ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงกรานต์โดนจนเยิน ep.2.1(เรื่องแต่ง)

เริ่มโดย Niranum, เมษายน 15, 2024, 09:07:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niranum

เดือนหน้าใครสนใจไปตามอ่านได้ที่เวปธวัลลัยนะครับ
https://www.tunwalai.com/story/785887

คืนแรกผมบอกบีว่า พักให้เต็มที่นะ วันพรุ่งนี้ค่อยลงโทษที่แพ้ละกัน เราทั้งคู่ก็หลับไปด้วยความเพลีย

เช้าวันต่อมา ผมและบีอาบน้ำเพื่อลงไปทานข้าวเช้ากัน บีเลือกใส่เกาะอกเอวลอย และกระโปรงสั้น ชั้นในบีใส่ปิดจุกแน่ๆอย่างนึง แต่กางเกงในบีไม่ยอมบอกว่าใส่แบบไหนไว้ ผมพยายามจะเปิดดูแต่ก้ไม่มันจะเห็นเพราะบีมองตาแข็งใส่ และบอกว่าถ้าเปิดนะ วันนี้จะไม่ยอมให้ทำโทษด้วย ผมได้แต่เสียดายแต่ทำไรไม่ได้ ถ้าบีโกดจริงจะงานเข้าอดแกล้งบีไปด้วย
ระหว่างกินข้าวเช้ากัน บีเสนอตัวตักอาหารให้ด้วย ผมได้แต่คิดในใจ จะมาไม้ไหนวะเนี่ย หรือบีตั้งใจจะโชว์คนอื่นแต่ไม่บอกผม ระหว่างนั้นผมก็สังเกตเห็นตอนที่บีเดิน หลายๆมองบีตาไม่กระพริบเลย แถมกระโปรงที่สั้นด้วยที่ ทำให้คนมองกันเยอะว่า บีใส่อะไรข้างในไหม ผมกับบีก็นั่งกินข้าวกันสักพัก ผมจะเดินไปเอาของหวานมาให้บีด้วย แต่ดันทำส้อมตกพื้น พอมก้มลงไปเก็บเท่านั่นแหละ บีแกล้งกางขาโชว์หอยให้ผมดูเต็มๆก่อนหุบขาเหมือนเดิม ผมถึงกับร้อง โอ้โห้เมียกุชอบโชว์ซะแล้ว อย่างนี้ต้องจัดให้หนัก เอาให้ร้องหรือกุจะร้องก่อนวะเนี่ย เช้ามาก็เล่นผัวซะแล้วเมีย สงสัยคืนนี้ต้องจัดให้หนัก เอาให้ร้องขอชีวิต อิอิ

