนักแน่ตอนหน้า

Badboybaby2

สงสัยได้ตั้งแต่หลอกไปหากุญแจแน่ๆ เด็กปี 1 ด้วย ไออ้วนมันแน่

เสดจริงๆด้วยไออ้วนแม่งมีฝีมือ นางเอกดูทรงแล้วก็ไม่น่าจะรอด  พระเอกช้าตลอด

neokiseki

ต้องโดนstealgirl friend แหงๆ ถึงจะไม่ได้คบกันจริงๆก็เหอะ

ช่วยหาของก็ได้เลยหรอ น้ำใจงานก็ได้ง่ายๆ