ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 3

เริ่มโดย DR.MAN, ธันวาคม 29, 2021, 11:44:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wingodin

ลูกในคนแรกไม่ใช่ลูกผม แต่คนต่อไปไม่แน่

thunder.357

หมอแมนโชคดีจริงๆ ที่น่าจะได้ฟันคนท้อง คนเคยเย็ดเก่าด้วย

jojyjung

::YehYeh:: น้องตอง ผม FC น้องตองเลย ดีใจที่เขียนถึงน้องเค้าอีกครับ

ก็ว่าน้องทำไมไม่เปนเมียหมอ โธ่ๆ ที่แท้ หมอมีเมียเยอะนี่เอง 555+

ppyyaa

nan156156

zaar65

Chan_Som

รุ่นน้องคนสวย กำลังท้อง ห่างหายจากกามมานาน และเจอรุ่นพี่เคยสุด ๆ กันมา งานนี้ยาว แต่ระวังหน่วยน้าๆๆๆ กำลังท้องอยู่ ฮิฮิ ยาว ๆ โลด

Icebabi

dearal

หลังจากไม่ได้อ่านของพี่หมอ มานาน แค่เห็นชื่อก็รีบเข้ามาอ่านแล้วครับ สนุกทุกประสบการณ์ ขอบคุณครับ ::Hunger::

rewind99

คนเคยได้กินอิ่มแล้วได้กินไม่อิ่ม มาเจออาหารโปรด  ยังงัยหมอตองอดใจที่จะกินไม่ได้แน่นอน

nilnil