หลังจากกินข้าวเสร็จแล้ว เราทั้งคู่ขึ้นมาบนห้องผมให้บีเปลี่ยนเกงในเป็นตัวที่เราซื้อกันมาเมื่อตอนที่แล้ว บีบอกโอเค เค้าใส่แปปนะ บีก็หยิบมาใส่ตรงนั้นเลย ผมเลยแซวว่า แหม่ เดี๋ยวนี้ชอบโชว์แล้วหรอเราอะ อิอิ แต่เค้าชอบนะบอกเลย ชอบเวลาเมียแรดๆร่านๆ มันน่าเย็ดดี ปะ ใส่เสร็จแล้วใช่ไหม วันนี้ไปเล่นทะเลกัน ไปหาที่ถ่ายรูปสวยๆเซ็กซี่ๆให้เมียกันดีกว่า เอาบีกินี่ไปด้วยนะ ไปถึงหาดและค่อยเปลี่ยน ถ้าคนเยอะก้ไม่ต้องถ่าย ผมและบีเลือกจะหาดลับที่ภูเก็ตที่ค่อนข้างเงียบ และเป็นส่วนตัว แต่ที่นี่ก็มีคนเข้าไปถ่ายรูปเยอะเหมือนกัน หลังจากที่ขับรถไปถึงแล้ว เราก็หาจุดถ่ายรูปสักพัก บีบอกว่าเอาตรงนี้แหละคนน้อยดี แถมมีแต่ฝรั่งด้วย จะแก้ผ้าก็ไม่เป็นไร 555
ผม : ทำไมวันนี้เมียคึกจัง หรือแอบนัดใครไว้ใช่ไหม
บี : บ้าหรอ จะนัดใครละ นัดมาให้ผัวกระทืบหรอไง
ผม : อย่าให้รู้และกัน
บี : น่าๆ เค้าไม่นอกใจคนนี้หรอก แค่ซุกกิ๊กไว้ที่นี่สักคนไม่ได้หรอไง
ผม : ซุกจริงจะให้เย็ดโชว์ผัวเลยหนิ
บี : ได้หรอ เดี๋ยวหาแถวนี้สักคนเลยละกัน เผื่อได้เย็ดโชว์ผัว
ผม : เค้าประชด เข้าใจไหมว่าประชด
ผมจับนมบีบีบเล่นเป็นการเอาคืนที่มาพูดยั่วผมแบบนี้ แถมยังจะหาผู้ชายมาเอาอีก เดี๋ยวจะโดนไม่ใช่น้อยเมียตัวแสบ บีทำเป็นแลบลิ้นปลิ้นตาที่แกล้งผมได้
บี : อ้าวนึกว่าให้ทำจริง บีจะได้หาฝรั่งควยใหญ่ๆมาเย็ดซะให้หายอยาก
ผม : ไม่ต้องหรอกมาให้ผัวเย็ดนี่มา เย็ดกันบนรถนี่แหละ
สุดท้ายผมจอดรถข้างทางหาที่รถผ่านไปมาน้อย และก็เย็ดบีจนน้ำแตกไปรอบหนึ่งก่อนจะขับรถกันต่อ ทั้งที่บียังใส่เสื้อผ้าไม่ครบ บีใส่เสื้อผ้าแบบลวกๆ เพราะผมขับออกมาที่ถนนแล้ว ผมเลยบอกบีว่า เปลี่ยนใส่บีกินี่เลยไหม ไปถึงแล้วจะได้ลงไปถ่ายและรีบขึ้นรถ เพราะมันโคตรร้อนเลยนะเมีย
บี : ทำไมไม่บอกแต่แรกเนี่ย อุตส่าห์ใส่จบเสร็จแล้วมาบอกให้ถอดออกเนี่ย เฮ้อ อิผัวกลัวเมียไม่ได้แก้ผ้าโชว์คนอื่นรึไง
ผม : ก็เพิ่งคิดได้เมื่อกี้หนิ หรือจะไปเปลี่ยนที่หาดก็เอานะ เค้าไม่ว่าอะไร
บี : ไปหาดเถอะ ได้ใส่ชุดนี้ถ่ายด้วย นานๆมาใส่ชุดธรรมดาถ่ายๆบ้างก็ดี
ผม : ก็ดีเหมือนกันนะ รูปปกติคนนี้ไม่ค่อยได้ถ่ายไปอัพเฟสไอจีใหม่เลย
บี : ความคิดดีได้หารูปไปเปลี่ยนใหม่ด้วย เพราะเบื่อรูปเก่าแล้ว
ผม : ดูจีพีเอสต่อให้หน่อยดิ ตรงนี้จำทางไม่ได้แล้วอะ เมื่อกี้เค้าดูมาคร่าวๆเอง
บี : โอเคๆ ตรงไปอีกนิดแล้วก็เลี้ยวซ้ายก็จะถึงหาดแล้ว
ผม : เค งั้นก้แปปเดียวผมมาถึงหาดแล้ว แต่เหลือเพียงหาที่จอดเท่านั้น ผมวนหาที่จอดสักพักก็เจอที่จอดรถ ผมและบีเอาชุดใส่ถุงลงไปด้วยเลย เผื่อหาที่เปลี่ยนได้ก็จะได้เปลี่ยนและถ่ายรูปเลย ผมเดินกันไปสักพัก ก็เจอจุดที่น่าจะถ่ายรูปได้อยู่ และบริเวณนั้นมีฝรั่งเปลือยกายนอนอาบน้ำกันอยู่หลายคนเหมือนกัน บางคนใส่แค่ข้างล่างก็มี บางใครไม่ใส่เลยก็มี แต่ผมและบีก็ไม่ได้สนใจ เลยเดินไปหาจุดเปลี่ยนชุดกัน แต่หาไม่ได้เลยบอกให้บี ถ่ายชุดนี้ก่อนแล้วค่อยเปลี่ยน บีก็เดินไปโพสต์ท่าให้ถ่ายอยู่หลายรูปอยู่ ก่อนที่ผมจะบอกให้บีเปลี่ยนตรงนี้แหละ ตรงนี้มีแต่ฝรั่งเขาไม่มาสนใจเราหรอกถ้าจะเปลี่ยนตรงนี้แหละ
ผม : ใส่บีกินี่ก่อนหรือวันพีชเว้าสูงก่อนดี
บี : เอาบีกินี่ดีกว่า วันพีชใส่เล่นน้ำตรงนี้เอา
ผม : ดีเหมือนกันนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ryg123456

นึกว่าชอบให้นอกใจ ท้ายสุดก็แค่โชว์เท่านั้น

samagetoii

กลายเป็นชอบโชว์ไปแล้ว ถูกใจผัวสิแบบนี้

elelle

shiiba

บีเริ่มโชว์แบบไม่อายแล้ว ต่อไปจะโชว์ไปถึงขั้นไหนกันนะ

aont2512

คนริมทาง

จากการโชว์อย่างเดียวจะเปลี่ยนไปมั้ย

natt4556

เหมือนจะชอบแล้วแน่ๆ แรกๆก็ไม่ๆๆๆๆๆ หลังๆก็ได้ๆๆๆๆๆ