ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกิดขึ้นได้ไง 5

เริ่มโดย Kolo Olo, ธันวาคม 28, 2018, 09:39:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามตรงๆว่า เชื่อมั้ยว่าเรื่องที่เขียนคือเรื่องจริง

เชื่อ 100%
ค่อนข้างเชื่อ 80%
ไม่ค่อยเชื่อ 20%
ไม่เชื่อเลย 0%

chaiwat99

Yuuya

ตอนนี้ต้องลุ้นแล้วว่าจะได้ใครก่อนกันระหว่างกี๊กับมิ้ล

swgxxx26

ปูทางเหมือนกี๊จะโดนคืนนี้ + เจอฝรั่งด้วย กี๊จะถูกเปิดซิงด้วยของนอกหรือเปล่าครับ

blackcombat

ลุ้นจิงจังเมื่อไหร่จะแทงกัน555

Bluemuffer

mercuryzx

ลุ้นว่าเมื่อไหร่จะได้กันซะที ขออย่างเดียวคือไม่โดนเพื่อนตัดหน้าไปนะครับ

phantom31582

ผมนี่ลุ้นน้องกี้ทุกตอนเลย สงสัยต้องเแลี่ยนไปลุ้นสวิงน้องมิ้ลค์ละมั้ง

โก๋หมึก

มหภาค

น่าลุ้นน่าติดตามทุกตอนครับ ว่าแต่เมื่อไหร่พระเอกเราจะสมหวังสักทีหนอ

olemantu

ใช้วิธีเพิ่มเติมเรื่องราวของบุคคลที่สนใจแบบที่ทำในตอนที่ 5 นี้ ก็ดีนะครับ
เพราะเป็นเพิ่มโดยไม่เปลี่ยนแปลงเรื่องที่เคยเล่าไว้ แต่ให้รายละเอียดมากขึ้นซึ่งสาารถให้ประกอบไปได้ในทุก ๆเรื่องที่อยากเล่าเพิ่ม

sucnil

rock1

ฺีีBuuzBuuz

::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: น้องมิลค์ น้องกี้ ได้หมดๆ แต่ ธีร์นี้ จะมาแบล็กเมล์น้องกี้ด้วยมั้ยเนี้ย เสียวจัง

test1234

จะได้กี้หรือยังตอนนี้ อยากรู้

Wheel of Fortune

ลุ้นเนกับกี๊ให้เอากันได้แล้ว