ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 26, 2020, 07:59:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tadds

มีเงื่อนไขอะไรเกียวกับการตั้งท้องกับพระเอกหรือเปล่าครับถึงอยากท้องกันจัง
edit ตอนหน้าจบด้วยได้แม่สินะครับ

Prasarn Sitthisirisophon

: [ทำไม่แม่จีงไปเอากับน้องเขยแล้วลูกสาววถูกแบล็คเมลย์เรื่องอันใดจึงถุกน้าเขยเอาไปล่อเพราะดูอาการแล้วไม่ใช่ ส่วนน้าสะใภ้กับลูกต้องการ DNA สายเลือดคนตายไปทำไมไม่ใข่ข้ออ้างตกลงมันมีอะไรกันแน่แม่ไปเอากับน้องเขยแถมลูกสาวเหมือนถูกแบล็คเมลบ์จากน้าเขยเสียอีก แล้วน้องสะใภ้ต้องการ DNA จากลูกชายคนตายไปทำไม เพื่อต้องการมีลูกจากสายเลือดคนรัก ก็เอาหลานชายไปเป็นผั

padarling01

เหมือนได้ย้อนไปแผงหนังสือที่สนามหลวงเมื่อปี พ.ศ.2516

jachal

ยูซุโกะอยากท้องกับโนบุรุคุงแล้วแบบนี้ ต้องฉีดน้ำเข้าไปอีกแน่

โนบุรุได้ 4 สาว แบบนี้ต้องมีมวยหมู่เสียแล้ว ::Beggar::

zzzaaa1

ลืมไปแล้วนะเนีีย ต้องกลับไปอ่านตอนเก่าๆ  
edit ตอนหน้าพระเอกน่าลุ้นกว่าตอนนี้อีก

ampolza02

นางบอกแล้วนะตั้งท้องลูกเอ็งคือความสุขเดียว = นางไม่ได้สนเอ็งเลยเว้ย บางทีก็สงสารพระเอกนะ  ::Orz::

แตกใน2รอบแบบนี้ท้องแน่นอนครับ น้องน่ารักขนาดนี้ เอากันทั้งวันแน่ๆ  ::Thinking::

siwapol55

อ่านตอนนี้แล้วก็ยังรู้สึกสงสัยในความสัมพันธ์ของครอบครัว
ไม่เข้าใจว่าทำไมพระเอกเป็นที่ต้องการมาก
ขอบคุณมากครับ
เนื้อเรื่องตอนต่อไป เหมือนจะเข้มข้นอีก อาจไปถึงขั้นฆ่ากันได้เลย

ipichai

เป้าหมายเธอชัดเจน มุ่งมั่นขนาดนี้ ต้งช่วยสงเคราะห์เธอแล้วละ

hrk123456

ซั่มน้องสาวซะที งานนี้น้าสาวท้อง ลูกพี่ลูกน้องก็น่าจะท้องอีกคน ส่วนแม่ก็พี่สาวไม่รุ้ว่าจะท้องกับสามีน้าหรือโนบุรุ ถ้าท้องกับโนบุรุ

Edit: โนบุรุฟาดเรียบบบบ  แบบนี้มันจะมีความสุขกันจริงๆหรือ ทำแม่แท้ๆกับพี่แท้ๆท้องเนี่ยนะ   

note0521

ทั้งแม่กับลูกอยากท้องกันหมด มันยังไงนิ ก็จัดแซนวิสไปเลย ไม่ก็จัดให้ คนละรอบ เช้า เย็น แล้วลูกออกมาจะยังไงเนี่ย งงนะนิ

สรุปนะ น่าจะท้องหมด 4 คนแน่ ส่วนผัวน้า น่าจะฝ่อและละ น่าจะมาเวย์นี้และ

Taesahasarat1

แค่ครึ่งตอนแรกก็ดูจะปวดตับตายกันแล้ว 555 จะดาร์คแค่ไหนรอลุ้นเลย แต่ตัวละครพี่จิยะนี่วาดสวยมาก

prasongwan

เรื่องราวน่าสนใจ มากครับ ผมขอนำไปเป็นวัตถุดิบ สำหรับการแต่งนิยายนะครับ แล้วเจอกันใน frictionlog ครับ

Muldinist

เล่นน้องสาวเเบบนี้ น่าจะต้องเทครัวเลยนะ เเถมหุ่นยังเด็ดขนาดนี้ น่าจะหยุดยาก

doujin

คุณน้องสาวก็ต้องการท้องกับพระเอกน้าก็ต้องการต้องเหมือนกันอีก2แม่ลูกนี้หวังอะไรในตัวพระเอกเปล่านี้หรือพ่อพระเอกมันมีไรที่ครอบครัวน้าต้องการ

สรุป พี่สาวดูแล้วจะได้ท้องกับพระเอกแน่ๆ
      ที่คิดไว้มาถูกทางเลยเมื่อมาเห็นภาพตอนต่อไปแม่พระเอกต้องการใช้น้าชายทำให้ตัวเองท้องเพื่อให้น้าชายได้ผลประโยชน์นี้เองส่วนน้าสาวกับน้องสาวที่ต้องการท้องนี้จะรู้ด้วยไหมนี้