ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Snow White สโนว์ไวท์กับคนแคระทั้งเจ็ด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2018, 08:05:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

WE ARE SON

รู้แบบไม่ต้องสืบ ไม่ต้องเดา หนีไม่พ้นสวิงกิ้งอะ  ::Doubt::

มันน่าจะดูแฟนตาซีกว่านี้ ถ้าคนแคระมันแคระกว่านี้หน่อย

แม่มดไม่น่าตายเลย น่าจะเอาไปต่อกับเจ้าชาย เป็นแนวลาเท็กซ์  ชุดตัวข้างในมันแนบเนื้อดี
::Grimace::

VIPER99

สโนไวท์ไม่น่ารอด เตรียมตัวโดนคนแคระเรียงคิวแน่ๆ  ::Grimace::

----------------------------

อ้าว...แอบเงิบ ตรงที่เจ้าชายไม่มีบท นึกว่าจะมาเสริมทัพคนแคระสักหน่อย  ::Evil::

art18623

เป็นสโนไวท์นี่อ่านแล้วท่าทางจะเหนื่อยนะครับ แบบโดนไม่ได่พักเลยน่ะ 555

exhausis123

อือ ผ่านนายพรานไป 1 ด่าน
มาดูต่อว่าคนแคระจะช่วยเหลือสโนว์ยังไง
ผมว่าสโนว์น่าจะเหนื่อยนะงานนี้

เหนื่อยจริงด้วย ไม่ได้ช่วยงานบ้าน แต่ต้องไปช่วยขุดเหมืองแทนยังงี้
ปล. แม่มด อนาถแท้

zajunghu

เจ้าหยิงจะรอดไหม
ชอบคนแปล
ตรวที่แทรกเพลงของคนแคระ เห็นภาพเลยเชียว

manoixxx

tuckkyjung

555 วิธีฆ่าของสโนไวท์

เจ้าชายมีบทแค่เนี้ย

strikef.

แบบนี้โดนคนแคระแน่นอน แต่ได้ได้แคะหูนะ และน่าจะโดนปันจนหยุดไม่ได้แน่นอน 555

ทั้งซีรี่ย์เรื่องนี้ดูจะกาวที่สุดเลยครับ 555

chailopburi

งานนี้ คงต้องใช้ตัวชดใช้ให้คนแคะ หาความสุขชดเชยละ

Cassa

เทพนิยายแนวดาร์ก สวิงกิ้งคนแคระทั้งเจ็ด กับนางเอกสโนไวท์ 

Sessiri Ratanatharakeat

อันนี้โอเคกว่าน้องซินนะผมว่า กว่าจะเจอเจ้าชายคงยับอย่างชื่อเรื่องแน่ 555

5555 ดีเหมือนกัน ตัดเจ้าชายออกไปเลยก็ดี

Redviolin

ขอบคุณครับ
น่าเอาไปเป็นนิทานก่อนนอนให้เด็กๆครับ

sutee seechart

คนแคระ ถ้าอวัยวะไม่แคระ
สโนวไวท์ ได้ครางทั้งคืนแน่ๆ
--------------
และแล้วสโนว์ไวท์ก็ทำงานขุดเหมืองกับคนแคระทั้ง 7
....เดี๋ยวๆๆ ขุดเหมืองทุกอุโมงค์เลยเหรอ 55555

locklock leck

::HoHo::ยังไม่ต้องส่งแอปเปิ้ล อาบยาพิษมาก็ไม่น่ารอด